• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

khoa1989

đề nghị a e thảo luận không cãi nhau.văng tục ở đây ăn nói thiếu văn hóa.ai không dùng thì đừng spam bừa tốn tài nguyên của diễn đàn ra

Last edited by a moderator:

OverYou

Mình thôi rồi mà nó cứ thích xoáy! Xin lỗi bro kitafung >.<

OverYou

=)) Đó là sở thích của iem! Bro thông cảm, nói thiệt nha: Nếu ko có những ng spam nhiệt tình như tụi iem thỳ mấy cái topic của các bro chỉ chán phèo như bánh bèo :D em làm j có tay to nào? Chỉ có tay bé đỡ đầu thoy, khi nào thấy nick iem bị banned thỳ biết là có tay to đỡ =))

tanthanh2009

Bản này mình thấy có cái hay là, hầu hết các theme mình cài vào đều hiện lên ở app installl nên có thể remove theme được.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Sao mình dùng Map khi vào sign in thì máy bị restart lại nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Bản này mình thấy có cái hay là, hầu hết các theme mình cài vào đều hiện lên ở app installl nên có thể remove theme được.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Sao mình dùng Map khi vào sign in thì máy bị restart lại nhỉ

Cái này mình cũng bị nên mình xoá luôn cái ovi map rồi. Nhưng bản đó chưa có up lên. Đợi có FW APAC mình làm một bản hoàn thiện luôn, chứ ROF của bác binh ôm đồm quá xoá không hết.

OverYou

:D Vào làm j Maps cho nó tốn xiền? Mình chỉ để ngắm cho đẹp thoy!

Em_be_hu

Khi nào có phiên bản tiếng Việt mình sẽ phát triển tiếp. Phiên bản 5800XM này cũng sử dụng những mod như ROB nên chất lượng như nhau nha các bạn. Có điều vẫn dùng theme soundwave, mình thay theme khác vào là bị nguồn không lên nên để vậy. :<

Thanks bro trc, đành chờ bản hoàn thiện hơn để down về dùng vậy.

trungk5

Mình đang xài bản v52.0.007.mà ko tài nào hack được,bác nào biết chỉ mình với.mình dùng hello0X2,mở ra chạy 4tiếng đồng hồ mà vẫn ko đc.ai biết chỉ giáo dùm.thank

tanthanh2009

Bác cứ hay đùa. Mà sao việc gì bác cũng tham gia nhỉ. Có cái map để khỏi lạc đường chứ bác.

Nếu fix lỗi thì bác bỏ cái conversation vào mục tin nhắn luôn nhé. Thêm cái này cũng hay mà vẫn giữ được FW orgin he he he

Hikira

Cái này làm 10HS + trình mở khóa nữa là vip rồi tiếc là k có trình mở khóa nên phải dùng nút gạt bên hông thấy xót quá nên JAF test thử đc nữa ngày là bay về các bản C6 rồi :(

kitafung

ROB sắp quay trở lại nhé các bạn. Cuối cùng cũng fix được cái lỗi Media Player bị văng ra ngoài. ^.^

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

ROB sắp quay trở lại nhé các bạn. Cuối cùng cũng fix được cái lỗi Media Player bị văng ra ngoài. ^.^

là sao bạn? có bản mới nữa hay sao? nếu có thì bạn làm 10HS luôn đi :D + cái trình mở khóa là tuyệt cú mèo. Giờ chỉ muốn về bản góc để tiện cho dùng các soft nối mạng có hỏi điểm kết nối trước còn c6 thì k

kitafung

là sao bạn? có bản mới nữa hay sao? nếu có thì bạn làm 10HS luôn đi :D + cái trình mở khóa là tuyệt cú mèo. Giờ chỉ muốn về bản góc để tiện cho dùng các soft nối mạng có hỏi điểm kết nối trước còn c6 thì k

Hôm trước mình làm bản CFW Red On Black nhưng chương trình nghe nhạc bị lỗi văng ra ngoài nên mình tạm dừng làm bản XM như trên. Giờ quay lại bản FW gốc hoàn chỉnh luôn. Đã fix được toàn bộ.

PS: Cái này bạn vào trình duyệt để chỉnh lại là được. CHỉnh kết nối : Luôn Luôn hỏi là OK

Hikira

Hôm trước mình làm bản CFW Red On Black nhưng chương trình nghe nhạc bị lỗi văng ra ngoài nên mình tạm dừng làm bản XM như trên. Giờ quay lại bản FW gốc hoàn chỉnh luôn. Đã fix được toàn bộ.

PS: Cái này bạn vào trình duyệt để chỉnh lại là được. CHỉnh kết nối : Luôn Luôn hỏi là OK

k đc bạn ơi,bản C6 là mình chọn lần đầu là nó mặc định cho những lần sau luôn,k có hỏi mình chọn điểm kết nối Wifi - GPRS như bản góc,trong Đích Mạng chỗ kết nối mặc định đó bạn,bản gốc nó có Luôn Hỏi,bản C6 thì bị mất phần đó nên k chọn đc

kitafung

k đc bạn ơi,bản C6 là mình chọn lần đầu là nó mặc định cho những lần sau luôn,k có hỏi mình chọn điểm kết nối Wifi - GPRS như bản góc,trong Đích Mạng chỗ kết nối mặc định đó bạn,bản gốc nó có Luôn Hỏi,bản C6 thì bị mất phần đó nên k chọn đc

Mình không chạy 10hs đâu bạn à, được cái đẹp mà đánh đổi nhiều thứ quá thì không đáng. Chủ trương của mình là hiệu suất và tốc độ đồng đều.

Bạn nên cài SBP đẹp hơn nhiều đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.