• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

ahojmimi

FF không xem được vtc. chỉ có ie9 thôi. chưa bao giờ thích ie vậy mà giờ đành phải dùng vì không còn trình duyệt nào xem được tv Việt nam.~X(

AlyCuong

Active Member
FF không xem được vtc. chỉ có ie9 thôi. chưa bao giờ thích ie vậy mà giờ đành phải dùng vì không còn trình duyệt nào xem được tv Việt nam.~X(

Sao lại k xem dc nhỉ, xem bình thường mà. Cả FF 4 và IE9 đều good.

ahojmimi

chẳng hiểu nữa, FF chỉ xem được vtc1, chuyển kênh khác là chịu chết. duy chỉ ie9 là vô tư nhất, chuyển kênh thoải mái mà chẳng sao. thế mới lạ. không những thế cả safari lẫn chrome cùng opera cũng vậy luôn.

TruongHan

Super V.I.P
Ngày mai đi tắm mưa phóng xạ nha pà kon .... nghe đồn tắm xong lợi hại hơn gấp trăm lần >:)

AlyCuong

Active Member
Chí Phèo ra đường gặp ông Tây, nghĩ ổng hổng biết tiếng Việt.
Chí Phèo: - Mẹ mày thằng Tây.
Ông Tây: - What's your name?
Chí Phèo: - My name's Chí Phèo.
Ông Tây: - Mẹ mày thằng Chí Phèo
:D=D>:D=D>:D=D>:D=D>:D=D>
Internet​

TruongHan

Super V.I.P

hoodhp

Căng thẳng quá, em viết cái này nghịch chơi, =)) :
*Ý tưởng táo bạo của hoodhp :
Thiết nghĩ s40 ko có hệ điều hành, còn s60 thì có. Vậy nên chỉ gọi là series40, khác vs symbian60. Ram s60 khá lớn, nhưng nhai java lại ko nuột = s40. Trong đầu hoodhp nghĩ, nếu ta có cách nào làm cho s60 KHÔNG chạy hệ điều hành nữa, và khi ấy, s60 không chạy ẩn đc ứng dụng, ko bem đc file sis. Có thể nó là 1 ý tưởng táo bạo, hay nó chỉ đơn giản như s40v5, v6 hack ẩn ứng dụng ???
Đừng nghĩ linh tinh nhé, em nói nhảm đấy, bốc phét cho vui ấy mà, :D !

Status
Không mở trả lời sau này.