• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

ngocha2006

Mình đang có 1 bản Chuyển đổi C6 cho 523x
Với lượng ram cực khủng mới khởi động 61MB
KHi hoạt động ổn định(Test khoảng 1 tiếng sau khi dùng với việc nge nhac,cài vài phần mềm thử...)
Lượng ram đạt được 56MB,khi chế thêm 1 ít của N97 vào,ram ổn định mức >58MB(khi làm mới ram).
Do 1 chút vấn đề về ngôn ngữ,gặp 1 số lỗi nhỏ.
Vì vậy mình phải chỉnh lại đổi chút.Mạng nhà bị cắt đang dùng mang ở công ty vì vậy việc sửa chữa chút chậm chạp
do việc tìm tư liệu sửa.
Mình đang cố hoàn thành sớm để gửi lên.
:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

bente402

Káj menu hjển thj hjệu ưg như n97 ko pác...chủ yếu fw ko lỗj là ok.đag xàj focus..đag m0g mu0n 1pản pro h0n focus,h0ax la n97

thainguu

các bác cho em hỏi, làm thế nào để có được menu fullscreen kiểu N8 như trên hình vậy? Có file nào cài vô để có được menu đó ko?? Cảm ơn các bác...

ngocha2006

DÙng bản N8 full icon của Binh24 hoặc trên Dalimobile
Tải về chỉ lấy tệp App trong đó thôi rùi cook vao FW.

playboy9x

Oài,sao mình flash xong. Cái nút XM trên đỉnh bấm nó chả hiện lên j cả nhỉ? Mình dùng 5530

kangnam

bản nài xài ngon lành ko chê gì... chê mỗi cái menu 4x4 mod xấu wa'... mình mod lại 3x4 nhìn hay hơn !!!

Gmlaemday12

ban cap nhat cho 5530 xai cung ngon nhung may hoi cham(google chrome ko ho tro telex cac bac thong cam)

hadung88

cho hỏi làm thế nào để tắt âm chụp ảnh? Mình đã thử cả 4 kiểu âm. Đều có âm chụp cả. bình thường các CFW thì âm chụp 1 là ko có tiếng.

duong_hvan

cac bac oi. Sao e tai ca 2 cai tren ve Jaf ma k dc?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Sao e tai ve ca roi ma Jaf van bao thieu Files cac pro ???????????????????

Chỉnh sửa cuối: