• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

thank bác trước.
tranh thủ đêm up nốt bản Fix Full cho 5230v51.
còn các dòng khác hay bản khác chờ 2-3 hôm nữa thu xếp công việc thôi. hy vọng sẽ làm được CFW này cho các dòng máy

Hiepboy92

tranh thủ đêm up nốt bản Fix Full cho 5230v51.
còn các dòng khác hay bản khác chờ 2-3 hôm nữa thu xếp công việc thôi. hy vọng sẽ làm được CFW này cho các dòng máy

làm cho 5233v51 bác nhé. Co full icon n8 thì tốt quá. Sao giờ chả ai làm icon n8 nhì. Ana nhìn thế nào ý. E lên v51 rùi. Nhưng phai dung roft2 v50 để có icon n8

lps_huy

mình đang dùng bản này thấy khá ổn định. nhưng mà bạn edit giúp 2 chỗ được không? đó là chỗ hiển thị tên mạng bạn đừng để ẩn mà cho nó hiển thị ra và cái menu để 4x3 thôi cho nó rộng rãi, chứ để 4x4 mình xài theme icon to nhìn nó có vẻ chen chúc quá. mình dùng 5230. thanks bạn!

à sẵn bạn chỉnh cái theme Blank by TaAndoor làm mặc định giúp mình đuợc ko? mình ko thích cái theme Pied của Ind190 ^^

khanhduy1200

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

gì vậy anh !! em khởi động không lên nguồn hjc hjc

LoiPT

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

gì vậy anh !! em khởi động không lên nguồn hjc hjc
Bạn Flash lại là OK thôi :)

hoangham123

nhưng bác ơi, cái đấy chỉ chỉnh đc chức năng thôi chứ không đổi đc icon, em muốn đổi icon cơ bác ạ!

tc89

bạn bung S60.mif ra mà thay icon. bạn muốn Icon mediabar thế nào? Gửi fila s60.mif và icon cần thay m giúp.

hoangham123

bạn bung S60.mif ra mà thay icon. bạn muốn Icon mediabar thế nào? Gửi fila s60.mif và icon cần thay m giúp.
bạn tc89 ơi, bạn có thể hướng dẫn mình đc không? Mình muốn tự sửa để sau này có cái gì hay hay lại đổi ý mà!

tc89

bạn tc89 ơi, bạn có thể hướng dẫn mình đc không? Mình muốn tự sửa để sau này có cái gì hay hay lại đổi ý mà!
Sorry m k thường xuyên online đc. bạn thay đc chưa? Có cần m giúp k?