• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RedSn0w - Jailbreak cho iOS 4 trên iPhone 3G và iTouch 2G

vipboy_9x

Moderator
Search rồi nhưng ko thấy bạn ơi, chỉ giúp mình với
bạn nào đang sài FW 4.0 Mà không vào mạng 3G/EDGE/GPRS hoặc không thấy Cellular Network Data.
Downloand File này về làm theo hướng dẫn để fix lỗi này.

Chỉnh sửa cuối:

heocoi_83

redsn0w không nhận dạng được file .ipsw ? "unable to recognize specified IPSW" .. help .. thanks

qlvnch2008

Chao cac Bac minh co 1 IP 3gs 32, khong restore duoc bi error 3014 hay 1600 ban nao biet giup cam on

tsthanhhai

redsn0w không nhận dạng được file .ipsw ? "unable to recognize specified IPSW" .. help .. thanks

Bạn tải bản redsnow của chú topic đó. bản đó mới nhất. Mình cũng bị lỗi như bạn khi sử dụng bản b1

nhoccalem

mình làm xong đến bước cuối cùng nhưng vấn không thể nào chép saved apps vào được??? pls help!

bafknight

bạn nào đang sài FW 4.0 Mà không vào mạng 3G/EDGE/GPRS hoặc không thấy Cellular Network Data.
Downloand File này về làm theo hướng dẫn để fix lỗi này.

Bạn ơi, đến bước download về thì safari báo không thể download được >.< NHưng khi dùng phần mềm iphone config install từ pc thì đc, dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

tuanpro_hl

nói thật với các bác là em lên 4.0 nhưng e chưa JB được.chán quá.hix!
bạn e dạy e là khi restore dow bản FW gốc về rồi browe về bản gốc đó nhưn e đã làm nhiều lẩn rồi mà vẫn không tìm được FW goc .ipsw đó.nản quá.
bác nào biết cách JB thì hướng dẫn giúp e 1 cách đơn giản nhất với.e xin cảm ơn!

tamgiacqui

bạn e dạy e là khi restore dow bản FW gốc về rồi browe về bản gốc đó nhưn e đã làm nhiều lẩn rồi mà vẫn không tìm được FW goc .ipsw đó.nản quá.
Ý bạn là sao? bạn không down được bản FW gốc hay là không browse tới được FW gốc ?