• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

zerolenovo

vấn đề tai nghe n95

mấy pro cho em hỏi tai nghe của n95 là tai nghe gì vậy và ở tphcm thì ở đâu bán ah :p :)) :mad:)

vuvantuan59

mấy pro cho em hỏi tai nghe của n95 là tai nghe gì vậy và ở tphcm thì ở đâu bán ah :p :)) :mad:)

Chỗ nào cũng bán nếu chất lượng thì không nên mua tai nghe kèm theo máy nên mua tai nghe có thương hiệu khoả 3->4 trăm là ok ! ở shop lehao gần chợ bến thành ấy từ loại 100k đến vài triệu có hết mà 95 chơi được hết !

huynhminhhung

N95 8G có thể làm thay USB 3G để bỏ sim kết nối intenet được không các bác . ai biết chỉ giúp

chuyengia

Em đang dùng con N95. Hôm nay cài cái phần mền diệt virus mới mà quên xóa cái cũ. Sau khi cài xong, máy tự khởi động lại, vẫn lên bình thường... nhưng sau khi lên xong thì đơ luôn, không làm gi được nữa cả..Trường hợp này em phải làm sao ạ? 2 Phần mên diệt vi rut đó là Eset (có sẵn) và Tri...(cài sau)

Kojiro

Super V.I.P
Em đang dùng con N95. Hôm nay cài cái phần mền diệt virus mới mà quên xóa cái cũ. Sau khi cài xong, máy tự khởi động lại, vẫn lên bình thường... nhưng sau khi lên xong thì đơ luôn, không làm gi được nữa cả..Trường hợp này em phải làm sao ạ? 2 Phần mên diệt vi rut đó là Eset (có sẵn) và Tri...(cài sau)

2 PM bạn đề cập lạ quá :D Nếu ko làm gì được thì phải 4mat máy thôi :(

chuyengia

Vừa khởi động xong là nó đơ máy luôn, không bấm gì trên máy được, làm sao mà format?

chuyengia

là sao bạn? chỉ tôi với, tôi chịu rồi! mới dùng chưa đến 1 tháng

power +* + 3 + nút gọi giữ 1 lúc?? Nút power là nút nào?

MinhThang

Manager
là sao bạn? chỉ tôi với, tôi chịu rồi! mới dùng chưa đến 1 tháng

Tắt máy hoàn toàn sau đó dùng lệnh *+3+gọi+nguồn, bấm giữ 4 phím này đến khi nào có hình 2 bàn tay nắm thì thả ra và làm theo yêu cấu của máy.

hlmasterchief93

Tối nay tự nhiên thấy đèn Led camera của N95 nó cứ sáng mãi, cứ gắn pin vào là nó sáng
mà mở camera lên thì nó tắt, chụp ảnh thì nó nháy như bt
ai giúp em với

hakudo2408

em định mua một nhóc N95 8GB mà hok bek ram nó thế nào để vọc phần mềm cho sướng, ai tư vấn dùm em đc ko ạ??

theanh6

Làm ơn giúp em với N95 8G

Thích em n95 85 lâu rùi mới mua được...vọc mấy ngày thử nhiều cách hack rùi mà không được..em gà chuyện này lắm nên anh em nào biết thì làm ơn chỉ cho em hack nó với...để lại số điện thoại em sẽ gọi hay anh em cho em đường link bẻ em nó với...Em xin cảm ơn trước ạ...
N95:V20.0.016
28-02-08
RM-320
NOKIA N95(18.01)
XIN ANH EM NÀO CHỈ RÕ DÙM MÌNH TÝ NHA...NẾU Ở VŨNG TÀU EM SẼ MỜI CÀ FE Ạ!THANKS ALL

Kojiro

Super V.I.P
Thích em n95 85 lâu rùi mới mua được...vọc mấy ngày thử nhiều cách hack rùi mà không được..em gà chuyện này lắm nên anh em nào biết thì làm ơn chỉ cho em hack nó với...để lại số điện thoại em sẽ gọi hay anh em cho em đường link bẻ em nó với...Em xin cảm ơn trước ạ...
N95:V20.0.016
28-02-08
RM-320
NOKIA N95(18.01)
XIN ANH EM NÀO CHỈ RÕ DÙM MÌNH TÝ NHA...NẾU Ở VŨNG TÀU EM SẼ MỜI CÀ FE Ạ!THANKS ALL

Bạn đọc và làm theo chủ đề này nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.p...̉a-Symbian-thế-hệ-mới-cần-đọc-để-hiểu!
FW bạn cũng cũ rồi,trước khi làm theo hướng dẫn trên nên làm theo bài này trước: http://www.pdaviet.net/showthread.php?1242-Hướng-Dẫn-Nâng-Cấp-Firmware-cho-các-máy-Nokia

theanh6

Em dã nâng cấp xong fw em nó lên v31.0.015 nhưng các bước tiếp theo em không làm đực mong anh chỉ cặn kẻ hơn ạ.Cám ơn anh

NguyenTu

Super V.I.P
Em dã nâng cấp xong fw em nó lên v31.0.015 nhưng các bước tiếp theo em không làm đực mong anh chỉ cặn kẻ hơn ạ.Cám ơn anh

Bạn đăng ký nhờ lấy hộ file cer và k.e.y, sau đó signsis phần mềm HelloOX 2.02, cài vào máy và hack thôi.

huynhminhhung

N95 8G của mình tự nhiên không thể xóa được theme nữa ! vào quản lý ứng dụng thấy có tên theme mình muốn xóa nằm đây ,vậy mà xóa không được ! bấm phiếm C cũng không được , mình thử xóa các theme khác cũng không được , xóa các phần mềm thì được .
mình khởi động lại máy vẫn không ăn thua .
hiện tượng trên đây chỉ mới xảy ra thôi , mới ngày hôm trước mình xóa theme bình thường .
ai có kinh nghiệm về vụ này chỉ giúp rất cảm ơn

Kojiro

Super V.I.P
N95 8G của mình tự nhiên không thể xóa được theme nữa ! vào quản lý ứng dụng thấy có tên theme mình muốn xóa nằm đây ,vậy mà xóa không được ! bấm phiếm C cũng không được , mình thử xóa các theme khác cũng không được , xóa các phần mềm thì được .
mình khởi động lại máy vẫn không ăn thua .
hiện tượng trên đây chỉ mới xảy ra thôi , mới ngày hôm trước mình xóa theme bình thường .
ai có kinh nghiệm về vụ này chỉ giúp rất cảm ơn

Bạn thử dùng pyuninstaller gỡ ra xem sao. Ko thì xóa thủ công :D

vohoangson23

chào các ace PDAVIET
Mình là mem mới trg club n95 mong được giúp đở các vấn đề sau: kô biết n95 có các phần mềm sau kô,ai biết thì cho link đao giùm :
_phần mềm khóa các thư mục nhạy cảm và ứng dụng kô muốn người lạ táy máy trên con dế
_phần mềm viết nhật ký
_phần mềm tương tự wallet của 7610
_và cuối cùng là phần mềm nimbuzz
(cho xin cờ rờ với nhé)
thanks các ace vô cùng nhiều!

xin mod xóa giùm bài này vì đã tìm thấy trang yêu cầu sòt ,thanks mod !

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.