• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

xuanbach123

Vẫn tình trạng Flash files are corupted or missing..., bạn jaf phiên bản nào vậy, cho mình cái link được không????????

bạn thử cái core này xem nào , nếu khôg được thì mình cũng bó tay lun.chứ mình vừa flash xong vẫn ok.
core

tranconghd89

Vẫn tình trạng Flash files are corupted or missing..., bạn jaf phiên bản nào vậy, cho mình cái link được không????????
thì rofs2 bên trên kia mà. nếu bạn cook lại thì nhớ xem lại tên xem có đúng không nha.

hieuinter

sao dùng core bạn cho mình flash con 5800 cũng bị lỗi "Flash files are corupted or missing..." nhỉ :-s

tranconghd89

sao dùng core bạn cho mình flash con 5800 cũng bị lỗi "Flash files are corupted or missing..." nhỉ :-s
nếu bị lỗi đó thì bạn thử đổi tên lại rofs2 là .v20 hoặc .v05 nhé. hôm trước flash cho 58 của mình cũng vậy

hieuinter

nếu đổi tên như trên ko được thì đổi thành RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V20 rùi jaf với bộ core v60 nhé
mình dã jaf dược rồi,nhưng sao lúc vô chỉnh dộ sáng màn hình thì nó vẫn như cũ,nhìn tối quá ???

max1397

Member
hôm nay là 16 r.ko bik a vũ có bản fix chưa.bữa h đang chờ cho X6....
p/s:ae nào jaf bản này cho X6 thành công,cho mình hỏi là lúc đổi tên rof2 có đổi lun tên mở rộng ko ?lúc đầu là .v22 rồi rename sang.v20

phongnguyeen

máy cái nhac chuông với nhạc tin nhắn linh tinh chủ thớt đã xoá hẳn trong rosf2 rùi. bạn chịu khó lấy nhạc bên ngoài làm nhạc chưuơng nha.

ý mình là không thể tìm thấy nhạc bên ngoài làm nhạc chuông. Nhạc mình chép trong e\tập tin am thanh\clip anh thanh
mình thử chuyển sang các thư mục # cũng thế. nhạc dt có thể vào trình phát nhạc để gán dc nhưng nhạc tin nhắn thì chịu. ai giup mình với..