• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

tuanvu202

HKGH tơ đọc hết mất rùi...giờ đang mê mẩn truyện chú bé rồng :)) hay quá bác jay àk=D>=D>=D>:D

hoangtuan74

:D anh jay chou cho bộ phong thần ký của em vô danh sách chuyện dowload đi anh, bộ đoá đọc cũng hay lắm đó anh

Jay_Chou

Active Member
One Piece Chap 640 - 643 ( mới nhất 20/10 )

tất cả Chap OP từ sẽ gộp cùng 1 link

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?2k7fxn098f70i[/URL]

pysga1996

Các bạn ơi cho mình hỏi mình cài phần mềm này vào máy,đọc conan tập 74 mà sao nó ko zoom được chữ
nhỏ quá ko đọc nổi???Mình làm theo cái video hướng dẫn mà nó ko zoom được,chán quá...~X(

Jay_Chou

Active Member
Các bạn ơi cho mình hỏi mình cài phần mềm này vào máy,đọc conan tập 74 mà sao nó ko zoom được chữ
nhỏ quá ko đọc nổi???Mình làm theo cái video hướng dẫn mà nó ko zoom được,chán quá...~X(

bạn giữ mấy giây ở màn hình sẽ hiện ra 2 mũi tên lên xuống để Zoom to Zoom nhỏ nhé.

bunrieucua

One Piece Chap 640 - 643 ( mới nhất 20/10 )

tất cả Chap OP từ sẽ gộp cùng 1 link

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?2k7fxn098f70i[/URL]
Conan có ra tập mới không em?(anh down đến 74 rùi)
Có thì update cho anh với nhé!:D
Giờ dùng iOS nhưng vẫn đọc truyện của Jay đều đều (iP cũng có soft đọc truyện pdf mà:p)
Ps: Chắc bà của Jay ốm đau gì hả?Cố gắng chăm sóc để bà mau khoẻ lại em nhé!
Trong PDA - JayChou là 1 trong 4 người bạn anh quý trọng nhất!

Jay_Chou

Active Member
Conan có ra tập mới không em?(anh down đến 74 rùi)
Có thì update cho anh với nhé!:D
Giờ dùng iOS nhưng vẫn đọc truyện của Jay đều đều (iP cũng có soft đọc truyện pdf mà:p)
Ps: Chắc bà của Jay ốm đau gì hả?Cố gắng chăm sóc để bà mau khoẻ lại em nhé!
Trong PDA - JayChou là 1 trong 4 người bạn anh quý trọng nhất!

75 có đến Chap 793 anh ạ. thêm 2 chap nữa là đủ. :D anh cần em cv từng chap cho :D
anh không dùng 5800 nữa à :-s còn cook cho ae không :p sang IOS nhiều soft đọc nét lắm :D đọc PDF làm gì :p
P/S : :( bà em bị bệnh nặng lắm.:( bh mẹ em bảo bà chỉ sống qua ngày được thôi :( cảm ơn anh đã quan tâm nhé. :D
luôn là em trai của anh. :D

bunrieucua

75 có đến Chap 793 anh ạ. thêm 2 chap nữa là đủ. :D anh cần em cv từng chap cho :D
anh không dùng 5800 nữa à :-s còn cook cho ae không :p sang IOS nhiều soft đọc nét lắm :D đọc PDF làm gì :p
P/S : :( bà em bị bệnh nặng lắm.:( bh mẹ em bảo bà chỉ sống qua ngày được thôi :( cảm ơn anh đã quan tâm nhé. :D
Em giống anh nhiều điểm quá! Cùng đam mê công nghệ nà:D + nhiệt tình về mọi mặt + gần gũi ông bà:D
Anh cũng chẳng biết nói thế nào. Anh em ở xa nhau quá mà quý trọng nhau thì chỉ biết động viên nhau thôi.
Cố lên em nhé! Anh em mình mà gần nhau thì chắc thân lắm đây ta:)

Ps: iOS thì nhiều soft đọc truyện chất lượng lắm nhưng anh đọc pdf quen rùi nên cài soft đọc pdf cho đơn giản,đỡ lằng nhằng,mấy soft đọc truyện định dạng khác tuy nét nhưng lằng nhằng lắm.
Với lại tại anh nghiện đọc truyện của Jay mà:p
Thôi thì cứ để tập nào đủ chap thì convert cho tiện em à.Chúc em 1 ngày được việc!:)

Ps(lần 2:p): Jay có thể gộp hết tất cả các tập của bộ Jindo (Đường dẫn đến khung thành - cả phần 1 và 2) thành 1 file pdf dài cho anh được không em? Time này anh bận quá nên ngồi down từng tập lâu quá không đủ time:(

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member
Em giống anh nhiều điểm quá! Cùng đam mê công nghệ nà:D + nhiệt tình về mọi mặt + gần gũi ông bà:D
Anh cũng chẳng biết nói thế nào. Anh em ở xa nhau quá mà quý trọng nhau thì chỉ biết động viên nhau thôi.
Cố lên em nhé! Anh em mình mà gần nhau thì chắc thân lắm đây ta:)

Ps: iOS thì nhiều soft đọc truyện chất lượng lắm nhưng anh đọc pdf quen rùi nên cài soft đọc pdf cho đơn giản,đỡ lằng nhằng,mấy soft đọc truyện định dạng khác tuy nét nhưng lằng nhằng lắm.
Với lại tại anh nghiện đọc truyện của Jay mà:p
Thôi thì cứ để tập nào đủ chap thì convert cho tiện em à.Chúc em 1 ngày được việc!:)

