• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

hiepkhach94

cái bàn phím querty của bản này đã bị mất dấu "~" ( bị thay = dấu 3 gạch ), ai có mod bàn phím nào gốc ko cho mình xin

LoiPT

cái bàn phím querty của bản này đã bị mất dấu "~" ( bị thay = dấu 3 gạch ), ai có mod bàn phím nào gốc ko cho mình xin
không hề có lỗi này chỉ là khi viết hóa thì ó không hiển thị dấu sắc và ngã thay Font là hết không thì dùng bàn phím SWYPE nha :)

thainguu

bác này mạnh miệng nhỉ? bác thử cài pm Qt có smart installer thử xem có gặp lỗi giống em ko? :(

LoiPT

bác này mạnh miệng nhỉ? bác thử cài pm Qt có smart installer thử xem có gặp lỗi giống em ko? :(
gì mà mạnh miệng chứ bình thường lỗi gì nào? ai mới mạnh mồm
cài cái đó lỗi thì nói rõ chứ

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

đã test QT không vấn đề gì cài vào vãn vậy Qwety không lỗi ai khác cài lỗi thì PM

thainguu

đã test QT không vấn đề gì cài vào vãn vậy Qwety không lỗi ai khác cài lỗi thì PM

ý em là pm Qt có chứa Smart installer nhé, chứ ko phải pm Qt bt. Em cài vào những pm ấy thì máy báo lỗi kết nối, thế là ko cài đc lun, chả biết sao

kuhyp

khong duoc roi`. minh` flash xong, may' khoi? dong. lai. nhug chi? den' 2 bàn tay là máy lại tắt rồi, bạn kiểm tra lại đi

LoiPT

khong duoc roi`. minh` flash xong, may' khoi? dong. lai. nhug chi? den' 2 bàn tay là máy lại tắt rồi, bạn kiểm tra lại đi
bạn kiểm tra lại đủ Core với rofs2 chưa không dùng core khác nha. Flash cả chục lần không sao cả

LoiPT

ý em là pm Qt có chứa Smart installer nhé, chứ ko phải pm Qt bt. Em cài vào những pm ấy thì máy báo lỗi kết nối, thế là ko cài đc lun, chả biết sao
bình thường cài nó cần kết nối GPRS sao? gửi mình PM đó nha

tc89

em vẫn chưa biết làm thế nào cả, bác tc89 làm giúp em nha!
http://www.mediafire.com/?4kaekycnds...z3vljvlr610a4m
Nếu bác không có thời gian làm thì bác chỉ cho em trang nào có hướng dẫn về phần này với!!!!!
Link hỏng rồi bạn ơi. Bạn up file Series60Skin.mif + Entry các icon muốn thay. Thứ tự các icon thế nào (Tính từ trên xuống)
Đây là m học hỏi thui học kanta đấy.

hoangham123

Link hỏng rồi bạn ơi. Bạn up file Series60Skin.mif + Entry các icon muốn thay. Thứ tự các icon thế nào (Tính từ trên xuống)
Đây là m học hỏi thui học kanta đấy.
Đây là link file Series60Skin.mif của em:http://www.mediafire.com/?cz3vljvlr610a4m
còn cái entry kia em không biết ở đâu bác ạ, bác nói rõ hơn đc không ạ?
Bác kanta68 ơi, bác hướng dẫn em làm cái này đc không ạ? Em thấy bác tc89 bảo học hỏi từ bác mà!!!! Tại em cũng muốn tự làm nữa nên rất mong bác chỉ giáo!

Windpr0

cho em bộ icon n8 đi các bác ơi. E k thích ana 1 tí nào.

thử qua blog binh 24 tìm đi pạn. Anna cũg đa số từ đó ra đó , or kiếm themes n8 ăn cắp wa rofs2 pạn ,thế la x0g hihi n0i gjởn thui, pạn cthể tìm file sis edit 1 pản full đc mà ,hơi mất tgjan nhưg là thàh quả of mìh :)

tc89

Đây là link file Series60Skin.mif của em:http://www.mediafire.com/?cz3vljvlr610a4m
còn cái entry kia em không biết ở đâu bác ạ, bác nói rõ hơn đc không ạ?
Bác kanta68 ơi, bác hướng dẫn em làm cái này đc không ạ? Em thấy bác tc89 bảo học hỏi từ bác mà!!!! Tại em cũng muốn tự làm nữa nên rất mong bác chỉ giáo!
Thế bạn muốn thay thứ tự như thế nào? (VD: nhạc-trình xem ảnh-bật tắt cảm biến-trình xem video-bật tắt bluetooth). M thì chỉ biết làm cho icon n8 thui chứ ana m chưa test và cũng k biết thứ tự các icon như thế nào. tại do k có thời gian online nhiều. bạn add yahoo của m trao đổi cho dễ anhdahieutinhem8904

cho em bộ icon n8 đi các bác ơi. E k thích ana 1 tí nào.
Bạn có cần Icon n8 nưa k?

Last edited by a moderator:

LoiPT

Ak mà kanta68 cho mìh hỏi chừg nào pạn fix x0g 5250 zạ? X0a lun gét wá @@
bản cũ xài không được nên xóa đi đó mà. làm luôn bản mới chắc đêm mới up Flash rồi cho ý kiên nha