• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

ngochung2009

Nhờ bác làm cho em logo có chữ NGOC HUNG theo hình 3,nếu có hiệu ứng lửa cháy càng tốt cho màn hình 240*320.Thank
Posted via Mobile Device

anhcoj

Nhờ bác làm cho em logo có chữ NGOC HUNG theo hình 3,nếu có hiệu ứng lửa cháy càng tốt cho màn h�nh 240*320.Thank
Posted via Mobile Device

Bạn ơi! S60 hay s40 vậy? Mình hỏi để tiện làm cho nó phù hợp. Àh. Logo 3D ko có hiệu ứng lửa nhé. Tuy nhjên mình sẽ làm lun gjùm bạn với 2D

Posted via Mobile Device

GiaHuy_01

mình chưa thử cái đó nên ko bít. Đang onl= đt. Bạn thử làm mấy hình như bạn ấy nói, rùi post mình xem với. Sr vì onl đt ko test đc.
Posted via Mobile Device

Mình làm đc vài kiểu không biết có đẹp bằng của bạn hay không nữa.. xin phép múa rìu qua mắt thợ đừng cười mình ná bạn

anhcoj

Mình làm đc vài kiểu không biết có đẹp bằng của bạn hay không nữa.. xin phép múa rìu qua mắt thợ đừng cười mình ná bạn

Mình đang on đt , nhìn ko đc kỹ, để mình xem trên PC thế nào nha.Xem ra bạn cũng có khướu thẩm mỹ đó, vì tạo logo rất cần khướu thẩm mỹ. Nhờ đó mà có thể cho ra những logo đẹp mắt. Cảm ơn bạn test giùm.
Posted via Mobile Device

timeo1968

Nhờ bạn làm cho mình logo có chữ PHẠM HÙNG theo các hinh 1 đến hinh 10 không biết mình có tham hay không nhưng mình rất thích những hình đó . à mà bạn làm cho minh độ phân giải màn hình là 176x208 nhé .thanhs bạn trước

Thangnd31082

Lúc nào rảnh làm giúp mình cái logo như như hình 1 bạn nhé !

text nè : L.Q.T

Cảm ơn nhiều !

ngochung2009

Bạn ơi! S60 hay s40 vậy? Mình hỏi để tiện làm cho nó phù hợp. Àh. Logo 3D ko có hiệu ứng lửa nhé. Tuy nhjên mình sẽ làm lun gjùm bạn với 2D
Posted via Mobile Device
Hiện em đang xài N82 bác ah.bác làm logo 2D cũng được.thanks
Posted via Mobile Device

anhcoj

ANHCOJ làm sửa lại cho mình cái này xíu nữa nha, :D làm phiền thêm lần nữa. bạn thay chữ "LOC THOM" thành " L & T " giùm mình nhé. Có font thư pháp thì càng tốt hok thì bạn cho nó nghiêng nghiêng 1 xíu nhé. Thanks.

của bạn nè. sr vì ko làm ngay đc cho bạn ,hì!!!!!!!!
àh vì có mỗi 2 chũ cái vậy nên cũng hơi cứng.mặc dù là thư pháp.có gì cứ pm mình lại sửa ko sao đâu.
công cụ thì nhìu ,nhưng bạn lại tin tưởng và giao cho mình làm vì có hoa tay.hì.....chẳng bít bạn nói xạo ko nhưng cũng thanks vì điều đó.
chúc vui nha!!!!!khi nào kết hôn nhớ mời mình đó nha.khakha....!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

AnhCOJ ơi sao m chưa có :d sửa gìum m "Loc-Thom" thành "L & T" đi. Thanks.

hì.... mình vừa post xong thì thấy bạn post.
sr vì làm hơi lâu nếu mún đẹp,còn nhanh thì e sẽ ko được đẹp.mình làm cho 2 bạn thế là hết giờ nghỉ trưa rùi đó.mình té đã. chúc vui nha.

Chỉnh sửa cuối:

timeo1968

Nhờ bạn làm cho mình logo có chữ PHẠM HÙNG theo các hinh 1 đến hinh 10 không biết mình có tham hay không nhưng mình rất thích những hình đó . à mà bạn làm cho minh màn hình là 176x208 nhé .thanhs bạn trước

anhcoj

Nhờ bạn làm cho mình logo có chữ PHẠM HÙNG theo các hinh 1 đến hinh 10 không biết mình có tham hay không nhưng mình rất thích những hình đó . à mà bạn làm cho minh màn hình là 176x208 nhé .thanhs bạn trước

ok. Hơi nhìu đó nha. Nhưng ko sao, gắng đợi mình nhé! Mình đang onl đt

Posted via Mobile Device