• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

tsbv1701

Đúng là thế. Nhưng bạn thử sign 1 pm nào đó rồi cái vào máy đã hack của bạn xem nó có cảnh báo ko >:)

chuyện cảnh báo đó chả có j đâu bạn ơi, hầu như sau khi hack bất kì cài pm nào nó cũng cảnh báo hết,game hay chương trình j cũng thế:-?

tsbv1701

Mấy bác ơi sao tự nhiên mấy bữa nay mình bấm *101# để kiểm tra tài khoản thì nó hiện thế này nè: pó tay luôn!

=D> oh ở trên là Vn mobifone, ở dưới bảng KT tài khoản thì là tiếng Tàu

leetran72

Mấy bác ơi sao tự nhiên mấy bữa nay mình bấm *101# để kiểm tra tài khoản thì nó hiện thế này nè: pó tay luôn!
Nghi là bạn vô tình chuyển ngôn ngữ của MB fone đối với SIM của bạn sang tiếng "Tung Cửa" rồi. Lắp thử SIM khác vào biết ngay

songtoan93

Đúng là cái sim bị “điên” thật rồi, lắp vào máy khác vẫn bị tiếng tàu y chang luôn. Vậy bây giờ khắc phục như thế nào đây mấy bác?

leetran72

Đúng là cái sim bị “điên” thật rồi, lắp vào máy khác vẫn bị tiếng tàu y chang luôn. Vậy bây giờ khắc phục như thế nào đây mấy bác?
Bạn gọi vào tổng đài trả lời tự động của mobi(kiểu như cái 900 của "vịt teo" có cái phím 4 để thay đổi ngôn ngữ ấy) Tốt nhất là mượn máy của 1 bạn cùng sd sim mobi giống bạn gọi vào tông đài để biết đc tuần tự thay đổi ngôn ngữ mạng.

Chjpcon_125

Sao không thây ai nói dên chuyên hack cho dê này vây nhï vøi con 6120c v5.11 thì dùng helo0x nào vây em da thü vøi ban 1.3 2.1 và 2.2 nhüng dêu bø tay ai bíêt chi dùng nha .Thank trúøc nha

leetran72

Sao không thây ai nói dên chuyên hack cho dê này vây nhï vøi con 6120c v5.11 thì dùng helo0x nào vây em da thü vøi ban 1.3 2.1 và 2.2 nhüng dêu bø tay ai bíêt chi dùng nha .Thank trúøc nha
Chuẩn nhất là dùng helloOX 2.03. Vì bản này cài nhanh mà ko cần dùng đến MAP Driver như của bản 1.03. Có gì thì nếu trục trặc chỉ cần cài lại thêm 1 lần là xong.
Lưu ý: bản 7.10 nhiều lúc ko thể hack đc 1 cách bình thường. Ai ko hack đc thì mình sẽ giúp

dungac1602

Chuẩn nhất là dùng helloOX 2.03. Vì bản này cài nhanh mà ko cần dùng đến MAP Driver như của bản 1.03. Có gì thì nếu trục trặc chỉ cần cài lại thêm 1 lần là xong.
Lưu ý: bản 7.10 nhiều lúc ko thể hack đc 1 cách bình thường. Ai ko hack đc thì mình sẽ giúp

Bạn nói rất đúng, bản 2.03 rất chuẩn

huy_turbo

em xin hỏi , em đang dùng UC web 7.0 nhưng vào các trang như mp3.zing.vn , nhaccuatui.. sao ko thấy chỗ download nhỉ , mà ấn vào nút xem cungc chả xem đc

ninhhot

Ucưed7.0..Down nhạc mp3.zing.vn vẫn bình thường mà b.b tim co cái mũi tên chỉ xuống nhấn vào đó là dc mà.

songtoan93

Đúng đấy, uc7 tuy ko nghe nhạc trực tuyến đc nhưng vẫn down trên zingmp3 đc mà. Mình xài 3g viettel down đc trung bình khoảng 150kb/s lận đó, rất nhanh!

fabregas2000

Vào mp3.zing.vn thì down đc. Nhưng như nhaccuatui.com thì như trên pc thì nó bắt nhấp chuột phải rùi chon save ...j j đấy nên mobile bó tay. Mình thấy xài uc6.3 cũng tốt mà. Down đc ở mediafire nữa đấy.

tsbv1701

em xin hỏi , em đang dùng UC web 7.0 nhưng vào các trang như mp3.zing.vn , nhaccuatui.. sao ko thấy chỗ download nhỉ , mà ấn vào nút xem cungc chả xem đc

bạn dùng trình duyệt wed skyfire đi , nó cho phép nghe nhạc xem phim trực tuyến luôn đó,link mediafire nè http://www.mediafire.com/?umyqtttetqo , mà hình như nó k hỗ trợ s60v2 nha phải hack phone mới xài dc

huy_turbo

bạn dùng trình duyệt wed skyfire đi , nó cho phép nghe nhạc xem phim trực tuyến luôn đó,link mediafire nè http://www.mediafire.com/?umyqtttetqo , mà hình như nó k hỗ trợ s60v2 nha phải hack phone mới xài dc

Cám ơn bác rất nhiều , em đang dùng skyfire bản mới nhất rồi , nhưng sao em ko hack mà vẫ cài đc nhỉ? mà hình như 6120Classic là s60v3 mà!............nói chung em xem video bằng skyfire thì ngon rồi nhưng em muốn load thử ít Video xem tốc độ 3G thế nào mà ko tài nào tìm ra nút downlaod , bực quá ! hay phải cài đặt tool thế nào mà mình ko biết !

ansu16

Active Member
Bác có thể dùng pin của hãng Galilo với dung lượng pin khá lớn (như BL-5B dành cho máy 6120c khoảng từ 1000 - 1200 mAh)