• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

tuyetngan25

Giúp em sửa lỗi bật sáng màn hình của 5800 mới , em xài CFW này bật sáng ko đc , tối hù àk :((

FanVurains

@@ 5530 ko có cảm biến ánh sáng vẫn có file này đấy bạn, và chức năng file này có cả điều chỉnh độ sáng màn hình nữa, ko fai chỉ máy nào có cb ánh sáng mới có file này như bạn nói đâu.
Còn nữa, lỗi đèn của bạn kia thử cho light mod cho N97v30 của binh24 vào. chắc là sẽ fix dc.
thanks pro đã giải thich dùm mình :)

quangcon1980

cfw này quét video mục nào vậy chủ thớt? sao 5233 mình ko quét được dù để ở E:\video . và ko ẩn được logo mạng nữa. mong được trả lời !
thanks you!

baby612

@@ 5530 ko có cảm biến ánh sáng vẫn có file này đấy bạn, và chức năng file này có cả điều chỉnh độ sáng màn hình nữa, ko fai chỉ máy nào có cb ánh sáng mới có file này như bạn nói đâu.
Còn nữa, lỗi đèn của bạn kia thử cho light mod cho N97v30 của binh24 vào. chắc là sẽ fix dc.

Zi bjo xài mod nào đây,đag nhức đầu vớj bản 5250 nè . Chủ thớt tạo ra bản final mà ko wan tâm j cả, có lỗj thì để cho người khác sửa. Sao ko tập chug ý kiến of ng khác lại mà fix lại cho ae đỡ khổ vì phải đọc lại từ cả topic mới bik đườg sửa? Nếu là bản final m0g Luu__tan_vu sẽ fix lại lỗi of 5250 đó là ko có lim dim và chạm tay vào ko ság lên đc va các lỗj khác of các máy cn lại, rùi up lên ghj rõ đã fix cho ae !tks rất nhìu .

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Đang chờ bản của Ntv_79 để đổi gió đây, Nokia bỏ rơi N97 toàn phải dùng nhờ CF máy khác mới buồn chứ, ko có Ntv_79 và anh em CF chác bỏ N97 rồi.à Ntv_79 có fix FM ko đấy.
Hic, cái la bàn vẫn chưa hoạt động, đèn sạc vẫn không sáng.

Luu_Tan_Vu

Zi bjo xài mod nào đây,đag nhức đầu vớj bản 5250 nè . Chủ thớt tạo ra bản final mà ko wan tâm j cả, có lỗj thì để cho người khác sửa. Sao ko tập chug ý kiến of ng khác lại mà fix lại cho ae đỡ khổ vì phải đọc lại từ cả topic mới bik đườg sửa? Nếu là bản final m0g Luu__tan_vu sẽ fix lại lỗi of 5250 đó là ko có lim dim và chạm tay vào ko ság lên đc va các lỗj khác of các máy cn lại, rùi up lên ghj rõ đã fix cho ae !tks rất nhìu .
5250 chỉ bị lỗi nút nguồn thôi, các thứ mà mấy hôm nay mọi người bảo lỗi thì k phải lõi đâuhinh2 như trừ cái notification, nếu lỗi thì trong 3 thnag1 nay mình đã fix nó rồi

bản này lỗi quá anh vũ ơi
thôi quay về fw chuẩn còn hơn bản cho n97 sau 1 ngày rưỡi em trải nghiệm
thấy lỗi quá
lỗi rất nhiều mong bản cuối anh ra thì thử nghiệm trước
lỗi thế này thì không thể để lại 1 kỉ niệm được
bản này trông phong cách n9
font đẹp
ngoài ra chẳng được mà còn lại chẳng ra cái gì cả
em thấy bản fw này tiết kiệm ánh sáng quá mức khiến em không thể chịu nổi
làm em phải flash lại fw chuẩn còn hơn
mong rằng bản fw cuối cùng của anh nó thật hoàn hảo
mong rằng anh em không mất kì vọng vào fw cuối này
nó phải là món quà kỉ niệm dành cho em và những người việt nam sài n97
nếu có fw mới cho n97 thì anh lại cook ha
thank anh nhiều ntv_79

nếu anh cần em kể lỗi thì em kể mong anh đừng giận ha
em luôn cảm ơn anh mà
vì đã bỏ thời gian quý giá vì mọi người ha

