• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi chia sẻ video clip, film chuẩn 320x240 [như N73, N82, N95,...]

Status
Không mở trả lời sau này.

HuyChung

Trích dẫn: “Raging Phoenix” trình diễn những màn nghệ thuật võ học dữ dội theo tiêu chuẩn của kungfu. Phim mở đầu bằng cảnh những người phụ nữ bị bắt cóc và nhân vật của Jija, Deu, bị mẹ bỏ rơi, ban nhạc ruồng rẫy, rồi người bố từ trần. Deu, thất vọng và say xỉn, được nhân vật của Kazu Patrick Tang là Sanim giải cứu khi Deu bị một bọn cố gắng bắt cóc một cách vụng về. Sanim đánh bại băng đó sau một loạt cú lộn người đá liên hồi.
Raging Phoenix là sự trở lại của Jija Yanin, một biểu tượng nữ diễn viên hành động, kết hợp với những kiểu võ thuật mới mẻ cùng câu chuyện tình yêu hứa hẹn trở thành bộ phim hành động - lãng mạn đỉnh cao. Tập trung chủ yếu vào những kỹ năng và nhân cách của Jija, Raging Phoenix hợp nhất kỹ thuật võ nghệ của cô với những pha nhảy hip hop và nhiều yếu tố khác.Chất lượng AVI có phụ đề tiếng việt.
Nếu xem thấy hay thì thank cái nha!hii
Link media download gồm 5part và 1 phụ đê.
Download here :http://www.mediafire.com/?sharekey=8c8631862e867e9e2fb2ca15d7ea42d9e19649002596c27af7e866bfb1230ce0
Pass: ebook4share.info

binht611

to: huychung
bạn ơi thế file phụ đề rời thế này thì xem trên dt kiểu gì bây giờ ạ ?

trinhthemanh

Trời,mới mấy hôm ko vào mà box có nhiều thay đổi quá,lại còn có người tiếp tục sự nghiệp giới thiệu phim hoạt hình của mình nữa.Cảm ơn ý tốt của bạn nhưng cho mình góp ý thế này,bạn muốn post bài trong box này thì ít nhất cũng biết đây là topic phim cho điện thoại,ít ra bạn nên convert phim trước chứ ko nên chỉ giới thiệu qua loa rồi post đường link của diễn đàn khác nên như thế,mình rất vui nếu cos người cùng sở thích.Thanks bạn!!!!!

Trời!!!Ko vào mấy hôm mà bõ thay đổi nhiều quá,nhiều phim mới quá trời!

Sao ko thấy Trung post phim tiếp. cậu nói thi xong sẽ post tiếp YuGi và Nảuto mà. Post tiếp đi cậu. Tớ ủng hộ cậu đấy:D

tuannghia84vn

Thanks bạn nhiều nhiều
Rất nhiều film hay nhưng ko hiểu sao mình load thì lại bắt đăng nhập , mà mình đăng nhập lại ko được
Anh em ai co trường hợp giống mình xin chỉ giúp .... Xin cảm ơn

trung1991

Sao ko thấy Trung post phim tiếp. cậu nói thi xong sẽ post tiếp YuGi và Nảuto mà. Post tiếp đi cậu. Tớ ủng hộ cậu đấy:D

Hix Hix.Thanks cậu.Tớ cứ tưởng là hết người ủng hộ rồi nên cũng ko có muốn post nữa.
Update tiếp Naruto đây:

Tập 6:

Link:http://megashare.vn/download.php?uid=3194&id=180979&bn=Naruto_Shippuuden_006.avi

Tập 7:

Link:http://megashare.vn/download.php?uid=3194&id=180980&bn=Naruto_Shippuuden_007.avi

HuyChung

to: huychung
bạn ơi thế file phụ đề rời thế này thì xem trên dt kiểu gì bây giờ ạ ?

Xin lỗi bạn nếu như xem trên pc mới thấy được phụ đề chứ điện thoại thì hiiiiiii.bạn thử test đi nhé.

mrkiban

có ai cho mình biết cái thông số chuẩn de convert duoc ko.bên phần audio vì cái loa của E72 nó nhỏ quá nên khi convert ra nó bị rè,giup voi cac ban ui

thanhdt3

Em có ý kiến là ở topic này File film và file phụ đề tách riêng nhau, rất khó cho nhũng mem trình gà như em lúc em phim. Ko biết cách ghép, convert phụ đề để xem đc. Mà bên topic V5 các bác đó add luôn phụ đề vào phim luôn rồi, đúng nghĩa với việc down film về là xem luôn, ko phải qua công đoạn nào khác nữa. Các bác có thể làm như bên kia đc ko ạ? Thank các bác nhiều lắm

leetran72

Các bác còn Dỏaemon nữa ko share cho em với. Xem 5 phần rồi thấy hay quá! Mà Doraemon hình như có 20 tập lận

Pink_lotus151

Phim cho S60 3rd chuẩn 240x320 (liên tục cập nhật)

Tuy trên diễn đàn đã có 1 chuyên đề clip cho màn hình 240x320 nhưng mình mạn phép xin lập 1 topic chuyên đề về các bộ phim cho loại màn hình này. Rất mong được sự ủng hộ của các bạn!
Đầu tiên là phim
Blade 1 - Kẻ săn ma cà rồng​
* Thể loại: hành động
* Phát hành: 1998

Thiên long bát bộ

10,000 BC – Cuộc truy đuổi tàn khốc

Last edited by a moderator:

pk911

Good,nhưng có 1 số phim gần như bằng dung lượng phim 640x480 lun. Chỉ kém có 2-300mb. Thanks pạn mình dơn thử và coment sau

largo_kent

Bạn Pink_lotus151, bạn copy phim bên tinh tế sang mà không ghi nguồn thế à? Bạn cốp pết 3 phim thì có 2 phim là mình làm là Blade 1 với Thiên Long Bát Bộ. Buồn cười thật :)).

Caominh171

***Các bạn chú ý:

Tuy chia sẻ là tốt nhưng tuyệt đối tuân thủ theo qui định của Diễn Đàn nha: Không tuyên truyền Phim XXX cũng như phim mang nội dung Người lớn quá (phim cấp 3,...)

leetran72

***Các bạn chú ý:

Tuy chia sẻ là tốt nhưng tuyệt đối tuân thủ theo qui định của Diễn Đàn nha: Không tuyên truyền Phim XXX cũng như phim mang nội dung Người lớn quá (phim cấp 3,...)
Ủng hộ bác Minh!

largo_kent

Largo
Có 1 số phim em lấy pên 4rum khác cóa sao đâu anh? :))

Thế nhưng:
Thứ nhất post nên ghi nguồn lấy từ đâu.
Thứ 2 là post ngày bài của mình thì bạn bảo mình có ức chế không mà bảo có sao ko? :-j

Status
Không mở trả lời sau này.