• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5530 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

thepianist

Máy của mình luk cắm tai nghe vào trên màn hình vẫn hiện chế độ tùy chọn đàng hoàng, chọn xong ở phía trên cùng của màn hình vẫn hiện biểu tượng tai nghe
HIx nhưng chả hiểu sao ko nghe nhạc đc, chả nghe gì cả, cắm tai nghe vào thì vẫn dùng để bắt sóng cho Radio đc nhưng phải nghe bằng loa ngoài
KO biết là do máy mình bị lỗi phần cứng hay phần mềm nhỉ, vì mình flash rất nhiều FW rồi nhưng vẫn ko đc, có ai biết giúp mình với

jonehuynh9X

hix các bác giúp em với.em đã hack phone rồi. Giờ mấy em nó bị sao í,không làm đc một cái j cả.em muốn trở về trạng thái ban đầu lúc mua máy làm sao ạ??(em gà lắm không biết cái j hết ak :((..)mong các bác chỉ giáo nhanh hộ em.hiện giờ đang không có phone để dùng:(:)(:)((

hantinhtu_baby

hix các bác giúp em với.em đã hack phone rồi. Giờ mấy em nó bị sao í,không làm đc một cái j cả.em muốn trở về trạng thái ban đầu lúc mua máy làm sao ạ??(em gà lắm không biết cái j hết ak :((..)mong các bác chỉ giáo nhanh hộ em.hiện giờ đang không có phone để dùng:(:)(:)((

Muốn trớ về lúc mua máy dể thôi! *#7370#Sau đó mả bảo vệ mặc định 12345 .hoặc ra máy tính format bằng jack hay flash lại fw.

jonehuynh9X

za.em cam on pac.h may em dung lai dc roi.hj.nhug lai co van de khac ak.vao trjnh fat nhac mac djnh cua may thj no khong doc dc cac baj hat trong the nho dc ak.ma e dung pm laj nghe dc ak.(trc day k bj the).cam on cac bac.(e len bg dt nen khog danh dau dc.mog thog cam)

hantinhtu_baby

za.em cam on pac.h may em dung lai dc roi.hj.nhug lai co van de khac ak.vao trjnh fat nhac mac djnh cua may thj no khong doc dc cac baj hat trong the nho dc ak.ma e dung pm laj nghe dc ak.(trc day k bj the).cam on cac bac.(e len bg dt nen khog danh dau dc.mog thog cam)

Mình có cảm giác hình như bạn cố tình spam cho đủ bài viết thì phải? Thực ra máy bạn không làm sao cả.

scarlet_999

em mới mua con n5530XM tại tgdd hôm qua. IMEI đều trùng khớp từ trong máy tới vỏ. nhưng khi về em check *#92702689# thì máy chỉ hiện lên life timer mà ko có bất kí thông số gì khác và khi vào trang http://www.numberingplans.com/?page=analysis&sub=imeinr thì báo là IMEI ko hợp lệ. em thấy lo lo. bác nào giải thích giùm em với nhá. thanks.

bosscarrot

Bác mua ở tgdd thì cứ yên tâm là hàng chính hãng. *#war0anty# chỉ hiện như vậy thôi bạn. bạn muốn hiện thông số khác thì bấm *#0000#.
Trên wweb đó là do có thể nó chưa cập nhật thôi

thanhnhan1711

Các bác cho e hỏi. pin của con 5530 này dùng mấy ngày là sạc lại. Nếu như dùng bình thường : nghe nhạc. online , gọi điện, nhắn tin. Nghe nói pin mau hết lắ, đúng k za? Ai dùng rồi chi cho e chút thông tin tham khảo đc k? E cũng đang định tậu con này....Thanks all !!!!

llTuyetTinhCocll

Các bác cho e hỏi. pin của con 5530 này dùng mấy ngày là sạc lại. Nếu như dùng bình thường : nghe nhạc. online , gọi điện, nhắn tin. Nghe nói pin mau hết lắ, đúng k za? Ai dùng rồi chi cho e chút thông tin tham khảo đc k? E cũng đang định tậu con này....Thanks all !!!!

Tùy thôi bạn....pin của nó là 1000mAh.....mình nhớ ko lầm thì trên dd mình có 1 pm tính lượng pin....1 phần mềm chiếm bao nhiêu mAh/h....Còn nếu xài thường như bạn nói thì chắc cả ngày thì hết là cầm chắc.....

scarlet_999

bác nào chỉ em cách đọc truyện trên n5530XM với ạ??? em gà lắm các bác giúp đỡ em nhá. thanks !!!

ShenTran

bác nào chỉ em cách đọc truyện trên n5530XM với ạ??? em gà lắm các bác giúp đỡ em nhá. thanks !!!

bạn vào link bên dưới để tải phần mềm đọc truyện nhé

LINK

SẲN TIỆN CHO MÌNH HỎI CÓ CÁCH NÀO LÀM CHO 5530 OUT-TV KO ? THANHKS

Chỉnh sửa cuối:

miss_star_223

Sign Hello OX để hack 5530 v 20.0.080

Mọi người giúp em sign Hello Ox để hack nokia 5530 v 20.0.080 với, em đã cố gắng sign rất nhiều lần nhưng đều bị báo lỗi.Cer và key em đã gửi kèm theo bài. Thanks so much :D:D:D

thangchuot99

Giups về bênh 5530XM

Dt em khi khóa màn hình có những lúc ai gọi đến thì màn hình bị đơ luôn không tài nào vuốt để nghe đt đc. Cái thanh màu xanh lá vuốt để nghe và cái thanh màu xanh nc biển để mở khóa vẫn chạy nhưng không thể vuốt đc cứ như là màn hình bị khoa vậy,nhiều lúc có người gọi đến nhưng không nghe đc rất bực mình, nhưng lúc bị như vậy em có bấm cái nút nghe cũng không đc bấm cái nút tắt màu đỏ cũng không đc luôn nói chung lúc đó guong như màn hình bị khóa mặc dù đèn màn hình vẫn sáng ai biết đó là bênh ji` không cho em xin thêm cái cách chữa chứ quả thật em pó tay với cái bênh này rồi ,đem ra care thì cũng không đc vì có lúc bị có lúc không đêm ra thì nó kiểm tra bình thường nhưng khi về nhà thì nó lại bị ,em *#7370# cho nó cả chục lần cũng vẫn thế , up FW lên cho nó cung như không nói chung em đã mổ xẻ cho nó uống và tim chích cho nó đủ cách rồi nhưng nó vẫn bị bệnh đó , h thì em pó tay không biết cách nào để chữa cho nó nữa .
Ai biết cách chữa thì chỉ em với ..... hok lẽ cứ để nó nhiễm bênh như HIV ở ng` sao ?:(:)(:)(:)((

binzhaha

thỉnh thoảng tui cũng bị thế
hình như là do máy chạy nhiều chương trình 1 lúc quá nên nóng máy dẫn đến hiện tượng trên

Status
Không mở trả lời sau này.