• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
Đó là file data mà em pm này nó phải có data chứa đựng thông tin của các khu vực,mà nó hỗ trợ.

Không anh ơi nó vẫn lớn hơn đấy chứ.
Nó sử dụng đa ngôn ngữ anh à. Sáng đến giờ vẫn chưa được đây. Cảm ơn đã giúp. Có file *.rsc rồi, các anh cứ buil lại nếu được thì úp lên cho anh em sài nhé. cùng em nghiên cứu đi?

tiny1990

các bác ơi! nên việt hóa đừng có rút gọn nhé. đại khái các từ như: D.Sách (danh sách), Thơi gian (T.gian) thấy nó sao sao đó

troly

Well-Known Member
các bác ơi! nên việt hóa đừng có rút gọn nhé. đại khái các từ như: D.Sách (danh sách), Thơi gian (T.gian) thấy nó sao sao đó

Có những cái nó cho, còn đôi khi dịch đủ thì nó bung, phải làm sao đây.

nguyenvansang

Well-Known Member
mình test thử 1 số PM m các bạn đã việt hoá thấy còn nhiều lỗi quá. Đôi khi lựa chọn 1 lúc là tự thoát ra hết! :D. Mong các bạn xem xét lại! Để có thể quảng bá PM VH của PDA mình rộng hơn :D

anhvu_cdrom

bạn nào hướng dẫn mình cài bản việt hóa của Jbak taskman. mình cài toàn ra tiếng anh thôi. Thanks!

MinhThang

Manager
mình test thử 1 số PM m các bạn đã việt hoá thấy còn nhiều lỗi quá. Đôi khi lựa chọn 1 lúc là tự thoát ra hết! :D. Mong các bạn xem xét lại! Để có thể quảng bá PM VH của PDA mình rộng hơn :D

Cảm ơn bạn đã quan tâm,trong VH có một số chức năng do tính bảo mật cao nên khi VH sảy ra lỗi,bạn có thể cho biết pm bạn dùng bị lỗi.Để anh em rút kinh nghiệm bạn nhé,chúc bạn vui vẻ.

bạn nào hướng dẫn mình cài bản việt hóa của Jbak taskman. mình cài toàn ra tiếng anh thôi. Thanks!

Bạn xem nó có phần chọn ngôn ngữ không bạn,mình sẽ yêu cầu tác giả có trả lời sớm cho bạn,chúc bạn vui vẻ.

troly

Well-Known Member
Trong khi cài bạn chọn Autostar(là đánh dấu đó) thì sẻ được mà. chúc mọi sự như ý

Kojiro

Super V.I.P

Cảm ơn VIP nhé! A e mình còn nóng vội lắm, khi test trên máy thấy ok là post liền. Như a Thắng nói trên thì còn nhiều lỗi, VIP có thể nói tên để a e rút kinh nghiệm!

Kieu_Phong

Khi dùng bản English thì không sao, nhưng khi em cài PM ADL VH của anh Thắng vào phần '' Thông tin '' hay '' Kho an toàn '' là bị Out liền. Nó không hợp với từng máy hay sao ấy. :(

MinhThang

Manager
Khi dùng bản English thì không sao, nhưng khi em cài PM ADL VH của anh Thắng vào phần '' Thông tin '' hay '' Kho an toàn '' là bị Out liền. Nó không hợp với từng máy hay sao ấy. :(

Phức tạp quá nhỉ, chắc vậy quá em giờ biết làm sao vì mỗi người chỉ có 1 cái máy mà :D

nguyenvansang

Well-Known Member
Cảm ơn VIP nhé! A e mình còn nóng vội lắm, khi test trên máy thấy ok là post liền. Như a Thắng nói trên thì còn nhiều lỗi, VIP có thể nói tên để a e rút kinh nghiệm!

Hình như PM của anh Thắng Việt Hóa em thấy chưa cái nào ổn định ( Em chưa test hết nên anh bỏ qua nha :) ) Còn của anh KJR thì chưa test cái nào => Chưa biết ra sao :D. để hôm rày rảnh lại phá máy tiếp. Mấy hôm nay em đang cho con N82 của em nghỉ bảo dưỡng. Mới mua được 1 tháng mà Format mấy chục lần + Treo bao nhiêu lần thì ko nhớ nổi luôn ạ. Pin thì 1 ngày đã cạn vì đống Soft chạy nền :D :p
Cầu mong nó ko die vì quá tải:(

Kojiro

Super V.I.P
Hình như PM của anh Thắng Việt Hóa em thấy chưa cái nào ổn định ( Em chưa test hết nên anh bỏ qua nha :) ) Còn của anh KJR thì chưa test cái nào => Chưa biết ra sao :D. để hôm rày rảnh lại phá máy tiếp. Mấy hôm nay em đang cho con N82 của em nghỉ bảo dưỡng. Mới mua được 1 tháng mà Format mấy chục lần + Treo bao nhiêu lần thì ko nhớ nổi luôn ạ. Pin thì 1 ngày đã cạn vì đống Soft chạy nền :D :p

Đa số VH được khoảng 98% :D Cũng chấp nhận được vì có những cái mà dịch thì chẳng biết dịch là gì :)

MinhThang

Manager

Anh làm tex thử trên con N92 của anh đó,nói chung là VH không hết 100% nhưng đều chạy được, cứ coi cái nào lỗi gì và tex trên máy nào phản hồi cho anh nhé. Cảm ơn em đã quan tâm.

troly

Well-Known Member

Dù sao thì cũng cảm ơn anh. Trong quá trình làm sẻ rút kinh nghiệm dần mà anh, các phần mềm tiếng anh đôi khi cũng xảy ra lỗi với từng dòng máy, trong khi tụi em chỉ có một. Cần cẩn thận hơn phải ko anh.

troly

Well-Known Member
KJR ơi sao cái auto them 1.3 sao anh vào phần thông tin bị bung ra liền thế, máy em có hiện không?

Status
Không mở trả lời sau này.