• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Tiny xem lại SlideHelper file đã build, cài đặt vào mở không chạy được. E xem lại nhé!

tiny1990

Tiny xem lại SlideHelper file đã build, cài đặt vào mở không chạy được. E xem lại nhé!

sao máy của anh kén quá dậy?=))
Bên em chạy phà phà nè, có chạy thì mới chụp hình đc chứ:D. Hay anh thử Build lại xem

Kojiro

Super V.I.P
sao máy của anh kén quá dậy?=))
Bên em chạy phà phà nè, có chạy thì mới chụp hình đc chứ:D. Hay anh thử Build lại xem

E cài đèn file rsc hay em cài từ đầu, khác nhau à nha. Gỡ ra cài lại thử đi.

Mà cái ghi âm, em up lộn file sao không sửa, Pm ghi âm sao up file cài đặt của remote :-?

tiny1990

Đây là phần mềm ghi âm cuộc gọi với định dạng MP3 rất thuận lợi để phát trên các loại điện thoại và âm thanh cực kì trong & rõ + dung lượng nhẹ.
Cái này theo bản thân em thấy thì tính năng là 8/10 so với Ulimated Call Recorder mà em đã VH.
Tóm lại phần mềm này ghi âm hiệu quả không có tiếng Bíp (trừ một số máy đời mới là OS 9.3)
Làm công việc Việt Hóa phần mềm là chỉ mong nhận được những cái click thank của mọi người. Mà đa số thấy tải ầm ầm không à chẳng biết cảm ơn gì hết

Đã cập nhật (Vì hôm đó mắt mũi chèm nhèm, nên bấm lộn file) Anh em vui lòng tải lại đi ạ. Và xí xóa lỗi này cho em hjhj
http://pdaviet.net/showpost.php?p=450164&postcount=29

tiny1990

E cài đèn file rsc hay em cài từ đầu, khác nhau à nha. Gỡ ra cài lại thử đi.

Mà cái ghi âm, em up lộn file sao không sửa, Pm ghi âm sao up file cài đặt của remote :-?

:D em đã sữa file rồi ạ. bấm nhầm file nên ....
Còn cái Slide Helper thì em đã xóa và cài lại vẫn bình thường anh ạ.

anh minhthang200679 vui lòng test dùm đi:-?

Kojiro

Super V.I.P
:D em đã sữa file rồi ạ. bấm nhầm file nên ....
Còn cái Slide Helper thì em đã xóa và cài lại vẫn bình thường anh ạ.

anh minhthang200679 vui lòng test dùm đi:-?

Cái slide sao a Thắng test đc :)) Chẳng hiểu sao k dùng đc dù cài bản tiếng Anh thì được :-?

tiny1990

Cái slide sao a Thắng test đc :)) Chẳng hiểu sao k dùng đc dù cài bản tiếng Anh thì được :-?

anh cho máy ăn "pho mát" đi là cài đc à :)). Vậy mà cứ đổ thừa tại em này em nọ :))

troly

Well-Known Member
Cho Kojiro xem cái này nhé(hình), xem có hay ko nào?
Sao các bạn vh mà ko cho hiện được thôngtin của chương trình sao?

Kojiro

Super V.I.P
Cho Kojiro xem cái này nhé(hình), xem có hay ko nào?
Sao các bạn vh mà ko cho hiện được thôngtin của chương trình sao?

Hớ hớ! Hay à nha! =D>

Mà có Vh 2 được 2 câu: 1 câu lúc thoát chương trình, và 1 câu lúc a chọn trả lời tự động không? Cái đó a phải VH ko dấu à ;;)

Giờ người ta phải làm bản 2.70 đi chứ :p

troly

Well-Known Member
Hớ hớ! Hay à nha! =D>

Mà có Vh 2 được 2 câu: 1 câu lúc thoát chương trình, và 1 câu lúc a chọn trả lời tự động không? Cái đó a phải VH ko dấu à ;;)

Ở đây theo anh, thì trong quá trình vh có đôi lúc cũng ko cần triệt để 100% đâu, song để mọi người biết đến chúng ta ko có cách nào khác là phải vh cho được phần About và đưa thông tin của mình vào. Như thế thì công sức của anh em mới được đền đáp.

MinhThang

Manager
Ở đây theo anh, thì trong quá trình vh có đôi lúc cũng ko cần triệt để 100% đâu, song để mọi người biết đến chúng ta ko có cách nào khác là phải vh cho được phần About và đưa thông tin của mình vào. Như thế thì công sức của anh em mới được đền đáp.

Nhưng khổ nỗi có cái thì nó cho mình sửa còn có cái thì nó lại không cho, thôi thì cái nào khó mình cứ tận dụng chỗ nào mà thay vào được cái công anh em mình í thì thay hiiiiiiiiiii=))=))=))

MinhThang

Manager
Đố M.Thang biết pm này là do ai vh đấy? Thế này thì đẹp hơn nhiều.

Nè tìm ra qui luật thì nhớ chia sẻ cho anh em 1 bài nhé, Qua t/n riêng khi đó mình sẽ bỏ công ra để sửa lại những bài mà mình cần Thông tin. Chúc thành công nha Thanks 1 phát cho đã.

troly

Well-Known Member
Hớ hớ! Hay à nha! =D>

Thế nào "Trưởng môn" còn nuống đây làm những gì nữa đây. Có dấu à nha. Ko có dấu người ta hiểu nhầm đấy.

Kojiro

Super V.I.P
Còn 1 câu nữa, câu chỗ chọn chế độ trả lời tự động trong ActiveMode á :p

troly

Well-Known Member
Em sài n73, sao máy của em ko chạy được Handy Zip.VH của anh maddot
vậy(đã bung ra rồi).

Status
Không mở trả lời sau này.