• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Thông tin buổi Offline đã Post tại Portal,anh em vào ngắm nhé
Đồng chí Tới đang quản lý khu vực này có nhiệm vụ lưu tin đó đủ lâu nhé.

Do Long để size ảnh lớn quá làm tràn khung Portal nên đã được Admin di chuyển về Box của CLB và Tới vừa di chuyển vô Topic Album ảnh của CLB rùi!

Anhtoitb

Tình hình là rất tình hình: Hiện nay cuộc bình chọn danh hiệu Đệ nhất mỹ nam nhân trên PV đã bắt đầu. Rất may một điều là Hải Phòng mình có 2 đồng chí ở 2 bảng khác nhau nên anh em vô bình chọn kiếm ít xiền về chia nhau đi:

Long ở Topic 1

Tới ở Topic 2

XuanTruong

Super V.I.P
Tình hình là rất tình hình: Hiện nay cuộc bình chọn danh hiệu Đệ nhất mỹ nam nhân trên PV đã bắt đầu. Rất may một điều là Hải Phòng mình có 2 đồng chí ở 2 bảng khác nhau nên anh em vô bình chọn kiếm ít xiền về chia nhau đi:

Long ở Topic 1

Tới ở Topic 2

Á à! Chú vận động tranh cử chui ở đây nhé!!!=))=))=))

HHN

Well-Known Member
Ủng hộ đội nhà nào anh em ơi, để còn được chia PVD nếu các bác ấy đoạt giải chứ :D :D

NgocVNPT

Tới sắp nhận giải nhất cuộc thi ai đẹp trai nhất Pv chưa em? Nếu nhận giải tặng anh chút PVD chơi nhé :)

Tuan1412

Ủng hộ đội nhà nào anh em ơi, để còn được chia PVD nếu các bác ấy đoạt giải chứ :D :D

Nhìn Avartar đẹp trai vậy sao 0 thấy tham dự anh nhỉ,có cả phần thi cho các anh đã có vợ đó mà:D

duong83

Long hay Tới của PDA HP có giải anh sẽ chiêu đãi bữa ĐS mệt nghỉ =D> Sợ Thì Thôi >:)>:)>:)

Anhtoitb

Long hay Tới của PDA HP có giải anh sẽ chiêu đãi bữa ĐS mệt nghỉ =D> Sợ Thì Thôi >:)>:)>:)

Nhiệt liệt hoan hô, 2 thằng em có ai sợ khoản đó đâu anh!
Hoan hô anh Dương! =D>=D>=D>=D>

PhuongAnh

Tới vận đông anh em bỏ phiếu kinh quá nhỉ...Quả này Tới không đoạt giải mới là chuyện lạ

Shinichi

Chúc Tới và Long đều đoạt giải để Dương khao, còn anh chứng kiến :D