• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

t_nhon

Máy mình n81đã hack, khi cài đặt Omai karaoke thì báo lỗi " không thể cài đặt " là sao vậy các bạn ?

citajet

Thank nha. Nhiều quá mình rất thích. Đang học Tiếng Anh có Bài hát kiểu này sau hát cho bọn bạn lag mắt

citajet

Bạn ơi cho mình hỏi? sao lúc mình ấn vào chữ kickhere màu xanh nó hiện ra cái bảng rồi ko thấy nó dow, dow thế nào hả bạn. Chán Quá

Nó chả hiện gì giúp mình với?

MinhThang

Manager
Bạn ơi cho mình hỏi? sao lúc mình ấn vào chữ kickhere màu xanh nó hiện ra cái bảng rồi ko thấy nó dow, dow thế nào hả bạn. Chán Quá

Nó chả hiện gì giúp mình với?

Bạn nói rõ là Down cái gì và ở đâu?

daibang15

khi nào chơi được hay đấy
cam ơn nhiều nhá
hay đây hôm nào có bài hát nào thì pot nhá

yy8891

Co ban nao co Omai Karaoke chay dc cho Nokia 6300 ko. Up cho minh voi. Em gai minh dung 6300, no ket phan mem nay lam ma minh chuyen qua cho no thi ko chay
Cam on cac ban

Posted via Mobile Device

blackchickenguy

Đã ấn Thanks bạn !
Mình đã down về và cài vào đt, chạy ngon lành.
Nhưng chỉ mỗi tội mình dùng E71-Màn hình 320x240 nên ko hiện lời để hát đc bạn à, giá như có bản cho 320x240 thì cực kỳ tuyệt vời !
Mặc dù vậy, vẫn thanks bạn thêm vào bài trả lời !

ninhhot

Đã ấn Thanks bạn !
Mình đã down về và cài vào đt, chạy ngon lành.
Nhưng chỉ mỗi tội mình dùng E71-Màn hình 320x240 nên ko hiện lời để hát đc bạn à, giá như có bản cho 320x240 thì cực kỳ tuyệt vời !
Mặc dù vậy, vẫn thanks bạn thêm vào bài trả lời !

Đã có bản cho màn hình 320p*240 rồi đó b.

Teppy

Minh dung nokia e55. Không hiểu sao không thể chạy được file jar nhỉ? Nó cứ báo preparing installation rồi đợi mãi chả thấy nó phản ứng.

cunho123

Bung file jar ra xòn tìm hình nào bạn cần thay thì size và tên y chang kéo thả vào là được.

Bạn cho mình hỏi dùng pm gì bung ra vậy và đóng gói lại như thế nào để ra file jar ???
Hình như cái này chử chạy nhanh hơn nhạc 1 chút phải không các bạn????

MinhThang

Manager
Bạn cho mình hỏi dùng pm gì bung ra vậy và đóng gói lại như thế nào để ra file jar ???
Hình như cái này chử chạy nhanh hơn nhạc 1 chút phải không các bạn????

Mở bằng winrar đó bạn, Click chuột phải vào file Jar chọn Open with../Winrar. Xem các trang trước đã có hướng dẫn rồi đó bạn.

daibang15

cam ơn nhiều, mình sem thế nào nhá, có hay ko nữa, thử dọng cái không thì không biết mình có tài thì chết. hihihih
sao lâu không thấy test lên nhiều nữa vậy
cảm ơn nhá

zezo_timban

cho mình hỏi tại sao mình cài vào máy LG GD510,cứ mỗi lần tải về xong là máy mình lại bị reset vậy????bác pro nào giúp em với

MinhThang

Manager
cho mình hỏi tại sao mình cài vào máy LG GD510,cứ mỗi lần tải về xong là máy mình lại bị reset vậy????bác pro nào giúp em với

Đây là pm java bạn kiểm tra máy bạn có hỗ trợ java không mới dùng được.

buihoanbg

Minh cai cho N73 duoc roi NHUNG MA KHONG CO TIENG CAC BAN AH. Lam the nao nhi, cac ban huong dan cho voi nhe Thank

Lam the nao de co tieng nhac cho N73 cac ban oi

prettyboy247

Minh cai cho N73 duoc roi NHUNG MA KHONG CO TIENG CAC BAN AH. Lam the nao nhi, cac ban huong dan cho voi nhe Thank

Lam the nao de co tieng nhac cho N73 cac ban oi

bạn đã chuyển chế độ cấu hình im lặng sang chế độ bình thường chưa.chỉ có nhạc khi để chế độ bình thường nhé