• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

tal0v3t

UltraRscEditor_en.exe.rarcái này em down hơn chục lần toàn bị lỗi Damage là sao nhỉ..ai có post thẳng lên Rum cho em xin nha..thanks!!

TruongHan

Super V.I.P
Đã bỏ công VH thì anh em ráng làm cho tới 99% luôn nghen :D ,nhớ test cho ngon lành cành đào để chỉ cần down file RSC về đóng gói lại là ok,khỏi mất công test ;;) .Thanks anh em đã máu lửa đóng góp =D> =D> =D>

troly

Well-Known Member
Báo cáo với các bác em đã build được rrồi nhé. Cảm ơn Kojro nhiều!

MinhThang

Manager
Báo cáo với các bác em đã build được rrồi nhé. Cảm ơn Kojro nhiều!

Hix đang VH cái FSCaller v3.0 khi nào xong nhờ build hộ cái nhé, chưa có t.gian nghiên cứu cái vụ đó.=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Hix đang VH cái FSCaller v3.0 khi nào xong nhờ build hộ cái nhé, chưa có t.gian nghiên cứu cái vụ đó.=D>=D>=D>

Dễ lắm a chơi, chép đè file ảnh VH vào đúng đường dẫn của nó mà SISware bung ra, rồi nhấn nút buld là xong. Có gì đâu mà khó :)

tiny1990

Thấy im ắng quá, thôi thì nhờ a e nào test dùm cái ACM 2.69(168) này nhe, chỉ mới 95% thôi, lỗi quá chịu không nổi :(( Ai biết chỉnh cái chú ý ngay màn hình chào thì làm dùm hen (ảnh đầu tiên bên trên hàng trên)
Link cài đặt: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=421972&postcount=71
À nếu các bạn chọn cài tiếng anh thì rename file dưới chỉ còn .rsc thôi nhé.

Em định làm VH cái này mà anh nhảy trước rồi heng hjhj. thôi thì để test cái của anh xem sao rồi Fix

danny_guan

Vậy còn PM từ điển VH thì sao các a. e down về mà chưa có file data pác nào có thì xin cho e. Thanks nhiều

danny_guan

Chương trình cài nhanh ứng dụng đã VH của a tiny1990 e cài vào máy nhưng hiển thị tiếng anh ko. mong báo nào hướng dẫn e làm sao chuển wa tiếng việt. Thanks nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Chương trình cài nhanh ứng dụng đã VH của a tiny1990 e cài vào máy nhưng hiển thị tiếng anh ko. mong báo nào hướng dẫn e làm sao chuển wa tiếng việt. Thanks nhiều

Đọc file Hướng dẫn đi đồng chí? Lần sau không nên hỏi như vậy nha.

@tiny1990: a thấy e chưa đóng gói file sis nha. Em phải đóng gói lại mới up. Sai qui định đó.

danny_guan

E ko biết Quote wa bên đây. PM từ điển của a tiny1990 đăng ở bên Tổng Hợp PM VH đó e vào phần down file data nhưng trang web bị lỗi hay gì đó ko vào dc chỉ down PM thôi. Nếu a có thì up cho e

maddot

Well-Known Member
Cái này dùng để "thịt" SmartMovie, tui gửi cho Kojiro, anh em nào có hứng thú thì down nha.

Down xong thì nhớ nhấn F2, bỏ cái đuôi .7z, xong rồi giải nén nha (đuôi thật của nó là .zip đó ;).

@Kojiro: Anh định gửi, mail cho em nhưng thôi, post lên đây để anh em nào cần xài thì down nha.

Status
Không mở trả lời sau này.