• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

vantai9x

bac jay oj jup em chut up cho em may tap jindo voj.em dow o box thay thjeu tu tap 1 den tap 21.mong pac jup em voj cho du bo .thank

Darkandsnow

bac jay oj jup em chut up cho em may tap jindo voj.em dow o box thay thjeu tu tap 1 den tap 21.mong pac jup em voj cho du bo .thank
Đề nghị viết tiếng việt có dấu nha bạn, mình toàn on bằng đt mà vẫn viết tv ầm ầm nè. Còn về phần truyện jindo thì bạn xem lại đi, mình vẫn down cả bộ về như thường có sao đâu.

Jay_Chou

Active Member

Jindo tập 1 - 21. :D sr bạn tớ chia 2 Jindo. ^^ link của bạn đây.

Mã:
[URL]http://www.box.net/shared/ppk3gjn2mlokoqqhz114[/URL]

P/S : hôm nay sẽ up thêm Fairy Tail - Hội pháp sư >:)

Chỉnh sửa cuối:

ngtienhoan1984

nhờ bác làm hộ em bộ TSubasa được không ( 3 phần thì tốt) . Mặc rù đã 28t rồi nhưng vẫn thích bộ truyện này. Thanks

hungc2hv

gần cả tuần mà thêm đc 1 comment, chủ top thì biến mất, lượg khach thưa thớt hẳn. chao ôi, thời huy hoàng nay còn đâu...:((

langtu069

nhờ bác làm hộ em bộ TSubasa được không ( 3 phần thì tốt) . Mặc rù đã 28t rồi nhưng vẫn thích bộ truyện này. Thanks

Subasa không tìm được bác ạ :D

Chú bé rồng là tập 42 r` aJay bắt đầu làm theo chap đấy bác . Bác cứ down vìa xem bt` nhé :)) :D

na5000

mình bị lỗi font chữ tiếng Việt bạn ơi! những chữ có 2 dấu sẽ bị thành ô vuông vi dụ như "ấ"! hic!

tuanvu202

mình bị lỗi font chữ tiếng Việt bạn ơi! những chữ có 2 dấu sẽ bị thành ô vuông vi dụ như "ấ"! hic!
Ko hỗ trợ tiếng việt đâu nhé :)):))
Lâu rùi ko ghé top của bác Jay, có bộ truyện tranh kiếm hiệp nào hay ko bác, từ dạo hết HKGH e cũng ko đọc nữa...gợi ý giùm nha bác, truyên j oánh đấm nhau 1 tý :)):))

ngoisaole

hix phần mền hay...chỉ có cái là k zoom được ...đọc truyện chữ nhỏ quá đọc k được :((

cho mình hỏi sao cài vào xài được vài ngày là mở no ko len đành phải xoá cài lại nản quá có ai bít lỗi này giúp mình

x4kio

Ko hỗ trợ tiếng việt đâu nhé :)):))
Lâu rùi ko ghé top của bác Jay, có bộ truyện tranh kiếm hiệp nào hay ko bác, từ dạo hết HKGH e cũng ko đọc nữa...gợi ý giùm nha bác, truyên j oánh đấm nhau 1 tý :)):))
change guy đi bạn =]]