• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Không hỉu ............. Anh có cầm quỹ đâu .
Chỉ cho vay lãi thôi à .

Trời, vậy là Bà đầm già không bàn tính với anh sao?
Thui, 2 anh em nhà đó thống nhất với nhau rùi chuyển xiền cho em là em mừng rùi!

new

Có sơ đồ main thì share luôn cho anh em đi...........tìm mỏi mắt mà không có.......

The_dealth1405

ơ thế ko đc ah. Lạ nhỉ.

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

Đây là file ảnh hồ sơn con hima mà nam gửi anh Hùng!
Anh em nào quan tâm, mời down!

new

Cái sơ đồ chân sạc trên thì mình lấy được rùi thanks anh em,tiện đây ai có sơ đồ main(sơ đồ cả máy) thì share cho anh em nha.......

Badamgiak23

Super V.I.P
Tối qua Tuấn (Tuấn 1412) có Off chui với Dũng Oxi nhân dịp đồng chí về thăm lại thành phố Hải Phòng,nhưng do có chút việc riêng nên không sắp xếp được thời gian giao lưu được với Dũng...không biết Tuấn có tiếp đón Dũng "chu đáo" không ?

Anhtoitb

Vẫn không thấy Tuấn vào thông báo việc off chui với đồng chí Dũng Oxi!

Tuan1412

Tối qua Tuấn (Tuấn 1412) có Off chui với Dũng Oxi nhân dịp đồng chí về thăm lại thành phố Hải Phòng,nhưng do có chút việc riêng nên không sắp xếp được thời gian giao lưu được với Dũng...không biết Tuấn có tiếp đón Dũng "chu đáo" không ?

3 ngày nay ngày nào cũng cafe tử sáng đến tối muộn mới về,hiện cũng đang cafe.Vậy có chu đáo 0 anh.Anh em nào rảnh rỗi ra cafe luôn thể nha:p

Anhtoitb

3 ngày nay ngày nào cũng cafe tử sáng đến tối muộn mới về,hiện cũng đang cafe.Vậy có chu đáo 0 anh.Anh em nào rảnh rỗi ra cafe luôn thể nha:p

Nhất chú rùi đó, mà uống cafe nhiều vậy sao Tuấn, giữ gìn sức khỏe đó em, dành tiền hum nào anh lên dẫn anh đi cafe nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
BÁO CÁO HOẠT ĐỘNG CLB PV HẢI PHÒNG THÁNG 3/2008

1.Tổ chức Offline :
-Offline thăm và chia buồn cùng Tới và gia đình
-Offline chui : Long - Hiệp - Long - Hậu
-Offline chui : Tuấn đón Dũng Oxi từ Hà Nội
-Offline gặp mặt cuối tháng (11 thành viên tham gia)

2.Hoạt động riêng tư của thành viên PV Hải Phòng
-Hai thành viên của PV Hải Phòng năm nay đang xây tổ ấm mới : anh Hiệp (Born2LoveU) và Hậu lác (Chucuoihp)
-Tuấn (tuan1412) chuẩn bị mở cửa hàng Mobile (Cơ hội cho anh em được tiếp cận nhiều hơn nữa những sản phẩm chất lượng cao)

3.Lên chức :
Trial Mod Anhtoitb (Tới) lên chức Moderator

4.Số thành viên hiện tại : 41

Thân gửi toàn thể anh em PV Hải Phòng thân yêu ! ;;)

Anhtoitb

Tháng này off chính thức có 1 lần, tháng sau các đồng chí cố gắng off chui nhiều hơn nha! Mà chú Tuấn mở cửa hàng Mobile là cơ hội lớn để anh em tiếp cận với những sản phẩm mới!

Tuan1412

Mới chỉ nằm trong ý tưởng thôi mà mấy anh,chắc gì đã thành hiện thực đc đâu.Thực hiện đc chắc cũng còn lâu quá.
À nhân tiện nhờ anh em xem có địa điểm nào thích hợp giới thiệu em với nhé

NgocVNPT

Tuấn 1214 chuẩn bị mở cửa hàng hả em ? Em mở ở ngay Đổng Quốc Bình hay ở đâu ? Bao giờ khai trương báo anh 1 tiếng nhé . :)

chucuoihp

Mới chỉ nằm trong ý tưởng thôi mà mấy anh,chắc gì đã thành hiện thực đc đâu.Thực hiện đc chắc cũng còn lâu quá.
À nhân tiện nhờ anh em xem có địa điểm nào thích hợp giới thiệu em với nhé

Đợi 4 tháng nữa mở ở nhà anh này :D

Anhtoitb

CHÚ Ý:

Các anh em CLB PV Hải Phòng cần chú ý và đọc lời than của MAN nè.

Trong CLB HP hiện tại ngoài Mod. Anhtoitb rất nhiệt tình và đóng góp hăng say, còn lại từ AM Badamgiak23 trở xuống hoạt động rất "thời tiết".
Nghị quyết hô hào ầm ầm nhưng thực hiện không thấy gì cả, toàn thấy bài Spam là nhiều.
Hoạt động của CLB theo kiểu ý thích theo từng thời điểm chứ không mang tính cộng đồng.
BLD CLB kiểm tra lại xem đúng không nhé?

Mong anh em tích cực hơn nữa!