• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN CÁC CHỨC NĂNG CỦA HTC IMAGIO

buommgu

Với lại cái khoản Bluetooth hình như chỉ dùng file explorer nguyên của máy để chuyển được hay sao ý ạ. em dùng resco toàn bị nó báo là lỗi, nó hỏi có phái chưa bật adapter bluetooth ko. Có bác nào bị bệnh đấy giống em ko ạ

huythanh111

có ai bán imagio ko giá tầm 5 tr em mua liền :)) chu ban 6 tr em mua cái chính hãng xài luôn cho ngon :D
Các anh cho em hỏi mua imagio ở đâu uy tín vậy(lên mạng điều tra thấy cửa hàng này chê cửa hàng kia, chả biết đâu mà lần)
Em post 1 bài bên mua bán mà ko ai trả lời nên qua đây hỏi, đừng xóa nha!!!!!!!!
tiệm nmobil bên huỳnh văn bánh bán cũng đươc , giờ giá chỉ còn 6tr3 thôi .máy ngon sài chất lắm.tuy nhiên nó ko kèm thẻ 4g như nó quảng cáo. bh 15 tháng. nhiều tiệm bán mà. chỉ cần coi chế độ hạu mãi của tiệm thấy good là được.

huythanh111

imagio cấu hình cũng được máy cũng ngon sao mà rớt giá thê thảm quá.hồi mới ra thằng bạn phải bỏ ra gần 9chai mới có được vậy mà giờ chỉ có 6 chai , tại sao vậy nhỉ. nếu lỗi thì dt nào cũng lỗi cả.

livelong

ai cho em hỏi chỗ nmobile có uy tín kô vậy, máy hư có được đổi ko?....nó mà giống ATMobile thì dẹp :)), cái cửa hàng này cũng khét tiếng hàng xách tay mau hư :))

Chỉnh sửa cuối:

lungtungbeng

imagio cấu hình cũng được máy cũng ngon sao mà rớt giá thê thảm quá.hồi mới ra thằng bạn phải bỏ ra gần 9chai mới có được vậy mà giờ chỉ có 6 chai , tại sao vậy nhỉ. nếu lỗi thì dt nào cũng lỗi cả.

Imagio có rớt giá nhanh bằng HD2 không bác^^. trc kia em lấy HD2 hàng 2-hand mà giờ tính ra giá cũ đắt hơn giá mới.

huythanh111

imagio sài thấy good mà game cho nó kiếm khó quá . chắc kiếm thêm chú iphon về chơi game quá. anh em ai ko sài iphon bán rẻ cho tui nha

ai ở sg bít chỗ nào gắn silicon cho imagio chỉ em với

Last edited by a moderator:

livelong

báo cáo các sư huynh, em mới mua HTC imagio nhưng không biết unlock sim = cách nào cả( FREE nha )!!!

livelong

cho em hỏi làm sao để nâng cấp từ sense 2.1 lên 2.5 mà không đụng phần mềm ( hay chỉ cần cài vào là tự động nâng cấp?)

huythanh111

máy mua ở đâu mà phải unlock sim. tiệm nó làm cho lun chứ .chú này mua máy mà không biết nói người ta ah.

livelong

máy mua ở đâu mà phải unlock sim. tiệm nó làm cho lun chứ .chú này mua máy mà không biết nói người ta ah.
em hỏi là có cách nào unlock free ko (thuốc ấy)!!! chứ a cứ trả lời huyên thuyên đâu vậy !!!

thangpanda

Các bac giúp em về S2U2 với

Tình hình là em cài s2u2 vào máy nhưng không biết tại sao máy vẫn tự động khóa. Thành ra mỗi lần mở máy em phải mở tới 2 lần ( 1 lần của s2u2 và 1 lần của máy). Bác nào chỉ em cách tắt chương trình khóa của máy với. Em cảm ơn các bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!:D

blove

Tình hình là em cài s2u2 vào máy nhưng không biết tại sao máy vẫn tự động khóa. Thành ra mỗi lần mở máy em phải mở tới 2 lần ( 1 lần của s2u2 và 1 lần của máy). Bác nào chỉ em cách tắt chương trình khóa của máy với. Em cảm ơn các bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!:D

Trong box này đã có bài hướng dẫn cụ thể, lần sau bác chịu khó search đã nhé, link của bác đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?74058-Hướng-dẫn-đổi-unlock-slider-S2U2-cho-dễ-sử-dụng

livelong

Lỗi Audio Manager ???

em chạy TF3d và vào mục music, em nhận đc thông báo sau: a problem occured with audiomanager_eng.exe , you need to....
xong rồi em trượt cái album nhạc ko đc luôn T_T Các cao thủ giúp em với(em ko up rom mới đâu nhé , trừ khi ship rom nha hihi!!)
Đừng có xóa bài em nha!!!