• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Sao em đóng gói rồi mà cài ra không có được,nó báo lỗi update

Cài không được khác với cài xong đòi update à nha đồng chí! Sài điện thoại bao nhiêu năm rồi mà còn không phân biệt được hả?

TraiNgheoHn

Nó báo lỗi update error lúc cài thì có phải là cài không được không ạ?Nếu cài được rồi mà nó báo lỗi đó thì em thắc mắc làm gì? Em down tất cả các file của mọi người đóng gói cũng như của em đóng gói đều vậy cả.Chán quá!!!

Kojiro

Super V.I.P
Nó báo lỗi update error lúc cài thì có phải là cài không được không ạ?Nếu cài được rồi mà nó báo lỗi đó thì em thắc mắc làm gì? Em down tất cả các file của mọi người đóng gói cũng như của em đóng gói đều vậy cả.Chán quá!!!

Trước giờ đồng chí có cài sẵn ứng dụng đó sẵn trong máy không? Có 4mat máy mà ko 4mat thẻ lần nào không?

TraiNgheoHn

Có pm tôi chưa cài còn có những pm tôi đã cài nhưng đó là bản chưa VH.Tôi cũng chẳng biết tại sao lại thế nữa,có khi phải lấy con N73 khác để test thử thôi.

Kojiro

Super V.I.P
Có pm tôi chưa cài còn có những pm tôi đã cài nhưng đó là bản chưa VH.Tôi cũng chẳng biết tại sao lại thế nữa,có khi phải lấy con N73 khác để test thử thôi.

Có phải P đang dùng máy hay là ai vậy?

TraiNgheoHn

Em cũng không biết để tí thử 4mat cài lại mới biết được nguyên nhân tại sao hiii

cobolc

anh ơi cho em hỏi chut nhe.cái bản smartsetting 2.00 việt hóa kia đã đăng kí key hay crack chưa a.liệu cài vào thì dùng được vĩnh viễn ko a.thanks.
có gi anh giup em nhé. mail: cobo.star_no1@yahoo.com.vn

Kojiro

Super V.I.P
anh ơi cho em hỏi chut nhe.cái bản smartsetting 2.00 việt hóa kia đã đăng kí key hay crack chưa a.liệu cài vào thì dùng được vĩnh viễn ko a.thanks

Cài vào là dùng nhé! Reg với 00000.

MinhThang

Manager
Em đăng ký 1 xuất nhé, nói thật là ngày đầu vh mà không được do mình chép nhầm chỗ em chán nản lắm,lúc chán nản bảo là làm lần cuối rồi thôi thì lại được vì chép đúng chỗ mà. Giờ VH thì cũng tạm ổn,thiếu 1 số vốn tiếng anh nữa thui. Và còn 1 số vướng mắc chưa tìm ra mong anh em giúp đỡ thêm.

Chuẩn bị sách vở đi hôm nào mình rủ đi học anh văn, Tại hồi mới vào học thì cô giáo lấy chồng thế là máu tự ái nổi lên mình bỏ không học nữa nên giờ cũng dốt nè.=))=))=))

tiny1990

Chuẩn bị sách vở đi hôm nào mình rủ đi học anh văn, Tại hồi mới vào học thì cô giáo lấy chồng thế là máu tự ái nổi lên mình bỏ không học nữa nên giờ cũng dốt nè.=))=))=))

học làm gì anh ơi. cài phần mềm từ điển vào là tra cho lẹ. hjhj
hoặc cài EV-Tran 3.0 ấy hjhj dịch nguyên câu luôn. Nhưng k sát ngia cho lắm:mad:)

troly

Well-Known Member
học làm gì anh ơi. cài phần mềm từ điển vào là tra cho lẹ. hjhj
hoặc cài EV-Tran 3.0 ấy hjhj dịch nguyên câu luôn. Nhưng k sát ngia cho lắm:mad:)

Bên này cũng vậy có từ điển, song phải là người có kinh nghiệm sử dụng, rành về ngôn ngữ danh cho điện thoại nữa. Nếu ko dịch theo từ điển thì chẵn ai hiểu hết!

tiny1990

em k có, nhưng đã có xài, nhưng cái này chỉ dịch tạm tạm thôi. chứ bê vào đt thì ng biết tiếng anh sẽ cười chúng ta mất.

Kojiro

Super V.I.P
A e chú ý, VH không phải bê nguyên xi nghĩa Việt vào mà được, vì dịch sát nghĩ sẽ không ăn nhập và chả có ý nghĩa gì hết á :D Phải vừa chạy trên điện thoại vừa dịch để biết chức năng chính xác thì Pm Việt hóa mới đạt chất lượng. EVTrans hay gì cũng vậy à, riêng mình dùng www.tratu.baamboo.com để lựa chọn nghĩa của từ.

maddot

Well-Known Member
Cái này còn vài lỗi anh gì đó ơi ;), (Sry, 0 bít cách chụp màn hình :p) ví dụ: dưới chữ "ẫ" nó có dấu chấm, sau chữ "ò" cũng bị, chỗ nào có chữ , "ị", "ù" thì thành "???". Mấy lỗi này tuy 0 ảnh hưởng gì lắm nhưng nhìn nó kỳ kỳ :D. Anh sửa lại dùm được không ạ?

Cảm ơn bạn đã thông báo ;). Trường hợp đầu (chữ "ẫ", "ò" là do lỗi khi vẽ font); trường hợp mấy chữ bị thành dấu ??? là mình để lại cho anh em "thực hành" mà :D.

Đùa tí, bạn sửa lại dùm nha ;), mời bạn tham khảo bài này:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33289&page=14

MinhThang

Manager
Cảm ơn bạn đã thông báo ;). Trường hợp đầu (chữ "ẫ", "ò" là do lỗi khi vẽ font); trường hợp mấy chữ bị thành dấu ??? là mình để lại cho anh em "thực hành" mà :D.

Đùa tí, bạn sửa lại dùm nha ;), mời bạn tham khảo bài này:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33289&page=14

Chỉ cho mọi người làm thế nào để chèn thông tin của mình vào pm VH có cái mình chèn thì nó cho còn có cái nó không cho là sao? chia sẻ tí đi bạn/

tiny1990

Trong lúc cài SIsware 4.x Ai bị lỗi giống như thế này thì pm dùm cái nha :))

Status
Không mở trả lời sau này.