• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

Lỡ các bé nó ngưỡng mộ rồi nó add, kinh nghiệm của em nhiều lần trước, reject là cực kỳ hoang phí tài nguyên kể trên :|

Haha nếu các bé thì phải accept và xin số đt liền :D

ahojmimi

các bác ở nhà có biết chỗ nào bán đt uy tín về chất lượng và dịch vụ bảo hành tốt nhất không ? bà xã em ở Vĩnh Yên, có thể đi HN mua hoặc mua ở viettel, vina ..vậy mua ở chỗ nào yên tâm không bị "lòe" . mất cái x6 rồi, nên đành gửi tiền về cho bà xã tự đi mua, bà xã nhà em nói em nhiều quá, bắt đền bằng con N8, nhưng không ở nhà đưa bà ấy đi mua được, xót hết cả ruột. mình thì đang dùng x1 mà bà ấy đòi chơi N8:(. bác nào biết chỉ giùm em cái, khổ em quá, suốt mấy ngày nay bị bà xã nói đau hết đầu ! cảm ơn các bác nhiều !

AlyCuong

Active Member
các bác ở nhà có biết chỗ nào bán đt uy tín về chất lượng và dịch vụ bảo hành tốt nhất không ? bà xã em ở Vĩnh Yên, có thể đi HN mua hoặc mua ở viettel, vina ..vậy mua ở chỗ nào yên tâm không bị "lòe" . mất cái x6 rồi, nên đành gửi tiền về cho bà xã tự đi mua, bà xã nhà em nói em nhiều quá, bắt đền bằng con N8, nhưng không ở nhà đưa bà ấy đi mua được, xót hết cả ruột. mình thì đang dùng x1 mà bà ấy đòi chơi N8:(. bác nào biết chỉ giùm em cái, khổ em quá, suốt mấy ngày nay bị bà xã nói đau hết đầu ! cảm ơn các bác nhiều !

Thế giới di động, Viễn Thông A, Phước Lập...Nó lớn nên cũng yên tâm hơn cửa hàng nhỏ.:D

Khoaaa

bà xã cũng biết lựa quá hen :D....Thế giới di động hay Viễn Thông A ấy

ahojmimi

phù...may quá. cuối cùng bà xã ôm em x6 màu xanh. bà xã nhà em vui tính, đùa vậy làm mình thót tim, mà mình vẫn cứ phải vâng vâng dạ dạ:|

AlyCuong

Active Member
phù...may quá. cuối cùng bà xã ôm em x6 màu xanh. bà xã nhà em vui tính, đùa vậy làm mình thót tim, mà mình vẫn cứ phải vâng vâng dạ dạ:|

Chửi cho một tăng ngay, làm gì mà phải vâng vâng dạ dạ.
Thì ra bưu chính Vn mình cũng k đến nỗi quá tệ.

ahojmimi

Chửi cho một tăng ngay, làm gì mà phải vâng vâng dạ dạ.
Thì ra bưu chính Vn mình cũng k đến nỗi quá tệ.
cái mà gửi qua bưu điện vẫn bặt vô âm tín. bà xã đi mua cái x6 mới đấy chứ. :( tốn kém quá.

HotelHoangMinh

ĐƠN XIN VIỆC GỬI CÁC NHÀ TUYỂN DỤNG?​

*Tôi tên: Thích Đủ Thứ
*Ngày tháng năm sinh : ba má chưa làm khai sinh
*CMND số : ..."...
*Nơi sinh : Tù Dữ, TP.HCM
*Hiện cư ngụ tại : Lầu 48 Bitexco, P.Bến Nghé, Q1, TP.HCM nhìn xuống dưới gầm cầu Thị Nghè
*Sở thích cá nhân : nhảy dù, leo cây, đánh đu...Giàu thì đi xe hơi uống bia ôm - Còn Nghèo đi xe ôm uống bia hơi
*Tình trạng hôn nhân : .... đếm không nổi
*Trình độ chuyên môn :
1. Tổng Cục ăn nhậu Việt Nam, Hội Liên hiệp rượu bia chứng nhận : BỢM
2. Khoa ruột gan phèo phổi Bệnh viện Nhiệt đới TW chứng nhận : HẾT THUỐC CHỮA
3. Hội Liên hiệp phụ nữ Việt Nam công nhận : BÓ TAY
4. Đội dò phá bom mìn Bộ quốc phòng công nhận : VŨ KHÍ HỦY DIỆT HÀNG LOẠT
....

*Thởi gian làm việc: bất kỳ lúc nào
*Kỹ năng làm việc nhạy bén : biết được tất cả bí mật của người khác
*Trung thực, thẳn thắn : kể lại cho mọi người nghe!
*Tôn trọng giờ giấc : tuyệt đối không tới sớm và về trễ.
*Kinh nghiệm làm việc:
- Từng giữ trẻ em gái từ 17-20 tuổi trong mùa tết để bố mẹ về quê hay đi chơi xa, cơm nước miễn phí, có nhận giữ qua đêm, Đặc biệt nhận giữ đêm không lấy tiền.
Điều kiện nhận giữ: các em gái phải hoàn toàn khỏe mạnh, xinh xắn, dễ thương, không bị các dị tật về tay chân mắt mũi, không có tiền sử về bệnh thần kinh, co giật. Ưu tiên các bé gái con nhà lành và quan trọng nhất là các bé phải được gia đình trang bị xe tay ga (tệ nhất là Sh Hoắc VesPa).
*Lý do bỏ việc cũ : bé gái lớn hết rồi!
*Mong được ứng tuyển vào vị trí : Bảo mẫu nam, Bảo vệ của nữ thư ký,.. bất kỳ chuyện gì cũng được.

AlyCuong

Active Member
Mí bác có thấy nick e có gì lạ hok nhỉ???? Ai phát hiện ra thưởng 1 cái Thanks!:D

ahojmimi

nhìn như thẻ quân dịch thường phát cho binh lính khi ra trận. khi tử nạ thì căn cứ vào đó để biết thông tin.:p

Status
Không mở trả lời sau này.