• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

Oh dc rồi cảm ơn bạn namhbnam, ma cho tó hỏi thêm cái này nữa nè :Sao tải J.a.f về máy mỗi khi bật lên ấn vào '' Run jaf 198.66 beta5 '' là nó hiện cái bảng error " P-key dongle not dectected.Pleses insert activated dongle '' là sao vậy? Liệu có thễ tiến hành bình thường dc ko? Cảm ơn
Cài JAF thèo bài này Là Ok đấy

Mã:
http://www.tinhte.vn/f384/hackphone-5233-5232-5228-rm-625-v40-1-003-a-582034

và nhớ tắt bỏ phaanf mềm diệt Virut đi, như ở máy mình nó nhận 1 số File của JAF là file Virut và tự del nó :)

hien98

bản này dành cho 5250 bị lỗi rùi bạn ơi, độ phân giải màn hình của 5233 và 5250 là khác nhau nên chắc chắn ko port từ 5233 sang 5250 được đâu! mong bạn quan tâm, chỉnh sửa nhé, mình mong bản này cho 5250^^

LoiPT

bản này dành cho 5250 bị lỗi rùi bạn ơi, độ phân giải màn hình của 5233 và 5250 là khác nhau nên chắc chắn ko port từ 5233 sang 5250 được đâu! mong bạn quan tâm, chỉnh sửa nhé, mình mong bản này cho 5250^^
không phải do độ phân giải đâu.
Làm nhanh thôi nhưng thời gian không có, thông cảm nha. mấy hôm nữa vậy :)

bach102

E muốn lúc ẩn màn hình chính ... thanh đồng hồ không ẩn thì hỉh sao hả anh??

le0n3lly

ban cho mình hỏi xíu:D
1/ ban chỉ mình cách sửa lại tắt đèn phím cứng lúc sạc pin
2/ mình đã thử nhìu cách nhưng ko chỉnh dc độ sáng màn hình :D

TY_muonnam

Mình cho thêm mod fix của bạn thì kô đóng gói bằng nfe được. Làm sao bây giờ?

buihoa88

mình dùng NFEstd 0.3 bung rofs ra nhưng khi đóng gói thì báo lổi
Error generating Rofs image file. Operation aborted!

Gmgmgm

chủ thớt cho mình xin cái mod fix email của bản này đc không.mình cho vào bản của anh vũ xem có fix đc không.thannk

LoiPT

chủ thớt cho mình xin cái mod fix email của bản này đc không.mình cho vào bản của anh vũ xem có fix đc không.thannk
bản nào của anh vũ bị lỗi đợi tý nhà, Mình không nhớ Bỏ đâu rồi :)