• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

fabregas2000

Nếu ko cắm cả ngày thì một tháng cũng ko phải là dài. Test thì chính xác nhất là bạn sử dụng đc bao lâu thôi.

kykiske79

Bó tay bác huy_turbo mua lại máy thì nó đưa cho sạc 350mAh là đúng rồi. Đấy là sạc lô nó mua ngoài chứ có phải sạc zin đâu. Vậy mà chưa gì đã bảo hãng Nokia làm ăn vớ vỉn =.=

balder

Mînh mua máy nó cho cái 890mha mà, sac 1,5h lå full. Må sách hd Nokia 6120 nói là sac 80p mà

fabregas2000

Ừhm. Chính xác. Nó nói lúc mới mua là như thế. Mình còn đọc có 1 câu là sạc tối đa 180p là pin đầy.

leetran72

Mobile. 180p la 3 tieng.pin 890mAh ma xac mat 3 tieng dug la hoi lau that.tam 2 tieng den 2,5 tieng la dung nhat rui

huy_turbo

he he đúng là có vọc mới có khôn , không đọc mấy cái này nó đưa cái gì cũng chịu !

songtoan93

Mấy bác ơi sao mấy hôm nay cái Music Player của máy bị thế nào ấy, bấm vào nó cứ báo là Searching for tracks mãi rồi treo luôn. Đã 4mat nhưng vẫn ko hết, bác nào cao thủ giúp giùm em, thanks!

habaolinh

Super V.I.P
Mấy bác ơi sao mấy hôm nay cái Music Player của máy bị thế nào ấy, bấm vào nó cứ báo là Searching for tracks mãi rồi treo luôn. Đã 4mat nhưng vẫn ko hết, bác nào cao thủ giúp giùm em, thanks!
4mat cả thẻ nữa.

hailong259

Máy mình cũng bị lỗi tương tự của bạn đó, nhưng bây giờ tự nhiên hết rồi, pó tay :D

songtoan93

Máy mình cũng bị lỗi tương tự của bạn đó, nhưng bây giờ tự nhiên hết rồi, pó tay :D
Tự nhiên hết à? Sao lại tự nhiên bị rồi lại tự nhiên hết, khó hiểu quá?:-? Mình nghĩ chắc là nó không kham nổi cái thẻ 2G thì phải

leetran72

Tự nhiên hết à? Sao lại tự nhiên bị rồi lại tự nhiên hết, khó hiểu quá?:-? Mình nghĩ chắc là nó không kham nổi cái thẻ 2G thì phải
Đây thẻ 4G vẫn chạy phà phà như tàu điện đây nè!