• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em lưu ý ít tán gẫu trong phòng hành chính nhé.Phê phán đồng chí Tới bỏ Link dẫn tới CLB PV Hải Phòng.

Hic,mong được giải quá.

Anhtoitb

Anh em lưu ý ít tán gẫu trong phòng hành chính nhé.Phê phán đồng chí Tới bỏ Link dẫn tới CLB PV Hải Phòng.

Hic,mong được giải quá.

Sorry đồng chí Long, quên mất đấy! Để mấy dòng thơ thành ra quên mất dẫn links.
Sửa ngay đây!

Nokialover

Hic,mong được giải quá.

Mong CLB HP có giải nhưng e rằng hơi khó nhỉ???????????????

Last edited by a moderator:

The_dealth1405

Sao ko thấy anh em HP vào vote cho Tới và Long nhỉ.
@Tới và Long: ko vận động anh em tranh cử hả hai đồng chí. Chắc bận việc gia đình nên ko online thường xuyên rồi

Anhtoitb

Sao ko thấy anh em HP vào vote cho Tới và Long nhỉ.
@Tới và Long: ko vận động anh em tranh cử hả hai đồng chí. Chắc bận việc gia đình nên ko online thường xuyên rồi

Tình hình hiện nay là em đang đứng thứ 2 rùi, anh em vào vote nhanh lên để còn lĩnh tiền về chia!
Nhanh lên anh em ơi!

PhuongAnh

Tình hình hiện nay là em đang đứng thứ 2 rùi, anh em vào vote nhanh lên để còn lĩnh tiền về chia!
Nhanh lên anh em ơi!

Giờ Tới đã bước được chân vào vòng chung kết rồi.. Vòng chung kết thì bình chọn lại từ đầu xem ai là Hoa Khôi

Badamgiak23

Super V.I.P
CLB PV Hải Phòng sẽ thưởng 10.000 PVD riêng cho thành viên PV Hải Phòng nào dành giải cuộc thi "Ngon trai" do Phương Anh tổ chức.

Thân gửi 1

Badamgiak23

Super V.I.P
CPB PDAVIET Hải Phòng thông báo :​

Vì sự năng động, nhiệt tình của Anhtoitb và The_death1405 trong thời gian qua cho PDAVIET và PV Hải Phòng nói riêng.Mình xin thay mặt CLB PV Hải Phòng tuyên dương 2 thành viên và tặng mỗi bạn 15.000 PVD.Mong các bạn đóng góp nhiều hơn nữa cho PV ;;)

Thân gửi !

PhuongAnh

Vì sự năng động, nhiệt tình của Anhtoitb và The_death1405 trong thời gian qua cho PDAVIET và PV Hải Phòng nói riêng.Mình xin thay mặt CLB PV Hải Phòng tuyên dương 2 thành viên và tặng mỗi bạn 15.000 PVD.Mong các bạn đóng góp nhiều hơn nữa cho PV ;;)

Thân gửi !

Chúc mừng Nam và Tới =D>=D>=D>=D>=D>
P/s: Nam ơi mua Vertu thoải mái rồi nhé :D:D:D:D:D

The_dealth1405

Thân gửi !

Ái chà chà, hay quá ta. Đây chính là động lực để thúc đẩy những thành viên như mình hướng tới. =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

Đồng chí Long đúng là lãnh đạo tâm lý! Cứ thưởng thế này thì tháng nào mình cũng tích cực! Hoan hô!

Anhtoitb

CLB PV Hải Phòng sẽ thưởng 10.000 PVD riêng cho thành viên PV Hải Phòng nào dành giải cuộc thi "Ngon trai" do Phương Anh tổ chức.

Thân gửi 1

Cái này thì Long có thể gửi trước cho mình được đó ! Vì chỉ có 2 anh em mình thi, ông không được thì tôi được! Kha khà... :)):)):))

The_dealth1405

Anh em Hải Phòng đâu rồi nhỉ, 17/04 này nhớ vào vote cho 2 đồng chí Long và Tơi nhé. Chứ để tình hình như vòng 1 thì gay to

Tuan1412

Trong tuần sau em sẽ chính thức khai trương cửa hàng điện thoại,ngày cụ thể hiẹn tại vẫn chưa có,nhưng em sẽ báo sớm.Các anh nhớ sắp xếp thời gian để đến nhé.Hay hôm đó anh em tổ chức luôn 1 buổi offline nhỉ?Ý kiến của các anh thế nào?

new

Trong tuần sau em sẽ chính thức khai trương cửa hàng điện thoại,ngày cụ thể hiẹn tại vẫn chưa có,nhưng em sẽ báo sớm.Các anh nhớ sắp xếp thời gian để đến nhé.Hay hôm đó anh em tổ chức luôn 1 buổi offline nhỉ?Ý kiến của các anh thế nào?
nhớ báo sớm 1 tuần để còn nhịn đói để đi ăn khai trương....:)) Thời gian - địa điểm - phải có giấy mời đó.........

Anhtoitb

Nhất trí thui!
Tuấn nhớ lên đây thông báo lịch cụ thể cho anh em biết nhé để còn đến chúc mừng! :D:D:D

Tuan1412

nhớ báo sớm 1 tuần để còn nhịn đói để đi ăn khai trương....:)) Thời gian - địa điểm - phải có giấy mời đó.........

Hơ hơ nếu tính từ hôm nay thì chậm nhất là 1 tuần nữa là khai trương đấy anh ạ,mai anh nhịn sớm đi nhé,hé hé

Tuan1412

Vừa rồi xem lịch thấy ngày thứ 4 tuần tới là ngày đẹp,em dự định hôm đó sẽ khai trương,báo sớm để mọi người chuẩn bị nha