• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

Nynk_102

Gì mà k dùng dc hả b?m vẫn dùng bình thường mà
Posted via Mobile Device
Bác bít cách dùng thì chỉ giùm bạn ấy đi chứ. Vì ko phải ai cũng rành cái này mà. Ex: me .
Posted via Mobile Device

ninhhot

Bác bít cách dùng thì chỉ giùm bạn ấy đi chứ. Vì ko phải ai cũng rành cái này mà. Ex: me .
Posted via Mobile Device
Cái này dùng dễ lắm b à..!mở chương trình lên vào vào danh sách nhạc thích bài nào thì đánh dấu vào.nếu muốn hát hết thì đánh dấu tất cả.chọn xong nhấn nút hát thế là hát thui.to nhỏ thì nhấn nút điều hướng y to sang phải nhỏ sang trái.muốn next thì nhấn fim xanh cho nó hiện ra bảng điều khiển.rùi nhấn nút điều hướnng.là ok
Posted via Mobile Device

danhnhanluat

Em cảm thấy hơi tủi thân, các bác ít lưu tâm tới con "dế cưng" của em chút nào cả. Khi nào cũng chỉ có 240 x 320 thôi, con của em 320 x 240 nên đành ngậm ngùi.. ..:((

chuabiet

ae cho minh hỏi với.... cái phần mềm này .jar mà máy mình 6233 có xài đc hok nhỉ.....

DinhTuan

ae cho minh hỏi với.... cái phần mềm này .jar mà máy mình 6233 có xài đc hok nhỉ.....

neu may ban xai java 2.0,man hinh 240x320 thi xai tot,neu ban khong biet may ban the nao thi cai vao dai di,khong duoc thi xoa,do mat cong cho nguoi khac tra loi

Posted via Mobile Device

sonhoangle1987

mấy pạn cho mình hỏj?cáj này mình cài lâu rùj mà sao vẫn còn spam nhỉ,ko pít có bài hát mới ko mấy bạn,thấy toàn pàj củ
Posted via Mobile Device

hunglata

Bạn có thể cho mình biết bạn đang dùng máy gì đựoc không?
Bạn à, mình cũng có lỗi như bạn!
Nhưng mà mình sẽ chỉ cho bạn cách khắc phục!
Tất cả những ai bị lỗi này chỉ cần làm thế này là ổn:
- B1: Chỉnh proflie thàng Gerenal!
- B2: Vào option của Gerenal --> tất cả những cái gì off chỉnh thành on hết! (kể cả dòng "Warrning" cũng ko đc cho off, vì là cái này mỗi lần cài phần mềm có tiếng bíp khó chịu, mình nghĩ có nhiều bạn tắt cái này nên lỗi là thế)
Các bạn test thử xem nhé!
Chúc thành công

manhcuonghg

bạn ơi bạn giúp mình làm độ phân giải 320x240 nhé

- Bạn giúp mình đổi độ phân giải thành 320x240 hộ mình với mình đang dùng e63( cài những cái kia đc nhưng ko thấy chữ) làm ơn giúp mình nhé
_ cám ơn bạn nhiều

dinhuct

Cài tốt chạy tốt mỗi tội không hiện chữ lên mà hát thôi, chắc phải học thuộc lòng các bài hát mất. có ai bị như em không, nếu chỉnh được hiện chữ vui lòng chỉ dùm, em đang xài E 61i. Thx

manhcuonghg

- Bạn ơi bạn có thể post koraoke 320x240 tiếng anh hộ mình đc ko mình cám ơn bạn nhiều ( mình rất thích hát tiếng Anh ) :d

manhcuonghg

- Sao ko có ai giúp mình à? post hộ mình bản tiếng anh 320x240 với. Xin cám ơn bạn rất nhiều (Thx You)

- có bạn nào giúp mình post karaoke mình hình 320x240 bản tiếng anh và tiếng việt đc ko

Last edited by a moderator:

tsbv1701

hơn 400 bài thì cũng chỉ dc có vài bài nhép môi dc thui, toàn nhạc j đâu k, mà tải ca khúc mới thì lại k dc, cứ bảo hệ thống bận,xin vui lòng thử lại,trong khi mình vui lòng lắm mới chấp nhận tốn 5k tải 1 bài nhạc:(

Nynk_102

E71 thì dùng bản cho màn hình ngang 320*240 vừa có bác nào up đó bạn. Bản này màn hình đứng sao dùng dc.

aphu1080

N93i cai duoc nhung ko down nhac ve duoc, ban gom lai thanh 1 folder duoc k, de A E khoi down nhac ve. Chi minh luon cach down nhac luon neu nha.Thanks nhieu lam.

rosebeast

ko dow bài hát đc..

mình dùng ok, tuy nhiên hình như mình đặt tắt đèn màn hình sau bao nhiêu s thì cái này nó cũng tắt nên bất tiện quá, với lại trong cài đặt của điện thoại ko có bỏ chọn tắt đèn màn hình.
thêm 1 vấn đề nữa là sao mình vào tải bài hát mà cứ sự cố mạng mãi, vì toàn bài hát cũ, mong chủ topic vì a e up thêm thật nhiều bài hát mới , như từ vol 1 đến vol 37 hiện nay;), hehe.
được vậy thì còn gì bằng.

anxongjong

mình đặt tắt đèn màn hình sau bao nhiêu s thì cái này nó cũng tắt nên bất tiện quá, với lại trong cài đặt của điện thoại ko có bỏ chọn tắt đèn màn hình.

Cài thêm cái smartlight nó sẽ mở đèn nền cho đến khi thoát ứng dụng hoặc deactive.

tronghuy1609

các bác ko có bản cập nhật bài hát mới hả các bác??? sao topic này ko ai ghe thăm nữa vậy, chủ topic đâu rồi, mình mới gia nhập, symbyan nên ko biết gì, các bạn chỉ mình cách đổi ảnh nền trong fan mềm này với??????