• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

taylorswift

2 bữa nữa sẽ ra bản develop mjh sẽ bỏ dialer và widget ở màn hình thứ 2 vì nó ngốn ram. Rồi mjh sẽ tạm dừng project tới ngày 15 tháng 10 rồj làm tjếp vì nhà trườg mới thông báo lịch thi :)
Trog thời jan đó kác bn tải qtsdk về ngâm cú và thử làm widget. Rồj mjh sẽ add wjdget đó vào hs này

_A ngoan ơi a có thể ghi rõ mấy chữ này là gì ko.qtsdka viết tắt vậy làm e hết hiủ luôn.

love89

15t10 pac mới phát hành như vậy thi những người dùng 5800 như mình chắc mất ăn mất ngủ mà đôi máy thôi............

wangsang1104

15t10 pac mới phát hành như vậy thi những người dùng 5800 như mình chắc mất ăn mất ngủ mà đôi máy thôi............
15 t 10 mới làm típ còn 2 bữa nữa ra bản develop đọc kỹ đi bạn

jomokino

QT SDK (Software Development Kit ) cái này dành cho dân lập trình dùng để phát triển ứng dụng trên nền tảng Qt có đúng không bạn.

ngoanrazor

Well-Known Member
Đang làm setting đây. Ráng chờ đi, xog setting mjh sẽ up lên chứ để dành làm j.
Ae down qtsdk về ngâm cú đi. Viết ứng dụng cực dễ chỉ cần kéo và thả, kết hợp vớj 1 ít code tài khéo léo of bn sẽ tạo ra nhữg thứ tuyệt vời :)

ngoanrazor

Well-Known Member
Ah wên, tất cả ae chuẩn bị 4 icon ứng dụng của rjêng mjh nha. 75x75 pixel, định dạng .png và wallpaper là 360x640 ( khuyên dùng .jpg vì nhẹ tốn ít bộ nhớ )
Icon chép vào đườg dẫn e:/images/hspro/shortcuts
Wallpaper chép vào e:/images/hspro/wallpapers

Chuẩn bị đạn dược sẵn sàng nha :)

Chỉnh sửa cuối:

belove212

chiều có thể up đc k a ngoanrazor chứ đến ngày mai chắc em chết quá @@
p/s: ak có thể thay ứng dụng ở hs nữa phải ko a.

jomokino

Ah wên, tất cả ae chuẩn bị 4 icon ứng dụng của rjêng mjh nha. 75x75 pixel, định dạng .png và wallpaper là 360x640 ( khuyên dùng .jpg vì nhẹ tốn ít bộ nhớ )
Icon chép vào đườg dẫn e:/images/hspro/shortcuts
Wallpaper chép vào e:/images/hspro/wallpapers

Chuẩn bị đạn dược sẵn sàng nha :)
Bạn up lên luôn mấy cái icon của mấy ứng dụng hay dùng nhé. Thank.

taylorswift

Ae down qtsdk về ngâm cú đi. Viết ứng dụng cực dễ chỉ cần kéo và thả, kết hợp vớj 1 ít code tài khéo léo of bn sẽ tạo ra nhữg thứ tuyệt vời :)

_loa loa loa.....hàng đã về ae ra nhận ngay nhe! Chậm chân là hết đó.=))=))=))

_loa loa loa.....hàng đã về ae ra nhận ngay nhe! Chậm chân là hết đó.=))=))=))

boy_online01

bộ dạng .exe chỉ có 12Mb thoy,mà cài đặt xong ăn ổ cứng hết 6Ghz...vãi thật >"<

Bản 12Mb là bản online mà, ko biết bản offline nó có đỡ hơn ko? Mình quen cài vào ổ C rồi, nhưng free còn 5.2Gb :|

binhnhox

hồi trưa vừa cài xong,ổ C giờ 99% lun :)).kiểu này chắc phải ra đầu tư cái ổ cứng wa