• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

nec_versa_e6200

uhm, 5k8 chỉ chụp đc chế độ chân dung buổi tối khi thiếu ánh sáng thôi( chụp vật ở gần) còn ở xa thì bó dé

dominhtrung

hixx.chế độ "chân dung buổi tối " lag lắm,
Cho mình hỏi thêm 1 điều là hình như dòng Nokia chụp hình có cát phải ko?Hình ko dc mướt cho lắm mà có li ti cát??

Jackdao

hixx.chế độ "chân dung buổi tối " lag lắm,
Cho mình hỏi thêm 1 điều là hình như dòng Nokia chụp hình có cát phải ko?Hình ko dc mướt cho lắm mà có li ti cát??

Bạn chọn chế độ Night portrait thì fai giữ máy hơi lâu 1 chút và đừng để rung, nếu ko ảnh sẽ bị nhòe.
Bạn chụp đêm nên anh nó có vết li ti thôi, chụp ban ngày vẫn chuẩn lắm :D

mdkvmdks

help me con 5800 của em bị vỡ màn hình trong (cảm ứng vẫn sài được)
vậy em ? giá màn hình chính hãng của nó là nhiêu tiền
và giá ngoài là nhiêu tiền ???????????????

Chỉnh sửa cuối:

mdkvmdks

help me con 5800 của em bị vỡ màn hình trong (cảm ứng vẫn sài được)
vậy em ? giá màn hình chính hãng của nó là nhiêu tiền
và giá ngoài là nhiêu tiền ???????????????

hix2 không ai chỉ giùm mình với à :(:)((

Jackdao

Dạo này box như bị bỏ rơi ấy, hỏi thăm mà chẳng có ai vào trả lời mấy, ko lẽ đến hồi tàn của 5k8 rồi sao :(

hoangphuong285

Dạo này box như bị bỏ rơi ấy, hỏi thăm mà chẳng có ai vào trả lời mấy, ko lẽ đến hồi tàn của 5k8 rồi sao :(

Chắc là vậy ... Tiện thể bro và mọi người có biết ở đâu bán bút 5800 trong Tp.HCM k?

curoa

HELP ME ! CỨU VỚI,MÁY CỦA MÌNH DẠO NÀY KHÔNG BIẾT BỊ GÌ MÀ CÁI CẢM ỨNG NÓ CỨ HAY BỊ LIỆT VỀ BÊN PHẢI KHÔNG,BẤM BÊN TRÁI NÓ CHỈ TOÀN VÔ BÊN PHẢI KHÔNG,MÌNH TẮT KHỞI ĐỘNG LẠI NHIỀU LẦN NÓ MỚI HẾT,CÓ AI NÓ BỊ GÌ XIN CHỈ GIÚP MÌNH,THANK TRƯỚC
MÌNH XÀI CON 5800

mình đã format máy nhưng vẫn bị,nhiều lúc đang xài bình thường tự nhiên nó bị lệch,mình thử lắc lắc cái máy thì nó hết,không biết nó có bị hư cảm ứng không nữa
Máy mình cũng bị như vậy chọn cấu hình khác la` lại đc 1 lúc

DinhTuan

Hình như cái phím khóa bên cạnh con 5800 của mình bị chập thì phải. có tác dụng lực mạnh một chút là nó tự khóa luôn, có các nào tắt chức năng của phím này không mấy bạn? nếu không thì đem sửa nó có bung ra hay không và giá thành thế nào vậy mấy bạn?

ohannguyent

Hình như cái phím khóa bên cạnh con 5800 của mình bị chập thì phải. có tác dụng lực mạnh một chút là nó tự khóa luôn, có các nào tắt chức năng của phím này không mấy bạn? nếu không thì đem sửa nó có bung ra hay không và giá thành thế nào vậy mấy bạn?

cái này ở diễn đàn mình có rùi thì phải. Mình ko nhớ nằm trong topic nào, bồ thở ''sợt'' với ''gúc-gồ'' xem. Đánh vào 'vô hiệu hoá phím gạt hông 5800'. Chúc vui!

DinhTuan

cái này ở diễn đàn mình có rùi thì phải. Mình ko nhớ nằm trong topic nào, bồ thở ''sợt'' với ''gúc-gồ'' xem. Đánh vào 'vô hiệu hoá phím gạt hông 5800'. Chúc vui!
đã search nhưng vẫn không tìm thấy bạn à

DinhTuan

Xài mykeylock có thể vô hiệu hóa phiếm gạt hoặc chọn chỉ mở ; chỉ khóa -> xài mở khóa bằng cách vuốt... thôi.
pm có vô hiệu hóa, nhưng phím gạt hông vẫn sử dụng được làm đèn màn hình sáng lên được bạn ạ

stun

pm có vô hiệu hóa, nhưng phím gạt hông vẫn sử dụng được làm đèn màn hình sáng lên được bạn ạ

Nó chỉ sáng mờ thôi. Nếu bạn xài 5800 chạy cfw bản mini lai của Mathanh thì nó mất tác dụng luôn, tối thui luôn:))

caotuanan

5800 của mình bị hao nguồn rồi,pin vẫn tốt nhưng 1 ngày hết.mình kẹp nguồn thì kim chạy lên tức là hao nguồn.có pro nào bik k

joeD

các pro ơi hình như bữa trc nghe binh24 nói là 16-20 tháng 11 là có fw60 phải ko vậy có ai đảm bảo nguồn tin này ko vậy..?

ohannguyent

các pro ơi hình như bữa trc nghe binh24 nói là 16-20 tháng 11 là có fw60 phải ko vậy có ai đảm bảo nguồn tin này ko vậy..?

mình cũng định hỏi vấn đề này! Nguyên ngày nay cứ nhấp nhổm ra vào trên navifirm mà chưa có gì. Hic.. Ko lẽ là tin vịt ??? Chắc ráng chờ 20/11 wá..

Status
Không mở trả lời sau này.