• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

huy_turbo

vâng cũng hay lên, nhưng thấy pin báo còn 4 vạch thì xuống ăn cơm lên còn 2 vạch, đọc 5 phút Baomoi hết sạch pin ...sợ quá !

khanhdbp

Các bác cho em hỏi phát. Em hach bằng hello0x2.v2.02 cho thằng bạn. Chạy đến đoạn up unpaking files... Thì em nó cứ chạy hoài. Hjx. Chả biết sao nữa. Ai biết cách hack,chỉ gjùm em với. Đây là file key và cer of em. Bác nào rảnh,đk hộ em káj hello0X Bản có thể hack đc vớj. Vì là máy tg bạn,nên em ko rành lắm. Ak. Ver của em nó là : V07.10 30-07-09 RM-243 Nokia 6120c(B16.03) Key of em nó: http://vietup.com/file.php?id=1836 Em xin kảm ơn trước,thank các bác nhiều nhiều. Aj rảnh,gjúp em vớj.

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi phát. Em hach bằng hello0x2.v2.02 cho thằng bạn. Chạy đến đoạn up unpaking files... Thì em nó cứ chạy hoài. Hjx. Chả biết sao nữa. Ai biết cách hack,chỉ gjùm em với. Đây là file key và cer of em. Bác nào rảnh,đk hộ em káj hello0X Bản có thể hack đc vớj. Vì là máy tg bạn,nên em ko rành lắm. Ak. Ver của em nó là : V07.10 30-07-09 RM-243 Nokia 6120c(B16.03) Key of em nó: http://vietup.com/file.php?id=1836 Em xin kảm ơn trước,thank các bác nhiều nhiều. Aj rảnh,gjúp em vớj.

Bạn nên thử với các phiên bản của hello nhé!

huy_turbo

bác tải Hello OX 1.03 or 1.04 về sau đó sign online là Ok ngay, nếu nó vẫn cứ chạy hoài thì giống mình rồi
Sau khi cài xong hello OX 1.03 thì vào mục quản lý dữ liệu tìm Forlder :Hello OX và cài các cái file có đuôi .sis ra sau đó chạy ứng dụng Hello OX là ok ngay !

nhưng có điều là sau khi em hack thì cũng cài đựoc tất các phần mềm rồi mỗi tội thỉnh thoảng nó báo bằng T/Anh là em chưa cài cái gì đó , hình như em hack bị lỗi hay sao í ,cái ROMParcher em cũng pahir tự cài chứ không phải là chạy Hello OX nó cài , không biết làm gì đây !?

Last edited by a moderator:

khanhdbp

Bạn nào xàp pc. Đk hộ mình luôn vs. Mình đang ko có pc. Chả làm đc j. Aj rảnh,gjúp mình vs. Đk luôn cho mình kái hello0x bản dùng,và hack đc vs.

ximuoi

cho em hỏi làm sao để có thể bắt ct chơi nhạc chỉ play folder nhạc đó thôi ? máy e có 2 folder : ringtone và mp3. h em chỉ muốn chơi nhạc của folder mp3 thôi thì phải làm sao? mong mọi người chỉ giúp :(

songtoan93

@ximuoi: nếu bạn muốn chơi nhạc theo folder thì có thể xài pm TTPod, còn nếu bạn dùng trình nghe nhạc mặc định thì bạn có tạo 1 playlist gồm những bài mình thích rồi chơi playlist đó. Chúc vui!

tranvanha92

cac pac' ai biết cài fw v7.01 Rm243 cho 6120c chỉ em với cho em link down và hướng dẫn luôn em xin chân thành cảm ơn....

hailong259

Cho mình hỏi tí nhé, mình mua jack chuyển rồi mua thêm cái tai nghe nokia xpress 3.5 cắm vào thì nghe nhỏ lắm vơi ù ù lòe lòe sao á

ximuoi

cái này màn hình là 320*240 ,vậy có thể dùg theme của 240*320 hem? vì tình hình mình thấy bên 240*320 có nhiều thêm đẹp quá :D rồi thấy cả mọi ng phân FP1 - FP2, là sao vậy?