• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

MinhThang

Manager
các bác ko có bản cập nhật bài hát mới hả các bác??? sao topic này ko ai ghe thăm nữa vậy, chủ topic đâu rồi, mình mới gia nhập, symbyan nên ko biết gì, các bạn chỉ mình cách đổi ảnh nền trong fan mềm này với??????

Bung file jar ra xòn tìm hình nào bạn cần thay thì size và tên y chang kéo thả vào là được.

tronghuy1609

còn vấn đề bài hát mới thì sao hả bác??? bó tay hả bác??? trong này toàn bài hát cũ ko à???

aphu1080

Minh down dc, nhung ko tai cac bai hat ve de hat dc. Cu doi ma bai hat. Ma` ma ~ bai hat thi lam gi co. Plz hoangthanh Giup minh voi. Minh dung con N93i. Cai thi duoc, nhung cac bai hat thi ko dc.

MinhThang

Manager
còn vấn đề bài hát mới thì sao hả bác??? bó tay hả bác??? trong này toàn bài hát cũ ko à???

Mặc định thôi bạn à, chưa Add được, có pm hỗ trợ tải trên mạng về nhưng lại đắt tiền không đáng dùng.
Add bài hát không phải ai cũng làm được.

tronghuy1609

vậy thì tiếc quá nhỉ, mod nói vậy thì e hết hy vọng rồi, tại e rất thích pm này nhưng thấy nó ko fat triển nữa nên rất đáng tiếc.

avalon701

Cảm ơn phần mềm vô cùng hay. Chúc bác hoangthanh luôn khỏe và đóng góp thật nhiều hơn nữa phần mềm hay cho anh em nhá!

datvietdatviet

Pm này hay.nhưng mà có một lỗi rất bực mình đó là: khi khoá phím sẽ tịt luôn :(( và hết sáng củng thế.lại khôg chạy ẩn nửa

MinhThang

Manager
Pm này hay.nhưng mà có một lỗi rất bực mình đó là: khi khoá phím sẽ tịt luôn :(( và hết sáng củng thế.lại khôg chạy ẩn nửa

Muốn không tắt thì kiếm cái Software.SmartLight. cài vào là OK, tìm ở mấy trang trước anh em up quá trời rồi đó.

giap1984

Mình tải về chạy ổn mà mình dùng N81-8G, nhưng vào phần tải bài hát nó đòi mã, bạn nào biết chỉ giúp mình mình cám ơn nha (NHẠC TRẺ Ý)

ninhhot

Có lẽ vậy đó b:D.muốn nghe lại mình hát thì b gi âm sau đó...