• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

coc3k

Member
ai pít cách thêm mod belle của nhockfc mà không bị lổi như thế này không bày mình với

mình hỏi thì ae nói là do lổi font thì mình cũng xóa font trước rùi mới thêm mod belle thì khi jaf xong nó chỉ hiện tới chổ chữ nokia thôi
mình dùng 5233 ai giúp mình với. thank

tranconghd89

ai pít cách thêm mod belle của nhockfc mà không bị lổi như thế này không bày mình với

mình hỏi thì ae nói là do lổi font thì mình cũng xóa font trước rùi mới thêm mod belle thì khi jaf xong nó chỉ hiện tới chổ chữ nokia thôi
mình dùng 5233 ai giúp mình với. thank
cái này do font bạn ah.mình đã thêm mod belle của nhóc vào thành công trên con 5k8 của mình.....trước khi cho mod belle vào thì bạn vào mục fonts xoá fonts cũ đi. hình như tên là vurain84 sao ấy( ở 5k8 mình là vậy) là ok.....

hliem85

Có ai cho mình phần mền Swype to unlock mặt định của Nokia hem. Máy mình 5233

coc3k

Member
cái này do font bạn ah.mình đã thêm mod belle của nhóc vào thành công trên con 5k8 của mình.....trước khi cho mod belle vào thì bạn vào mục fonts xoá fonts cũ đi. hình như tên là vurain84 sao ấy( ở 5k8 mình là vậy) là ok.....
uh mình cũng xóa rùi đúng là tên font vuarain84 mà xóa xong đưa mod belle zô jaf thì nó chỉ hiện tới chữ nokia thôi mình cũng không hỉu nửa mình dùng 5233

vuchicuong123

Vũ ơi cho mình xin cái này : Trình nghe nhạc mới nhất từ nokia 5800 cho chất lượng âm tốt nhất,
He thống codec mới và các thành phần bo trợ tăng khả năng âm thanh

nxhoang90

Bản n97mini là flash với bộ FW down trên NaViFirm phải không bạn ? không xài CỎRE hả

kulboy_vn

uh mình cũng xóa rùi đúng là tên font vuarain84 mà xóa xong đưa mod belle zô jaf thì nó chỉ hiện tới chữ nokia thôi mình cũng không hỉu nửa mình dùng 5233
file rofs2 của bạn trên 110mb chưa? nếu trên 110mb thì bạn phải giảm xuống nha bạn bạn dùng mod belle của nhockfc thì dùng fone của nhockfc k dùng fone của ai khác nha! mình cũng dùng 5233 nè và cả mod belle nữa nhưng k sao cả bạn à

coc3k

Member
file rofs2 của bạn trên 110mb chưa? nếu trên 110mb thì bạn phải giảm xuống nha bạn bạn dùng mod belle của nhockfc thì dùng fone của nhockfc k dùng fone của ai khác nha! mình cũng dùng 5233 nè và cả mod belle nữa nhưng k sao cả bạn à
bạn có thể up rofs2 của bạn lên cho mình luôn đc không. thank bạn nhìu

muatuyet108

mình flash rồi h con n97 mini nó không khởi động lên được nửa,nó cứ nhấp nháy màn hình hoài ah,:((