• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

badboy_hippy

bỏ ShaZam thì dung lượng cao quá 110mb bạn ak
phải bỏ bớt đi :)
SW update
Supper Clean và nhạc chuông :)

bỏ nhạc chuông rùi mà!
thôi! cài thêm cũng đc @@!
tiện thể hỏi luôn! có bộ icon nào full ko! dùng anna mãi hơi chán! :D

iphone chẳng hạn ^^!

LoiPT

bỏ nhạc chuông rùi mà!
thôi! cài thêm cũng đc @@!
tiện thể hỏi luôn! có bộ icon nào full ko! dùng anna mãi hơi chán! :D

iphone chẳng hạn ^^!
cái đó phải tự kiếm bạn ak. hiện này dòng Icon anna nhiều dạng mới cũng đẹp đó.

bach102

????? bản nào vậy trời đâu làm 4x6 đâu ?
À em xin lỗi em nhầm 4*4, à anh kanta68 cho em hỏi ... Khi speedgo và speed2s_113 cùng lúc thì máy có nhanh hơn nhưng có ảnh hưởng tới phần cứng k hả anh???
Em dùng 5230!

LoiPT

À em xin lỗi em nhầm 4*4, à anh kanta68 cho em hỏi ... Khi speedgo và speed2s_113 cùng lúc thì máy có nhanh hơn nhưng có ảnh hưởng tới phần cứng k hả anh???
Em dùng 5230!
:D không nên dùng lâu dài 2 cái đó đâu

đã up song hết rồi :)
Upgrade: 5233+5230 - V50+V51 - 5250

Ai dùng 5250 PM mình với nha :)
5230 nếu còn lỗi PM nhé
Nhắc lại Down cả Core va Rofs2

Chỉnh sửa cuối:

khanhvippro

sao em vào cài đặt chỉnh độ sáng màn hình xong khóa phím thì khi gạt phím lại độ sáng trở lại như cũ là sao vậy bác

bach102

Em mới dùng được khoảng 2h thấy khá mượt mà... ram ổn định...nói chung là khá ổn:)
Vậy em muốn thay nút danh bạ ngoài HS bằng nút vào màn hình icon.... bằng cách nào hả anh... em k thích dùng phím cứng...vs chỉ em mod tắt đèn bàn phím cứng nhé :)

namhbnam

Bạn ơi sao mình vào trình nghe nhạc phần tất cả bải hát chọn xoá bài nhưng không xoá được là sao nhỉ. Mà bạn chỉ mình cách cho trong suốt mấy cái thanh bar ngoài hs được ko

LoiPT

Bạn ơi sao mình vào trình nghe nhạc phần tất cả bải hát chọn xoá bài nhưng không xoá được là sao nhỉ. Mà bạn chỉ mình cách cho trong suốt mấy cái thanh bar ngoài hs được ko
trong suốt mình làm mất mát rồi, bạn thử Mod này xem nó trong suốt không nha!
view ném nó vào rofs2a\private\200159c0\install
cái trình phát nhạc mải chú ý phần lời bài hát trôi trượt không để ý lỗi mất rồi. đau thật lại phải fix rồi hix
Em mới dùng được khoảng 2h thấy khá mượt mà... ram ổn định...nói chung là khá ổn:)
Vậy em muốn thay nút danh bạ ngoài HS bằng nút vào màn hình icon.... bằng cách nào hả anh... em k thích dùng phím cứng...vs chỉ em mod tắt đèn bàn phím cứng nhé :)
vào màn hình Icon là sao nhỉ không hiểu bạn ak. tắt đèn Phím cứng xoá toàn bộ Folder 10282BC4 trong rofs2\private cũng được bạn ak :)

bach102

trong suốt mình làm mất mát rồi, bạn thử Mod này xem nó trong suốt không nha!
view ném nó vào rofs2a\private\200159c0\install
cái trình phát nhạc mải chú ý phần lời bài hát trôi trượt không để ý lỗi mất rồi. đau thật lại phải fix rồi hix

vào màn hình Icon là sao nhỉ không hiểu bạn ak. tắt đèn Phím cứng xoá toàn bộ Folder 10282BC4 trong rofs2\private cũng được bạn ak :)
ý em là thay phím danh bạ bằng phím menu đấy a! :) em gà thông cảm nhé! :D

LoiPT

ý em là thay phím danh bạ bằng phím menu đấy a! :) em gà thông cảm nhé! :D
ở ngoài HS bạn vào tùy chọn --> chỉnh sử nội dung --> Thay đổi phím chọn phải --> chọn đến menu là OK thôi :)

biendt

=))
Flash lại là Ok thôi :) với tất cả các CFW khác đôi khi bị như vậy :)
plash lại bản khác mà vẫn bị như thê.lần thứ 3 thì lại ok.hi.cứ tưởng phải mang đến Nokia Care thì toi mất