• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

hien98

thông báo cho kanta tin buồn, bản 5250 vẫn lỗi như cũ, tức là ko hiểu thị trên màn hình được mà bị lệch xuống phía dưới-.-

LoiPT

thông báo cho kanta tin buồn, bản 5250 vẫn lỗi như cũ, tức là ko hiểu thị trên màn hình được mà bị lệch xuống phía dưới-.-
vậy tìm hểu kỹ cho dòg này đã rôi fix sau :)

LoiPT

bó tay bác, bác fix lỗi khác chứ ko quan tâm đến lỗi đó ah-.-??? mới vào đã dùng không được huống gì là các lỗi khác -.-
trời gốc là 5233 full không lỗi post sang nó như vậy thì phải tìm nguyên do đã chứ xem file hệ thông 2 dòng này có gì khác chứ bạn :)

hien98

trời gốc là 5233 full không lỗi post sang nó như vậy thì phải tìm nguyên do đã chứ xem file hệ thông 2 dòng này có gì khác chứ bạn :)
hux, mong bạn cố gắng nhé, chờ mãi vẫn chưa thấy bản nào hoàn thiện cho 5250 cả, cũng có bản lên hình rồi, dùng tốt rồi lại bị lỗi nút nguồn! tin vui là bản của bạn không bị lỗi nút nguồn. ram khởi động đến 61 lận, dùng cũng mượt lắm nhưng lại bị cái màn hình. không hiểu sao nó chỉ hiển thị ở phía dưới thôi mà không đầy màn hình được ... chắc bạn đã biết nó lỗi như thế nào-.-, haizz, đành chờ tiếp vậy

tc89

em add nick của bác rồi ạ!
em muốn thay theo trình tự:"nhạc-trình xem ảnh-web-radio-bật tắt cảm biến" đc không hả bác?
Aí chà. Entry Icon radio thì kiếm đâu ra đây. Ai có cho m xin m làm cho bạn này cái? MÀ chắc bạn dùng Icon ana đúng k?

hedwig1993

có lẽ unlimited bat vẫn là sự lựa chọn sáng suốt vào lúc này :(( của Lợi vẫn chưa đạt tới độ mượt của bản kia

coc3k

Member
bug core ra chia đôi tahr mỗi bên 1 nửa hoặc thay bộ Icon n8
mình dùng rofs2 của a vũ bạn. mình cho nó vào nó báo dung lượng lớn quá mình xóa thêm cái Search mà nó cũng báo giờ không biết xóa thêm cài gì đây còn lại app quan trọng không:(

LoiPT

mình dùng rofs2 của a vũ bạn. mình cho nó vào nó báo dung lượng lớn quá mình xóa thêm cái Search mà nó cũng báo giờ không biết xóa thêm cài gì đây còn lại app quan trọng không:(
thả bớt file thừa vào core.c00 ý nều đầy xóa bớt nhạc chuông app nhỏ
tham quá không được đâu :)