• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

hailong259

mình mua cho phía sau Bách khoa gia là 180k đc bảo hành 5 năm. Thẻ có tốc độ khá tốt, ko thua gì thẻ chính hành của NOKIA

Ui tiếc quá mình ở Huế, nếu không thì mình múc từ lâu rồi :D

kid1502

Tình hình là em mới bị thằng thợ đểu nó chơi 1 vố đau quá. Số là hôm bữa đi thay lớp nệm dưới bàn phím. Bảo tối tới lấy ai ngờ nó đóng cửa tiệm đi đâu 2 ngày. Ngày thứ 3 mình tới lấy thì ôi thôi mà hình bụi kô, bên trong có bị luộc gì ko thì mình ko biết nữa. Nó lấy 120k >.< bàn phím bấm vài hôm thì cứng ngắt liệt luôn ko có độ đàn hồi lên nữa. Bấm 1 phát mà dính tới 2 3 phát. Chán quá. Em là sv mà nó chơi đểu thế đó. Bây giờ vỏ đt em ọp ẹp hở ra khó chịu quá. Ah tiện đây cho mình hỏi anh habaolinh có lớp nệm dưới bàn phím zin nào bán lại cho mình ko?

leetran72

Tình hình là em mới bị thằng thợ đểu nó chơi 1 vố đau quá. Số là hôm bữa đi thay lớp nệm dưới bàn phím. Bảo tối tới lấy ai ngờ nó đóng cửa tiệm đi đâu 2 ngày. Ngày thứ 3 mình tới lấy thì ôi thôi mà hình bụi kô, bên trong có bị luộc gì ko thì mình ko biết nữa. Nó lấy 120k >.< bàn phím bấm vài hôm thì cứng ngắt liệt luôn ko có độ đàn hồi lên nữa. Bấm 1 phát mà dính tới 2 3 phát. Chán quá. Em là sv mà nó chơi đểu thế đó. Bây giờ vỏ đt em ọp ẹp hở ra khó chịu quá. Ah tiện đây cho mình hỏi anh habaolinh có lớp nệm dưới bàn phím zin nào bán lại cho mình ko?
Mình có 1 cái nè, bạn định mua bn? Yên tâm là mình "sống" trên diễn đàn này lâu rùi chưa bị ai chửi cả >:)

kid1502

Mình cũng biết bạn lâu rùi.ra yahoo nói chuyện nhen. Minh ol = đt. Nick dayfly_langtu

Chỉnh sửa cuối:

hailong259

Có ai dùng 3G mà đã down được trên 200kb/s k, mình dung cả vina lẫn mobi chưa bao giờ down quá 150kb/s

fabregas2000

Mạng nào củng 3.5g hết bạn àh. Ở nhà mình thuận an, bình dương thì viettel cao nhất là >340kb/s. Mobi gói surf1 thì tầm .10-20kb/s( phải lên nóc nhà mới bắt đc sóng). Vina tạm thời chưa có sóng

hailong259

Còn có 1 thắc mắc muốn hỏi nữa sao vinaphone lại dùng được điểm truy cập của mobi nhỉ??? khó hiểu quá

ansu16

Active Member
mình nghĩ có lẽ bởi vì 2 nhà mạng là cùng xuất phát từ một công ty mẹ?

huy_turbo

từ hồi mua về để chế độ sóng Dualmode thì không sao vì chưa có 3G , bây giờ có 3G sao tốn bin thế không biết , em dùng 3G không được nổi 1 ngày , các bác có dùng lâu hơn không !

songtoan93

từ hồi mua về để chế độ sóng Dualmode thì không sao vì chưa có 3G , bây giờ có 3G sao tốn bin thế không biết , em dùng 3G không được nổi 1 ngày , các bác có dùng lâu hơn không !

Bạn để chế độ 3G mà có lên mạng ko? Của mình nếu ko lên mạng thì đc 2 ngày, còn lên mạng liên tục thì chưa tới nửa ngày là đi sạc rối:))