• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5530 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

i_am_sorry

tình hình là e hơi ức chế về cái bàn phím ảo của 5530 luc nt.. seach trên mạng thấy có mấy pm chuyển đổi sang bàn phím như IP... nhưng lúc cài vào toàn báo lôi...( máy e đã hack....hoặc e cũng đã sign các pm trước khi cài )...vậy ai có pm nào đổi sang kiểu bàn phim IP dành riêng cho 5530 ( hoặc mod thành công và test thành công trên 5530 thì cho e với.. e cảm ơn

hix ko ai dup e ak hix

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
tình hình là e hơi ức chế về cái bàn phím ảo của 5530 luc nt.. seach trên mạng thấy có mấy pm chuyển đổi sang bàn phím như IP... nhưng lúc cài vào toàn báo lôi...( máy e đã hack....hoặc e cũng đã sign các pm trước khi cài )...vậy ai có pm nào đổi sang kiểu bàn phim IP dành riêng cho 5530 ( hoặc mod thành công và test thành công trên 5530 thì cho e với.. e cảm ơn

hix ko ai dup e ak hix

Cái bàn phím dạng này thì có rồi nhưng thật sự là khi use vẫn không thể nào bằng bàn phím ảo mặc định của máy. Do màn hình của IP là cảm ứng điện dung nên nó rất nhạy còn màn hình của 5530 là Cư điện trở nên không thể nào so được. Bạn qua box PM tìm sẽ thấy thôi.

quoctam08

hic hic, sao máy mình bổng dưng ko nhận được tin nhắn người ta gởi tới, mặc dù vẫn gởi tin nhắn, gọi, và nhận cuộc gọi đều được.
Trước khi flash thì vẫn bình thường, con flash xong thì vậy, ban đầu ko để ý sau mới phát hiện, có khi nào flash máy bị vậy ko ta? thiết nghĩ nó co liên quan gi đến việc đó đâu. Ai biết giúp giùm với. Xin cảm ơn !
Đã thay số trung tâm nhắn tin vẫn bị vậy.
Nhà mạng VN chán quá lỗi hoài.

nokiagood

Minh mua em này 7tháng rồi bi gjờ bán được bi nhjêu nhể aj co kinh nghiêm chj gjáo voj

BuuPhucCT

Well-Known Member
Minh mua em này 7tháng rồi bi gjờ bán được bi nhjêu nhể aj co kinh nghiêm chj gjáo voj

Khoảng 60% giá trị của hàng chính hãng hiện nay nếu máy bạn là hàng chính hãng còn bảo hành. Còn hàng xách tay thì thấp hơn nữa.

nokiagood

Thank a buuphúc máy em còn 7tháng bhành mà em củng ở cầnthơ nè anh biết ở đâu mua có giá như anh nói ko hay đổi ngang lấy x6 thì bù khoảng bi nhju nhỉ mong anh chỉ dạy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thank a buuphúc máy em còn 7tháng bhành mà em củng ở cầnthơ nè anh biết ở đâu mua có giá như anh nói ko hay đổi ngang lấy x6 thì bù khoảng bi nhju nhỉ mong anh chỉ dạy

Bạn nên rao bán trên những trang rao vặt như canthoinfo.com thì sẽ bán được giá cao hơn là bán cho cửa hàng vì những ngưởi cần mua thì sẽ mua với giá cao.

xsoul

Mọi người ơi cho em hỏi tí !
Em quên pass của Nokia Mail rồi. Giờ em không thể Thiết lập Email để sử dụng push mail. Ai biêt cách lấy lại pass chỉ em với, Thanks trước !

TruongHan

Super V.I.P
Mọi người ơi cho em hỏi tí !
Em quên pass của Nokia Mail rồi. Giờ em không thể Thiết lập Email để sử dụng push mail. Ai biêt cách lấy lại pass chỉ em với, Thanks trước !

Bạn có thể xóa tài khoản mail ra rồi setup lại được mà

biby1080

mình xài nokia 5530
Phiên bản phần mềm V31.0.005
Phiên bản tùy chỉnh 31.0.005.C02.01
Loại RM-504
cho mình hỏi máy mình có hack đc ko vậy. nếu đc thì hướng dẫn chi tiết giùm mình nha! Mình mới xài HDH Symbian nên chưa biết gì hết. thanks trước nha!

hoangtu107

các bạn cho mình hỏi mình xài 5530 vào GPRS bình thường , wjfj bình thường . Nhưng mình down ứng dụng chat ola cài vào máy thì chạy k kết nối đc gprs đc, mình cài vào thẻ nhớ, k bjt cài vào thẻ nhớ k đc phải cài vào bộ nhớ máy mới kết nối hay sao đó, hoặc set thông số hay sao ??? k bjt bạn nào cài đc hướng dẫn mình với , hoặc co trình chat nào có thể vào đc yahoo search mình với thank

biby1080

các bạn cho mình hỏi mình xài 5530 vào GPRS bình thường , wjfj bình thường . Nhưng mình down ứng dụng chat ola cài vào máy thì chạy k kết nối đc gprs đc, mình cài vào thẻ nhớ, k bjt cài vào thẻ nhớ k đc phải cài vào bộ nhớ máy mới kết nối hay sao đó, hoặc set thông số hay sao ??? k bjt bạn nào cài đc hướng dẫn mình với , hoặc co trình chat nào có thể vào đc yahoo search mình với thank

bạn vào http://www.shmessenger.org tải về PM chat shMessenger này nhé. hỗ trợ rất nhiều đời máy.

thepianist

Các bác ơi, tại sao con 5530 của em ko xem đc những clip mp4 down từ youtube về nhỉ, toàn báo lỗi thui

biby1080

nokia 5530 fw v31.0.005 hack bằng helloOX được ko các pác ? níu đc xin hướng dẫn em cụ thể nha. thanks

Status
Không mở trả lời sau này.