• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

muatuyet108

máy mình code 0591547 mà fw trên navi chỉ hổ trợ v10.0.2 ah ,code này khôg hổ trợ ở bản v30.0.004mà máy mình lúc chưa bị die thì đang xài v30 h mình down bản v10 jaf lạ được không vây??
chứ mình mới jaf lần đầu mà bị die phone rồi nản quá,sợ quá rồi,....

TieuPhongH

Sao em tải J.a.f về máy mỗi khi bật lên ấn vào '' Run jaf 198.66 beta5 '' là nó hiện cái bảng error " P-key dongle not dectected.Pleses insert activated dongle '' là sao vậy? Liệu có thễ tiến hành bình thường dc ko? Cảm ơn

xuanbach123

Sao em tải J.a.f về máy mỗi khi bật lên ấn vào '' Run jaf 198.66 beta5 '' là nó hiện cái bảng error " P-key dongle not dectected.Pleses insert activated dongle '' là sao vậy? Liệu có thễ tiến hành bình thường dc ko? Cảm ơn
hình như là không bình thường thì phải.ban tải bản khac đi rùi flash cho trắc ăn.

TieuPhongH

Trích dẫn Nguyên văn bởi TieuPhongH Xem Bài gửi
hình như là không bình thường thì phải.ban tải bản khac đi rùi flash cho trắc ăn.
Tó thử 2 bản khác nhau rồi mà vẫn bị vậy ai chỉ cho tó với

0902123007

Trích dẫn Nguyên văn bởi TieuPhongH Xem Bài gửi
Tó thử 2 bản khác nhau rồi mà vẫn bị vậy ai chỉ cho tó với
nút zopo đó chứ j ?hok sao đâu bạn mình cũng bị vậy mà bạn làm đúng hướng dẫn là ok . Cứ ấn ok tiếp lần 2 hok hiện như vậy nữa vào jaf ok mà chúc vui!:D

Gmgmgm

ai cho mình xin cái link mod sửa lỗi email không hoạt động với.không thể nào tìm đc.thank! àh tiện cho mình hỏi muốn cho mod swype to unlock vào thì cho những file nào hjx2

hoaiphiung

nghe gọi khoảng 1 tiếng..nhắn tin hơi bị nhiều = i-SMS đến bây giờ là 3 ngày 5 tiếng 20 phút (cách lần sạc cuối cùng) PIN còn 4 vạch..

hoaiphiung

cách làm hiển thị bằng cách sửa trong rosf2 cơ

sao hok nói rõ má :(( tải MOD ẩn logo về so sánh với Rof2 rồi ngâm cú y..

p/s: nghe gọi khoảng 1 tiếng..nhắn tin hơi bị nhiều = i-SMS đến bây giờ là 3 ngày 5 tiếng 58 phút (cách lần sạc cuối cùng) PIN còn 4 vạch..

muatuyet108

mình jaf cho n97 mini h nó không khởi động được lun gùi,có bạn nào biết cách sửa không vậy??? giúp với.
ah cho mình hỏi tí là ghi chú ở trên để n97 mini phải flash với bộ fw gốc mà trên navi thì mình kiếm fw v30 code 0591547(code máy mình) thì lại không có,nên mình down bộ fw của APAC VN(code:0585500) về jaf vào thì nó bị lỗi không khởi động lên lun,vậy phải lỗi ở đây không vậy?