Last edited by a moderator:

Luu_Tan_Vu

thấy bạn viết đoạn này " CHẤM DỨT NHỮNG THÁNG NGÀY NGU NGỐC " nên hỏi vậy thôi :( mình hiểu vì sao bạn lại nói vậy chứ không có ác ý gì đâu nha :|
uh đáng là ngu thật đó. nếu noki ra vêr mới thì chắc chỉ porrt và cook đúng 1 bản mà thôi, đơn giản là thời gian mọi người flash chỉ có 2 phút là thời gian mình vắt óc suy nghĩ hàng tháng trời để tạo ra 1 fw, mà đôi lúc cũng thấy nản lắm, như binh24 còn có người donante chứ như tụi mình chỉ là free, mình cook vì mình thích thế còn giờ ai nói gì thì nói có nói mình copy này nọ thì tuỳ mà trước giờ chỉ có duy nhất 1 người đi bung mấy cái rofs2 523x coi có mod hay copy gì k thì chắc cũng biết là ai, ói nhiều mà cũng thế thì k cần nói nhiều nữa muốn làm gì thì làm, mình k thể làm vừa ý mọi người hết được nên AI MUỐN FW NHƯ THẾ NÀO THÌ TỰ MÌNH EDIT LẠI. chừng nào nokia có v60 cho 523x thì sẽ có blaze v60.

Luu_Tan_Vu

bản này lỗi quá anh vũ ơi
thôi quay về fw chuẩn còn hơn bản cho n97 sau 1 ngày rưỡi em trải nghiệm
thấy lỗi quá
lỗi rất nhiều mong bản cuối anh ra thì thử nghiệm trước
lỗi thế này thì không thể để lại 1 kỉ niệm được
bản này trông phong cách n9
font đẹp
ngoài ra chẳng được mà còn lại chẳng ra cái gì cả
em thấy bản fw này tiết kiệm ánh sáng quá mức khiến em không thể chịu nổi
làm em phải flash lại fw chuẩn còn hơn
mong rằng bản fw cuối cùng của anh nó thật hoàn hảo
mong rằng anh em không mất kì vọng vào fw cuối này
nó phải là món quà kỉ niệm dành cho em và những người việt nam sài n97
nếu có fw mới cho n97 thì anh lại cook ha
thank anh nhiều ntv_79

nếu anh cần em kể lỗi thì em kể mong anh đừng giận ha
em luôn cảm ơn anh mà
vì đã bỏ thời gian quý giá vì mọi người ha
chắc bạn k biết xài cfw, bạn xài bản nào tuỳ bạn, do fix cái fm àm nó lỗi như thế chứ nếu k fix thì k bị mấy lỗi đó và mình cũng k mất tiền mất công mất sức mất thời gian làm cho n97 trong khi đang bị bệng chúc bạn tìm được fwkhác như ý ( vì thế noi mình ngu chắc là k sai chứ, đúng là ngu thật)

baby612

5250 chỉ bị lỗi nút nguồn thôi, các thứ mà mấy hôm nay mọi người bảo lỗi thì k phải lõi đâuhinh2 như trừ cái notification, nếu lỗi thì trong 3 thnag1 nay mình đã fix nó rồi

Zj bjo tíh sao giờ ha chủ thớt, màn hìh hết ság mìh chạm tay vào k ság, ma fảj nhờ đến phím cứg,k fải lỗi zị là j? Nếu có thể thì gjúp mìh khắc phục vấn đề ấy

SunshineVietNam

Zi bjo xài mod nào đây,đag nhức đầu vớj bản 5250 nè . Chủ thớt tạo ra bản final mà ko wan tâm j cả, có lỗj thì để cho người khác sửa. Sao ko tập chug ý kiến of ng khác lại mà fix lại cho ae đỡ khổ vì phải đọc lại từ cả topic mới bik đườg sửa? N...rùi up lên ghj rõ đã fix cho ae !tks rất nhìu .

Bạn cho thử mod đèn này vào, hoạt động tốt trên 5800 và 5530 rồi: http://www.box.com/s/x8bdiknn529tvd4da85j

FanVurains

bácVux khinh không trả lời em ak :(