• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

songtoan93

Bạn có biết cái jack 2.5 sang 3.5 xịn bán ở đâu ko, tức là chuyển qua đc âm thanh stereo đó, mình có 2 cái mà nó cho ra mono ko nghe dở quá

leetran72

Bạn có biết cái jack 2.5 sang 3.5 xịn bán ở đâu ko, tức là chuyển qua đc âm thanh stereo đó, mình có 2 cái mà nó cho ra mono ko nghe dở quá

Em đang dùng tai nghe của con...blackberry 8820. Dùng cũng đc, giá bản vào khoảng 150k. Khi nghe cùng với TTPod thì cho chất lượng khá. Âm stereo

songtoan93

Em đang dùng tai nghe của con...blackberry 8820. Dùng cũng đc, giá bản vào khoảng 150k. Khi nghe cùng với TTPod thì cho chất lượng khá. Âm stereo
Vậy thì con này đuôi 2.5 hả bạn? Đây là loại phổ biến trên thị trường hay là hàng hiếm, mình ra cửa hàng đt có bán ko?

yy8891

Cho e hoi ty. E dung pm Y-browers, vao xem Ram la o D thj dc bao Size 11853 kb, used 5 kb, free 11848 kb. Tuc la tam 11 mb. Sao may e jt the cac bac. E dang o tren dt = no nen ko go TV duoc

huy_turbo

EM MUỐN DOWNLOAD CÁC FILE VIDEO BẰNG MOBILE , EM ĐÃ DÙNG MỘT SỐ PHẦN MỀM NHƯNG ĐỀU KHÁ NẶNG VÀ KHÔNG ỔN ĐIỊNH , EM MUỐN CÁC BÁC CHỈ GIÚP EM PHẦN MỀM TẢI NHẠC, PHIM.... MÀ GIỐNG IDM ( Internet download manager) trên PC ấy
EM XIN CÁM ƠN NHIỀU !

phongdtk

máy 6120c ki ko chay gì thì cũng chỉ 14MB Ram thui bạn ah`,còn như của bạn 11MB chắc cài phần mềm gì đó nó ăn Ram bộ nhớ rùi

phongdtk

cũng giống như máy tính,bạn muốn download các file video,audio hay zip từ mạng về thì dung lượng càng lớn càng mất thời gian,nếu dùng 3,5G còn đỡ chứ 2,5G thì mệt với các đọa clip or bài hát,càng ở gần cột phát sóng dow càng nhanh.

leetran72

Vậy thì con này đuôi 2.5 hả bạn? Đây là loại phổ biến trên thị trường hay là hàng hiếm, mình ra cửa hàng đt có bán ko?
Bạn vào ĐÂY tham khảo nha. Đấy là tai 2.5. Nghe tốt, gọi tốt, mỗi tội ko pause/start đc thôi

soccona1

sao máy của em down trò chơi trên diễn đàn về toàn báo tập tin không được hỗ trợ là sao?

fabregas2000

Bạn down toàn file zip, rar,7z thì làm sao mà cài. Bạn lấy winrar giải nén lấy file.sis mà cài.

huy_turbo

em thấy mọi ngừoi toàn hack phone để cài soft ko giới hạn , nhưng sao con của em , cái gì nó cũng cài đc ( mỗi tội toàn báo nguy hiểm cho điện thoại của bạn) , thế thì sao phải hack phone , hay là người dùng trứoc em hack rồi nhỉ ?

kykiske79

Ko phải đâu bạn, hack rồi nhưng khi cài phần mềm quá date nào đều báo gây hại cho điện thoại mà. Thế nếu sợ hại điện thoại thì bạn phả lọ mọ hack để cài soft làm gì :))

leetran72

em thấy mọi ngừoi toàn hack phone để cài soft ko giới hạn , nhưng sao con của em , cái gì nó cũng cài đc ( mỗi tội toàn báo nguy hiểm cho điện thoại của bạn) , thế thì sao phải hack phone , hay là người dùng trứoc em hack rồi nhỉ ?
Có thể là thế này: Thứ nhất, máy của bạn đã hack và bạn lại cài nhưng pm mà bạn đã sign (việc cài đặt sẽ gây ảnh hưởng nghiệm trọng đến ĐT). thứ 2, dù có hack hay ko thì khi bạn cài Java, máy đều báo việc cài đặt có thể gây nguy hiểm cho máy.

leetran72

ủa máy đã hack thì da số đều k gặp vấn đề về cài phần mềm mà
Đúng là thế. Nhưng bạn thử sign 1 pm nào đó rồi cái vào máy đã hack của bạn xem nó có cảnh báo ko >:)

songtoan93

Mấy bác ơi sao tự nhiên mấy bữa nay mình bấm *101# để kiểm tra tài khoản thì nó hiện thế này nè: pó tay luôn!