• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
sao số em xui thế nhỉ đầu tuần thì cháy thẻ nhớ thứ 3 thì bi hack mất cái acc gunny lc 19k.tối thứ 7 thì làm cháy hộp nguồn pc của thằng bạn sáng chủ nhâtf mới ngủ dậy quơ cái tay làm cáu bốp nát cái đồng hồ của thằng bạn ( cùa người yêu nó tặng mới xui).sao số em đen thế cơ chứ.em mới đi ăn thịt chó xà xui cuối tuần hum trứoc mà. đen ơi là đen bùn ơi la bùn .chán như kon gián

AlyCuong

Active Member
sao số em xui thế nhỉ đầu tuần thì cháy thẻ nhớ thứ 3 thì bi hack mất cái acc gunny lc 19k.tối thứ 7 thì làm cháy hộp nguồn pc của thằng bạn sáng chủ nhâtf mới ngủ dậy quơ cái tay làm cáu bốp nát cái đồng hồ của thằng bạn ( cùa người yêu nó tặng mới xui).sao số em đen thế cơ chứ.em mới đi ăn thịt chó xà xui cuối tuần hum trứoc mà. đen ơi là đen bùn ơi la bùn .chán như kon gián

Tuần này mua vé số đi em, trúng chắc :))

DreamLand

Hôm nay gặp nhỏ teen cực kỳ xinh luôn nhé, nhỏ chạy xe cực kỳ sành điệu nữa nhé, tay lái lụa mà. Tự tin lắm, kg đội nón BH, vượt xe qua hết cả mọi người. Mình bỗng xấu hổ vì trình lái xe kg bằng (huhu) nhưng cũng kịp trù 01 câu nhỏ nhẹ "chết cha mi dừ". Chạy xe thêm 01 đoạn nữa thì thấy đúng nhỏ hồi nãy nằm yên bất động ngay giữa đường, xe máy cũng nằm nhưng cách xa tới gần chục mét luôn. Sợ tắc đường nên mình lách xe chạy thẳng...

AlyCuong

Active Member
Hôm nay gặp nhỏ teen cực kỳ xinh luôn nhé, nhỏ chạy xe cực kỳ sành điệu nữa nhé, tay lái lụa mà. Tự tin lắm, kg đội nón BH, vượt xe qua hết cả mọi người. Mình bỗng xấu hổ vì trình lái xe kg bằng (huhu) nhưng cũng kịp trù 01 câu nhỏ nhẹ "chết cha mi dừ". Chạy xe thêm 01 đoạn nữa thì thấy đúng nhỏ hồi nãy nằm yên bất động ngay giữa đường, xe máy cũng nằm nhưng cách xa tới gần chục mét luôn. Sợ tắc đường nên mình lách xe chạy thẳng...

""DL chù át qué!"" :|

AlyCuong

Active Member
Trùng hợp thôi Aly ới. Sao một số người cũng nói mình lần sau đừng trù thế nữa mà kg xem cách tham gia giao thông của cô bé kia nhỉ :O

Ồh :O, Bây giờ ra đường giống như chơi xổ số. Hic

oanhngo

Bùn ngủ mà hem ngủ được ! cũng tại con bé hàng xóm nó chưa ngủ =)) =))

Khoaaa

sao ko giúp em ấy vào binh viện, :D

Khoaaa

Hihi mới đi miền Tây về chụp nè :D
( Chụp bằng 5k8 đó)

Chỉnh sửa cuối:

Yeulamem79

Bến tre thì chỉ có toàn dừa là dừa hồi nào giờ mà .chắc bác uống hết dừa của bến tre rồi hả?

Khoaaa

Bến tre thì chỉ có toàn dừa là dừa hồi nào giờ mà .chắc bác uống hết dừa của bến tre rồi hả?
Trời dừa bến tre đủ dìm mình chết đúi luôn ấy chứ :D sao mà hết nổi

DreamLand

Mình đã từng bóc lịch mấy năm. Bởi mình thích đọc những câu châm ngôn trên mỗi tờ lịch (trừ những hôm là ngày kỷ niệm), mỗi một câu hay đều khiến mình ít nhiều suy nghĩ và rút ra những chân lý riêng cho đời mình. Từ ngày xa nhà mình không còn bóc lịch nữa... Thảo nào thấy cuộc sống ngày càng chơi vơi...

Status
Không mở trả lời sau này.