• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi chia sẻ video clip, film chuẩn 320x240 [như N73, N82, N95,...]

Status
Không mở trả lời sau này.

spectre123

Um, định dạng này hok xem bằng TV được đâu bạn àh.

Thì bạn dùng bản SM 4.15 2 icon ấy, khi nào vào SM crak bị văng thì mở icon còn lại rồi thoát ra, vào lại bản crak là xem bình thường liền àh. Bản SM này bên box pm đã có, bạn chịu khó search tải về dùng nhé!

bác ơi cho em hỏi SM có xem được phim avi kèm sub không?Tức là để file xxx.SRT cùng folder với video xxx.avi thì có xem được sub không?

thanhdt3

nếu phim có riêng file sub và file film thì dùng smart movie nhé.Nếu trong film đính luôn sub rồi thì core xem ngon.

Bác có thể hướng dẫn chi tiết cho em với được không? Em vẫn không xem phim có phụ đề file Viet sub được.Hướng dẫn cho em cạhs dùng PM nối file film với luôn ạ. Thank bác nhiều lắm ạ

spectre123

nếu phim có riêng file sub và file film thì dùng smart movie nhé.Nếu trong film đính luôn sub rồi thì core xem ngon.

Bác có thể hướng dẫn chi tiết cho em với được không? Em vẫn không xem phim có phụ đề file Viet sub được.Hướng dẫn cho em cạhs dùng PM nối file film với luôn ạ. Thank bác nhiều lắm ạ

Bạn tìm trên gg tìm pm ”srt to sub converter”.đổi đuôi sub từ srt thành xxx.sub.sau đó đổi tên giống phim rồi cho chung folder là xem đc.

Mình đang đi hỏi cách xem thẳng đuôi srt mà chẳng ai trả lời.
Còn cách convert cứng bác dùng total video convert để ghép nhé.tìm trên 4rum có đấy.
Posted via Mobile Device

r0nkut3

Để xem thẳng đuôi srt thì bạn dùng PM jed audio, gom TV,KMP player trên pc, còn xem trên đt thì mình thường ghép thẳng sub vào phim thôi, như thế nó tiện hơn,xem đỡ bị sub chậm hơn hình hay lỗi font chữ. Không nên dùng total video convert để đổi đuôi vì dùng PM này đổi đuôi và add sub khá lâu.

MDLuffy

các anh cho em hỏi, bên V5 có nhiều topic chia sẻ video chất lượng cao, chuẩn HD, vậy sao bên v3 ko có hoặc rất ít các clips chuẩn HD vậy các bác ?:( em down về nhưng mờ quá ah. ko muốn xem tí nào .huhu
ước gì các bá làm chuẩn HD như v5 nhỉ

thanhdt3

Để xem thẳng đuôi srt thì bạn dùng PM jed audio, gom TV,KMP player trên pc, còn xem trên đt thì mình thường ghép thẳng sub vào phim thôi, như thế nó tiện hơn,xem đỡ bị sub chậm hơn hình hay lỗi font chữ. Không nên dùng total video convert để đổi đuôi vì dùng PM này đổi đuôi và add sub khá lâu.

Gom thế nào bác nhỉ? Em càng đọc càng rối mù. Chậm hiểu quá. Bác bày em cách dùng PM nối file film luôn với ạ! thank bác nhiều lắm

spectre123

các anh cho em hỏi, bên V5 có nhiều topic chia sẻ video chất lượng cao, chuẩn HD, vậy sao bên v3 ko có hoặc rất ít các clips chuẩn HD vậy các bác ?:( em down về nhưng mờ quá ah. ko muốn xem tí nào .huhu
ước gì các bá làm chuẩn HD như v5 nhỉ

đơn giản vì v5 màn hình phân giải 480x640 còn v3 toàn phân giải 240x320 :|

Kojino

Gom thế nào bác nhỉ? Em càng đọc càng rối mù. Chậm hiểu quá. Bác bày em cách dùng PM nối file film luôn với ạ! thank bác nhiều lắm

"Để xem thẳng đuôi srt thì bạn dùng PM jed audio, gom TV,KMP player trên pc," chỉ trên PC thôi bạn ak, tốt nhất là nên đổi thành *.sub hoặc nối vào phim bằng phần mềm này coi

khoa123

Step Up -Vũ Điệu Đường Phố

Lấy bổi cảnh tại Trường Nghệ thuật Maryland, Step Up 2 the Street kể về những vũ công đường phố phá cách đang đấu tranh để được thừa nhận trong ngôi trường danh tiếng. Andie (Briana Evigan) có thể là một vũ công tài năng đầy triển vọng nhưng cô lại không thể dứt bỏ cuộc sống cũ của mình để khởi đầu những điều mới mẻ. Khi cuộc thi khiêu vũ hot nhất Baltimore đang đến rất gần, Andie đã gia nhập nhóm của vũ công hàng đầu Chase (Robert Hoffman) đồng thời hướng dẫn các bạn cùng lớp nâng cao kỹ năng nhảy. Họ đã cùng nhau làm nên một màn thi

Thông tin phim :
Đạo diễn: Jon M. Chu
Diễn viên: Briana Evigan, Robert Hoffman, Will Kemp, Sonja Sohn, Cassie Ventura
Nhà sản xuất: Summit Entertainment/Offspring Entertainment
Thể loại: Thể thao, Tình Cảm
Độ dài: 105 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2008

Link download:

http://www.mediafire.com/?sharekey=c33b3298be1f8cde8c9e7c56ba37815ffb2f9332d8a55da7

pass : www.thaiphienonline.net

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

Robot đại chiến 2 DVDrip
pass : halinh.vn

Đạo diễn Michael Bay đã tiết lộ trên tờ LA Times rằng, bộ phim Transformers: Revenge of the Fallen đã lập kỷ lục là bộ phim lớn nhất trong lịch sử. Theo đúng nghĩa đen thì nó đã chiếm một vị trí khổng lồ trong bộ nhớ máy tính.

