• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

biendt

link rof2 cho 5233 bị die rùi bạn ơi.dow về xong giải nén ko được à,nó báo lỗi ko có file để gải nén à,.

coc3k

Member
tap to unlock tai ve giai nen ko co file coc3k xem lai zum cai nhe.
ah để mình up lại

đã fix lại link tap to unlock cho 5233 và đã kiểm tra hết lại link rùi đấy ae=D>

Last edited by a moderator:

sonYH

cho mình hỏi : trước khi hack may mình phiên bản là 51.0.002 sau khi flash sao nó lại lên thành 51.1.002 thế bạn ,giả sử bh mình flash bản khác phiên ban là 51.0.002 thì có sao ko bạn .thân!

coc3k

Member
cho mình hỏi : trước khi hack may mình phiên bản là 51.0.002 sau khi flash sao nó lại lên thành 51.1.002 thế bạn ,giả sử bh mình flash bản khác phiên ban là 51.0.002 thì có sao ko bạn .thân!
không sao đâu bạn do cái vs đó muốn chỉnh lại bao niêu mà không đc:))

sonYH

chỉnh lại kiểu gì ,mà tức là bh mình flash lại một bản có phiên bản 51.0.002 là ko bị sao ah

coc3k

Member
chỉnh lại kiểu gì ,mà tức là bh mình flash lại một bản có phiên bản 51.0.002 là ko bị sao ah
uh không sao đâu bạn bạn cứ yên tâm;;) do mình dùng 5233 là 51.1.002 mà mình post qua 5230 quên chỉnh lại thôiX_X

sonYH

thank ông bạn nhiều , mà cho mình hỏi nốt , khi flash chỉ đc flash các bản thấp hoặc bằng với phiên bản phần mềm máy mình ah ban .

coc3k

Member
thank ông bạn nhiều , mà cho mình hỏi nốt , khi flash chỉ đc flash các bản thấp hoặc bằng với phiên bản phần mềm máy mình ah ban .
hjx. bạn nói sai rồi khi flash chỉ đc flash bản bằng hoặc cao hơn bản mình đang dùng nếu thấp hơn là die máy:))

ngocthuan92

tại sao lại thấp hơn hoặc = ? cũng giống như update firmware ....thì phải cao hơn hoặc bằng chứ :D