• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

Hình như không, bạn dùng bản core của Binh24 có sẵn cái Tap To Unlock của c5 đó bạn. Nhưng cá nhân mình thấy nó xấu đau xấu đớn nên không bận tâm. Bạn thử cook vào xem sao nhé ! Mình thấy bản này ổn định rồi nên cài nhiều soft và game để dùng lâu dài luôn rồi nên ngại Flash lắm.

Bản core đó JAF với bản của bạn đc hả bạn? Cho mình xin cái link đi vì mình k biết down core nào nữa,với làm phiền bạn lần này,chỉ mình sửa cái menu 4x4 với,mình có sửa theo cách C6 nhưng k có đc

chetvislo1

đã Jaf. x0g
mọi việc đều rất trơn tru như bản v2 gốc

khi k bật gì hết chỉ bật hịu ứng thì ram 62m

kitafung

có add cái conversation vào mục tin nhắn chưa kitafung ơi!

Bạn tự add giúp mình nhé. Mình dùng Tin nhắn mặc định quen rồi nên không xài cái đó. Xóa cho nó gọn và đỡ chiếm dụng Ram.

đã Jaf. x0g
mọi việc đều rất trơn tru như bản v2 gốc

khi k bật gì hết chỉ bật hịu ứng thì ram 62m

Bạn thử soạn tin nhắn rồi ấn * thêm ký tự đặc biệt xem có bị lỗi gì không? Mình ko test nên nhờ bạn review vậy.

chetvislo1

Bạn tự add giúp mình nhé. Mình dùng Tin nhắn mặc định quen rồi nên không xài cái đó. Xóa cho nó gọn và đỡ chiếm dụng Ram.

Bạn thử soạn tin nhắn rồi ấn * thêm ký tự đặc biệt xem có bị lỗi gì không? Mình ko test nên nhờ bạn review vậy.
ok bạn .....

kitafung

Bản core đó JAF với bản của bạn đc hả bạn? Cho mình xin cái link đi vì mình k biết down core nào nữa,với làm phiền bạn lần này,chỉ mình sửa cái menu 4x4 với,mình có sửa theo cách C6 nhưng k có đc

ƠFW không mod được 4x4 đâu nha bạn. Đã gửi link cho bạn qua tin nhắn riêng.

chetvislo1

từ trang 3=> trang 7 ký tự toàn là hình ô vuông bạn ơi ( nhưng mình k quan tâm .. vì mình k bao h xài cái này )

kitafung

ok bạn .....

Bác với overyou làm một cặp song kiếm được rồi đó ^.^ PAM thấy sợ luôn á. Nhưng cũng nhờ vậy bản trời lam v2 đạt 200 lượt tải về. LOL

Đó là lý do mình khuyên bạn không nên trờ về FOnt mặc định vì mình nhỡ tay thêm cái file đó rồi.

Bạn chịu khó đợi 1 xíu và flash lại 1 lần nữa, mình làm lại bản khác để ko xuất hiện ô vuông cho bạn. Mình ghét cái gì không hoàn hảo lắm.

chetvislo1

Bác với overyou làm một cặp song kiếm được rồi đó ^.^ PAM thấy sợ luôn á. Nhưng cũng nhờ vậy bản trời lam v2 đạt 200 lượt tải về. LOL

Đó là lý do mình khuyên bạn không nên trờ về FOnt mặc định vì mình nhỡ tay thêm cái file đó rồi.

Bạn chịu khó đợi 1 xíu và flash lại 1 lần nữa, mình làm lại bản khác để ko xuất hiện ô vuông cho bạn. Mình ghét cái gì không hoàn hảo lắm.

ký tự đặc biệt đó
mình có bao h xài đâu
vì gửi sang ng ta
ng ta cũng k thấy gì ^_^
nên k bao h đụng zdo cái kí tự đặc biệt
hehe

kitafung

sao mấy bản của bạn ko xài ttpop được vậy kitafung?

Chạy được nha bạn, một số bài nhạc có tag quá dài làm ttpod bị văng bạn à. Thế nên bạn chỉ cần quét từng thư mục một là ok. Đã test với bản 4.0 của bác kienvip rồi nhé.

Hikira

Bạn ơi cho hỏi. Sao bản Core của binh24 có 29mb mà bản Core gốc tới 110mb là sao bạn rồi JAF có bị gì k? vì chênh lệch gần cả trăm mb.

khoa1989

Bạn ơi cho hỏi. Sao bản Core của binh24 có 29mb mà bản Core gốc tới 110mb là sao bạn rồi JAF có bị gì k? vì chênh lệch gần cả trăm mb.

bản gốc có cả rosf 2 mà bạn.core của binh24 dùng đc hết không sao cả nhé

tanthanh2009

sao giải nén ra copy vào thì có 2 file trùng tên RM-356_52.0.101_prd.rofs2.V01 từ rofs2 và cả trong red on black V2 vậy bạn? Lấy file nào hả bạn ơi!

_GD_

cài vẫn ok,nhưng bấm vào icon là văng ra,ko bit lổi zi2 nữa?

Hikira

bản gốc có cả rosf 2 mà bạn.core của binh24 dùng đc hết không sao cả nhé

Ý mình là mình tải core của binh24 về nhưng có 29mb thôi nhưng cái Core gốc tới 110mb lận,nếu mình thay thế Core 29mb (xóa Core gốc 110mb) để JAF thì đc k?

Status
Không mở trả lời sau này.