• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

longntt105

Máy mình cũng vậy, giờ tháo pin ra là nó dừng thời gian ngay lúc tháo pin, hồi trước đâu có bị thế đâu :(

máy mình cũng thế bạn à . tháo pin ra thì time nó dừng lúc tháo pin . để 1 lúc rồi gắn lại mở lên thì nó chạy tiếp lúc tháo ra...kỳ vậy ? còn hết pin cmos thì nó cho reset lại ngày lúc xuất xưởng !

boydeptrai

Mình mới mua N96, cho mình hỏi 1 tý với. Mình cài Resco.Photo.Viewer vào sao nó toàn báo "chứng chỉ hết hạn" và mấy pm khác cũng vậy. Mong mọi người chỉ giúp. Thanks :)

Zenki

Super V.I.P
Mình mới mua N96, cho mình hỏi 1 tý với. Mình cài Resco.Photo.Viewer vào sao nó toàn báo "chứng chỉ hết hạn" và mấy pm khác cũng vậy. Mong mọi người chỉ giúp. Thanks :)

Topic thảo luận N95 sao lại hỏi N96 ở đây nhỉ?

kjzzlove90

hình như n95-8 khi tháo pin ra thì time nó dừng lại tại chỗ thời gian đó thôi phải ko ? vì mình tháo ra và để 1 thời gian thì gắn pin vào nó nằm đúng thời gian tháo pin à ?

chuẩn đấy ạ ! N95-8Gb tháo pin ra thì time dừng chạy ! bạn tháo càng lâu thì khi lắp vào sẽ biết kết quả ngay!

kyhuu007

Ai biết tại sao khi tắt nguồn rồi mở lại thì nó cứ báo đang cài đặt nó chạy khoảng 1 phút

AndyCuong

Supper Moderators
Ai biết tại sao khi tắt nguồn rồi mở lại thì nó cứ báo đang cài đặt nó chạy khoảng 1 phút

bạn vào ổ đĩa E:/private/10202dce có các file SIS xóa hết là được àh.

Chỉnh sửa cuối:

pk911

Đang tính đổi con n95-8gb>5700,có nên hog mấy pác,tại con 95 của em xách tay chả có 3g gì cả chán quá đi :((

Auto

trời đất ạ
k nên k nên!
hiện 3g chỉ để lên web cho nhanh thôi
dùng wa rồi 1 time sẽ chán thôi àh

pk911

Dạ tại em dùng 3G với mục đích download và chơi game online thui anh ạ. Có mấy tập phim bên themes nhìn sướng quá chỉ đc nhìn thôi :((

Auto

tùy bạn chọn vậy!
mà thấy...............tiếc....................wớ....... :D

hot_boy_007

Híc.đợt e có tới tiệm hết n95 8gb bực e sách 1con n86 và e 72 về chơi.e72 e chán đưa thằng bạn ùi.n86 chưa hack đc.but sign cài dùng đỡ.có tiền e tặg thằg bạn e con e72.e mua n95 sài.thấy cũg đc rất nam tính.hihi

salemthecat100

mình dạo này hay gặp tình trạng khởi động lại rồi lâu lâu máy ko nhận ổ cứng 8g, ko bik phải làm sao, các bros giúp mình nhé. thanks nhiều lắm nha

MINH19051991

Không biết n95 1g có thể nhận được thẻ nhớ 8g không bạn? Ai biết cho mình tham khảo ý kiến với

Status
Không mở trả lời sau này.