Ps(lần 2:p): Jay có thể gộp hết tất cả các tập của bộ Jindo (Đường dẫn đến khung thành - cả phần 1 và 2) thành 1 file pdf dài cho anh được không em? Time này anh bận quá nên ngồi down từng tập lâu quá không đủ time:(

:D chắc là ý tưởng lớn gặp nhau. hehe. em vẫn ổn và sẽ cố :) . cảm ơn anh rất nhiều. em không chuyên văn biết nói gì hơn ngoài từ cảm ơn anh :D sorry anh nhé. T.T. thôi thì em cố up truyện cho anh vậy ^^
cuộc sống vốn không công bằng hãy tập quen dần với điều đó - Bill Gates :D

Bộ jindo em gộp cùng 1 link MF nhé. đọc từng tập nó đỡ bị nhòe :D

bunrieucua

:D chắc là ý tưởng lớn gặp nhau. hehe. em vẫn ổn và sẽ cố :) . cảm ơn anh rất nhiều. em không chuyên văn biết nói gì hơn ngoài từ cảm ơn anh :D sorry anh nhé. T.T. thôi thì em cố up truyện cho anh vậy ^^
cuộc sống vốn không công bằng hãy tập quen dần với điều đó - Bill Gates :D

Bộ jindo em gộp cùng 1 link MF nhé. đọc từng tập nó đỡ bị nhòe :D
OK em.Anh em mình giờ nói ít hiểu nhiều.Anh dùng iOS mà vẫn không bỏ theo dõi + check box v5 là vì những người như em đó:D
Ps: Gộp bộ Jindo cho anh với nhé! Xong pm anh 1 câu nhé! Thanks em zai!\-/

Jay_Chou

Active Member
OK em.Anh em mình giờ nói ít hiểu nhiều.Anh dùng iOS mà vẫn không bỏ theo dõi + check box v5 là vì những người như em đó:D
Ps: Gộp bộ Jindo cho anh với nhé! Xong pm anh 1 câu nhé! Thanks em zai!\-/

:D cảm ơn anh lần nữa. :D công nhận nhiều người bỏ Sym quá anh nhỉ =.=
bộ Jindo của anh này. anh dùng hjsplit để join lại nhé.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?u2dcb7ynnprky[/URL]

bỏ s60v5 rùi...chán thế là không dc đọc hết chú bé rồng rùi :(:)((

=(( lại thêm 1 bác bỏ Sym =((

cái này lỗi font thì làm sao vậy???

bản này chưa hỗ trợ font tiếng việt :)

wangsang1104

chúc bà của Jay mau khoẻ lại nhé cũng hay đọc truyện của Jay đang chờ tập 75 conan nhiều người bỏ sym cũng phải thôi nhưng dù nokia có là hdh gì đi nữa thì mình vẫn chọn nokia

tranlaptoan

Doraemon Full 45 Tập Update 9/7/2k11

Fix 100% lỗi can't load document
Fix 1 trang / page. ( bản trước 2 trang / page khó đọc ) - bản fix dễ đọc và đẹp mắt hơn.

bản trước :

bản này

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?e7sfvkc5hi5ne"]http://www.mediafire.com/?e7sfvkc5hi5ne[/URL]

Cho mình hỏi chút là có truyện đô rê mon viết bằng tiếng anh ko ạ. mình đang học tiếng anh ý mà. nên đọc truyện bằng tiếng anh thôi. THANKS nhé!!!

Ha_Vip_Pro

Các file văn bản mặc dù đã được định dạng ở Unicode nhưng vẫn bị lỗi Fonts khi xem trong KHi phần mềm Office tích hợp của máy không hề bị hiện tượng này! Ai bít cách khắc phục không ?

MÀ bộ Thần đồng đất việt không có tập 3-4 hả chi_joy ?

Jay_Chou

Active Member
chúc bà của Jay mau khoẻ lại nhé cũng hay đọc truyện của Jay đang chờ tập 75 conan nhiều người bỏ sym cũng phải thôi nhưng dù nokia có là hdh gì đi nữa thì mình vẫn chọn nokia

cảm ơn cậu nhé :) tậo 75 còn 2 chap nữa là xong. lâu thật T.T :D ừ. nokia bền :D từ sinh ra đến nay tớ toàn dùng nokia :D thấy 1202 vẫn bền nhất trong số các loại máy tiền sử :p ( đang dùng 1 cái ) >:)

Cho mình hỏi chút là có truyện đô rê mon viết bằng tiếng anh ko ạ. mình đang học tiếng anh ý mà. nên đọc truyện bằng tiếng anh thôi. THANKS nhé!!!

mình mới tìm được bộ truyện dài thôi :D. truyện ngắn để mình tìm sau nhé.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?sharekey=bfd1ebfd813cd866ab1eab3e9fa335ca3cde3d4bab26976b[/URL]

Các file văn bản mặc dù đã được định dạng ở Unicode nhưng vẫn bị lỗi Fonts khi xem trong KHi phần mềm Office tích hợp của máy không hề bị hiện tượng này! Ai bít cách khắc phục không ?

MÀ bộ Thần đồng đất việt không có tập 3-4 hả chi_joy ?
vì PSO không hỗ trợ font tiếng việt. có thể sẽ hộ trợ trong phiên bản update sau. à chết. :D mình up thiếu không thấy ai nói gì nên cũng không để ý :D tập 3-4 của bạn đây.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?uwagc0j3fpj5nac[/URL]

tranlaptoan

mình mới tìm được bộ truyện dài thôi :D. truyện ngắn để mình tìm sau nhé.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?sharekey=bfd1ebfd813cd866ab1eab3e9fa335ca3cde3d4bab26976b[/URL]

Thanks pro nhiều, có thì post luôn thế, thanks thanks rất nhiều....