• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Nobinem - Not Fraid =))

ahojmimi

vậy là đã một tháng rồi, kể từ ngày mình ra bưu điện để gửi cái nokia x6 về cho bà xã. cho đến giờ vẫn bặt vô âm tín, chẳng có tăm hơi đâu. đi hỏi mọi người mới vỡ lẽ ra là cứ gửi đồ có giá trị về Việt nam quê mình là như vậy, sẽ bị "thất lạc" đâu đó, có mấy người quen gửi laptop- điện thoại về vn đều bị vậy. còn mấy thứ mỹ phẩm linh tinh rẻ tiền thì đến nơi an toàn. thì ra bưu chính quê mình là như vậy...nghĩ mà thấy đau lòng qua các bác ạ...!

DreamLand

vậy là đã một tháng rồi, kể từ ngày mình ra bưu điện để gửi cái nokia x6 về cho bà xã. cho đến giờ vẫn bặt vô âm tín, chẳng có tăm hơi đâu. đi hỏi mọi người mới vỡ lẽ ra là cứ gửi đồ có giá trị về Việt nam quê mình là như vậy, sẽ bị "thất lạc" đâu đó, có mấy người quen gửi laptop- điện thoại về vn đều bị vậy. còn mấy thứ mỹ phẩm linh tinh rẻ tiền thì đến nơi an toàn. thì ra bưu chính quê mình là như vậy...nghĩ mà thấy đau lòng qua các bác ạ...!
:-S @@ ... :|

Khoaaa

từ cái ngày 14-2 đến giờ đấy ah? Sao ko gửi DHL hay chuyển phát nhanh ấy

ahojmimi

vâng. từ ngày "va lung tung" đấy ạ. thì lần đầu đi gửi bưu kiện về nước, có hiểu gì đâu. tiếng tăm thì ít ỏi, ra bảo gửi về vn, họ nói sao thì biết vậy, mà bên này việc thất lạc là điều hiếm hoi, ai ngờ đâu lại thế. bị bà xã nói mấy ngày nay, mệt mỏi quá các bác ạ !

AnhPheCT

Đau cả đầu Con HD2 T-Mobile........................cũng chẳn xong.........................! hết phép rùi..........................!

HotelHoangMinh

Thành thật chia buồn cùng bạn và thật xấu hổ với cách hành xử của nhân viên bưu điện tại Viêt Nam!

Khoaaa

Hôm nay forum congnghre24 send mess mời qua tham gia nhóm việt hóa va CFW bên forum họ... ko biết có ai nhận d9c mess ko thế???

AlyCuong

Active Member
Hôm nay forum congnghre24 send mess mời qua tham gia nhóm việt hóa va CFW bên forum họ... ko biết có ai nhận d9c mess ko thế???

Tui có nè, tính rút ruột nhân tài PDV như tui đây chứ gì. Hahaha
:)):))

DreamLand

gặp anh thì chả bao giờ add nick người lạ...
Lỡ các bé nó ngưỡng mộ rồi nó add, kinh nghiệm của em nhiều lần trước, reject là cực kỳ hoang phí tài nguyên kể trên :|

Status
Không mở trả lời sau này.