• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

anhcoj

sao ko ai giúp em được ah ?

của bạn đây ngoclinh.sr vì mấy bữa trướng mình hơi bận,mình làm giùm ngoclinh trước nha,mấy bạn nữa thì mìh post sau .hì.......
vì bạn ko nói bạn dùng máy gì nên mình cứ làm kích thướng như vậy.có gì thì mình sửa giùm bạn sau vậy.

anhcoj

Nhờ bạn làm cho mình logo có chữ PHẠM HÙNG theo các hinh 1 đến hinh 10 không biết mình có tham hay không nhưng mình rất thích những hình đó . à mà bạn làm cho minh màn hình là 176x208 nhé .thanhs bạn trước

Bạn dùng tạm 5 logo này đã nhé,mình sẽ làm cho bạn sau.(dùng animsprite)để chạy những logo này nhé!
chúc vui nha.

anhcoj

pro làm dùm em với "anh-Huy" nhé ko co pc . thank

mình đã hỏi bạn xem size thế nào nhưng ko thấy hồi âm ,nên mình làm đại mấy size này.ko bít bạn có xài đc ko nữa.
chúc vui nha.

anhcoj

của canhDung nè.mình up lun ra đây cho bạn tiện downl.
àh....cách dùng với 76 và v2 vói chung.phải xài phần mềm hỗ trợ chạy ảnh động như animsprite.sau đó thì bạn đặt tại đâu trên màn hình thì đặt.nếu bạn đặt vào đúng logo mạng thì dùng oplogoman che logo nhà mạng đi nhé(với nền trog suốt).còn với nền ko trog suốt thì ko cần cũng đc.bạn cứ test đi ha.có gì cứ post lên mình giúp.
đây là logo bạn yêu cầu.
chúc vui nha.

Auto

làm giúp mình hình chữ xoay xoay như thế này mà chữ là T.Phú & K.Oanh với...
cám ơn bạn nhìu :)
à cho mình vài kích cở và vài màu với nha hiii

ngochung2009

Bác chủ topic ơi,bác làm giúp cái logo Ngọc Hùng cho con N82 cuả em zơi,em đợi bác mấy ngày rồi mà ko thấy bác hồi âm

jimmyvn88

àh....cách dùng với 76 và v2 vói chung.phải xài phần mềm hỗ trợ chạy ảnh động như animsprite.sau đó thì bạn đặt tại đâu trên màn hình thì đặt.nếu bạn đặt vào đúng logo mạng thì dùng oplogoman che logo nhà mạng đi nhé(với nền trog suốt).còn với nền ko trog suốt thì ko cần cũng đc.bạn cứ test đi ha.có gì cứ post lên mình giúp.
đây là logo bạn yêu cầu.
chúc vui nha.

Hic anh ơi, em ko có nhiều tg nên ko tìm hiểu đc, nhưng làm thử mấy lần nhưng ko biết phối màu nên xấu quá. Công nhận anh là nghệ nhân vẽ gốm nên phối màu qua đẹp=D>

WIN86

Hic anh ơi, em ko có nhiều tg nên ko tìm hiểu đc, nhưng làm thử mấy lần nhưng ko biết phối màu nên xấu quá. Công nhận anh là nghệ nhân vẽ gốm nên phối màu qua đẹp=D>

hehe mình đang tập tành làm nhưng chưa đẹp lắm, khi nào làm ổn ổn mình sẽ làm đỡ anhcoi ná:))

boypeda

đây là logo bạn yêu cầu.
chúc vui nha.

anh ơi anh làm giúp em chữ Phạm Hưng và chữ Hưng Yến 3D giống chữ của bạn canhDung (bé như vậy để em làm logo mạng) được không ạ! em cảm ơn anh nhiều!:)

anhcoj

Trời ạh...! Chú cho anh xuống đi nha. A sợ độ cao lém... Hì...Chú khiêm tốn qúa ... Anh thấy ngại.Khi nào rảnh lên y!h nha Thắng.Thôi ko mod bảo spam chết.
Posted via Mobile Device

WIN86

làm giúp mình hình chữ xoay xoay như thế này mà chữ là T.Phú & K.Oanh với...
cám ơn bạn nhìu :)
à cho mình vài kích cở và vài màu với nha hiii

Mình mới tập làm thôi nhưng cũng kha khá rồi nên làm giúp bạn ne

Thangnd31082

của bạn đây thangnd31082.chưa ưng chỗ nào mình sửa nhé.hì!!!!!!!

Cảm ơn anhcoi nhiều tuy nhiên cái này tên "thangnd31082" trong logo này
attachment.php

có thể chuyển thành :"Thangnd31082"với chữ trong màu vàng , viền ngoài thì tùy anhcoj giúp mình nhé !
Bạn cho nó quay chậm chút cho đỡ chóng mặt, càng chậm càng tốt ! kích cỡ chữ thì nhích lên chút nữa thì OK ngay ! Cảm ơn nhiều !

Còn hai chú này chỉ cho quay chậm lại hơn nữa hộ nhé !
attachment.php
(tên này mình ưng ý nhất đó, cái chữ thangnd31082 đính phía dưới bạn cũng sửa chữ "t" thành "T" tức là thành Thangnd31082 giúp nhé. Xin cảm ơn !)

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Cảm ơn anhcoi nhiều tuy nhiên cái này tên "thangnd31082" trong logo này
attachment.php

có thể chuyển thành :"Thangnd31082"với chữ trong màu vàng , viền ngoài thì tùy anhcoj giúp mình nhé !
Bạn cho nó quay chậm chút cho đỡ chóng mặt, càng chậm càng tốt ! kích cỡ chữ thì nhích lên chút nữa thì OK ngay ! Cảm ơn nhiều !

Còn hai chú này chỉ cho quay chậm lại hơn nữa hộ nhé !
attachment.php
(tên này mình ưng ý nhất đó, cái chữ thangnd31082 đính phía dưới bạn cũng sửa chữ "t" thành "T" tức là thành Thangnd31082 giúp nhé. Xin cảm ơn !)

attachment.php

Mình rất sẵn lòng vip àh. Mình sẽ làm sớm.Hiện giờ mình đang lướt bằng đt... Cảm ơn đã tin cạy và giao phó.
Posted via Mobile Device

anhcoj

Bác chủ topic ơi,bác làm giúp cái logo Ngọc Hùng cho con N82 cuả em zơi,em đợi bác mấy ngày rồi mà ko thấy bác hồi âm

HÌ......xin lỗi vì đã để bạn đợi lâu quá.mình soát lại mới thấy.cứ nghĩ post rùi.hì...!
của bạn đây. cái hình nhỏ ấy bạn dùng làm logo mạng nha.cái lớn ấy bạn đặt giữa màn hình sẽ đẹp hơn.chúc vui vẻ.

loumeiyin

Bạn vui lòng làm giúp mình với nhe

Tên: LouMeiYin

Cảm ơn bạn nhiều lém.

ngoclinh2008

anhcoj oi ! làm giúp em ngay chữ Thành Uyên nhé Thanks bác nhiều...em dùng n72 bác làm theo những mẫu bác thick nhé ....em hứa sẽ clicks vào thanks bác đó

anhcoj

anhcoj oi ! làm giúp em ngay chữ Thành Uyên nhé Thanks bác nhiều...em dùng n72 bác làm theo những mẫu bác thick nhé ....em hứa sẽ clicks vào thanks bác đó

Bạn vui và thích, thì đó là lời cảm ơn rùi. Đâu phải hứa hẹn hả bạn...Mình sẽ làm tặng bạn sớm nhất có thể. Hì... Đang onl đt nè.
Posted via Mobile Device