• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

Hikira

chúc topic đắt khách ^^ mình chỉ thích HS OraTsu nên đợi vậy :D

Khoaaaa

Active Member
Đang ở dưới đất hứng dừa với mọi người,sợ lên cao hái một mình lắm,chắc đợi fổ biến rồi lên luôn,chúc topic đắt khách ha

mucelago

Active Member
Cố lên kitafung ơi, để mình test thử coi sao nha. Bản này đã fix hết lỗi rồi hả bạn ?

edit : Sao không down đc bạn ơi.

Chỉnh sửa cuối:

tangbalan

sao bạn không đễ fon chữ như cũ thay đổi giờ nhìn xấu quá vào web khó đọc lắm

OverYou

Font Android dzô web là coi ngon nhất còn j? Mình cũng thích font Android và đang dùng cả hiệu ứng Android cho CFW C6 :D

tangbalan

không biết máy bạn sao chứ máy của mình thì chữ nhòe tùm lum hết à.không biết font nầy font gì chứ nhìn giống chữ thư pháp quá.

OverYou

Bro kitafung có sở thích giống mình là thích xài hàng Android, font này chắc là font Android thoy. Đổi font rất dễ bro à! Dzô google.com.vn gõ: Hướng dẫn đổi font cho nokia 5800 --> làm theo hướng dẫn --> xong! Chắc máy bro có vấn đề j chứ font Android xài ngon và đẹp lắm, chỉ có điều hơi nặng để cook Rom!

kitafung

Bro kitafung có sở thích giống mình là thích xài hàng Android, font này chắc là font Android thoy. Đổi font rất dễ bro à! Dzô google.com.vn gõ: Hướng dẫn đổi font cho nokia 5800 --> làm theo hướng dẫn --> xong! Chắc máy bro có vấn đề j chứ font Android xài ngon và đẹp lắm, chỉ có điều hơi nặng để cook Rom!

Không đâu bạn ấy nói đúng đấy, font androi này hình như là phiên bản đầu tiên nên bị loà khi duyệt web bằng trình duyệt. Vì mình cũng ít dùng trình duyệt nên mặc kệ. Các bạn nào không thích có thể tự đổi font nhé nhưng hãy chọn font hỗ trợ đa ký tự vì có mod đa ký tự.

tangbalan

làm sao đổi được vậy bạn có phải dung clip font không.nếu không phải thì hướng dẫn cụ thể cho mình nghe.thanks ban

OverYou

Mình đang dùng font Android duyệt web ầm ầm chẳng thấy sao, ko bị lỗi font chữ Thái, còn font chữ Hàn + Trung chắc là có lỗi ko hiển thị được! Mình duyệt web thấy chữ ngon lắm mờ? Chỉ cần đọc tiếng Anh + Việt ok là đủ với mình roài :D

kitafung

bản v2 này ổn định kô vậy kitafung?

Hãy thử qua và cảm nhận nhé, bản trước đã ổn định rồi nhưng bị lỗi Media Player. Giờ mình đã fix được rồi. ^.^

_GD_

ok.đang down,chuẩn bị flast.lên cái này là kô xuống 007 được nữa fai3 ko?

tangbalan

đúng rồi đó bạn lên rồi là không hạ được đâu xài bản nầy thấy cũng được lắm chỉ tội có font hơi xấu thôi.

_GD_

font xấu thì đổi font khác thui có gì đâu:p

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

ủa bản này là basic gốc chú kô phải cua omia à?

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

font xấu thì đổi font khác thui có gì đâu:p

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

ủa bản này là basic gốc chú kô phải cua omia à?

Đúng rồi bạn, cá nhân mình không thích Omia nên ko cook vào, vì có 1 số theme phải để HS Basic mặc định mới đẹp. Bạn có thể chuyển sang chế độ Fullpage để có icon Omia nhé

Status
Không mở trả lời sau này.