Transformers: Revenge of the Fallen chiếm dung lượng 140 terabytes trên ổ đĩa. Trong khi bộ phim Transformers đầu tiên chỉ chiếm có 15 terabytes. Thông thường kích thước tập tin của một bộ phim phụ thuộc vào việc có bao nhiêu chi tiết trong mỗi khung hình, sự chuyển đổi suôn sẻ giữa các cảnh và chất lượng âm thanh.

Điều này thực sự không bất ngờ, bởi vì trước đây, Industrial Light & Magic đã tiết lộ những gì mà đạo diễn Michael Bay sẽ thể hiện trong bộ phim. Một đại diện của Industrial cho biết: "Michael đã nâng giá trị của mức sản xuất lên rất nhiều. Mới chỉ có khung hình nền thôi mà đã thấy thật quá khổng lồ."
Người này còn bổ sung thêm rằng vai diễn của 60 robot làm nền phía sau cũng sẽ tương tác nhiều hơn nữa với thế giới. Ông nhấn mạnh rằng: "Điểm nổi bật nhất chính là những cú nổ bắn tung tóe, cú đánh, và những trận chiến trong bùn lầy hoặc những cú đập vào cây. Mọi thứ vỡ vụn ra, chúng bắn tóe lên, khí tuôn cuồn cuộn, chúng chảy ra và kêu rền rĩ lên."

sub http://sub.halinh.vn/76670/Transformers-2-Revenge-of-the-Fallen.hlv
01 http://www.mediafire.com/?n5jymflumyk
02 http://www.mediafire.com/?mdmdxljyuoz
03 http://www.mediafire.com/?y2tzykm2ydi
04 http://www.mediafire.com/?jcz4jm5wz5a
05 http://www.mediafire.com/?ordy5qyjj5l
06 http://www.mediafire.com/?jnoojy1wzxo

Chỉnh sửa cuối:

largo_kent

Venus and Mars
phiên bản HQ của Mr and Mrs Smith

• Đạo diễn: Han Ji Seung
  • Music Director: Noh Young Shim
  • Thể loại: tình cảm hài
  • Ngày chiếu: 2007-12-20

Nói về những bất hòa trong cuộc sống của 2 vợ chồng Jin Ah và Sang Min dẫn đến phải giải quyết bằng vũ lực. Đây được xem là bản phim HQ của Mr and Mrs Smith.

Download:

largo_kent

Open City

• Tên phim: Open City
  • Đạo diễn: Lee Sang Ki
  • Diễn viên: Son Ye Jin, Kim Myung Min
  • Thể loại: hành động
  • Ngày công chiếu: tháng 12/2007

"Open City" mô tả sự xung đột giữa một băng móc túi quốc tế và tổ điều tra với vai chính Son Ye Jin sẽ từ bỏ hình ảnh ngây thơ với tính cách mạnh mẽ và lẳng lơ.
Nhân vật của cô, Baek Jang Mi, sẽ phát triển tổ chức bằng ma lực quyến rũ, làm cho bất cứ người đàn ông nào cũng sẵn sàng từ bỏ mọi thứ để đến với cô.
Nhưng khi cô yêu Kim Myung Min, một thành viên của tổ điều tra, cô không thể giấu giếm cảm xúc của một phụ nữ và quá khứ đau đớn của mình.

Download:

Have fun ^^!

trung1991

Trời,mới mấy hôm ko vào mà box có nhiều thay đổi quá,lại còn có người tiếp tục sự nghiệp giới thiệu phim hoạt hình của mình nữa.Cảm ơn ý tốt của bạn nhưng cho mình góp ý thế này,bạn muốn post bài trong box này thì ít nhất cũng biết đây là topic phim cho điện thoại,ít ra bạn nên convert phim trước chứ ko nên chỉ giới thiệu qua loa rồi post đường link của diễn đàn khác nên như thế,mình rất vui nếu cos người cùng sở thích.Thanks bạn!!!!!

Trời!!!Ko vào mấy hôm mà bõ thay đổi nhiều quá,nhiều phim mới quá trời!

Last edited by a moderator:

Thuannt8x

Resident Evil 1

Nội Dung:
Bên dưới lòng thành phố Racoon, tập đoàn khổng lồ Umbrella đã cho xây dựng một trung tâm nghiên cứu bí mật để chế tạo ra virus T, loại vũ khí hóa sinh cực kỳ nguy hiểm. Virus T có thể tiêu diệt các nạn nhân ngay lập tức và biến họ thành những thây ma ăn thịt người... Một loạt những tai nạn bất ngờ ập đến đã giết chết gần như toàn bộ nhân viên của Umbrella. Alice (Milla Jovovich) may mắn thoát chết, nhưng cô lại mất đi toàn bộ ký ức của mình. Cô quyết định cùng những người sống sót quay trở lại trung tâm để tìm hiểu nguyên nhân. Khi đang tìm cách vô hiệu hóa máy tính trung ương mang tên Red Queen, đội tìm kiếm của Alice đã bị chính Red Queen giăng bẫy. Họ rơi vào ngay sào huyệt của những thây ma và lần lượt từng người trong số họ đều bị nhiễm virus T... Được thực hiện dựa theo nội dung của trò chơi cùng tên, Resident Evil đã không làm người hâm mộ thất vọng với những cảnh quay đứng tim. Phim cực kỳ rùng rợn, không phù hợp cho khán giả nhỏ tuổi.

http://www.mediafire.com/?sharekey=9ea6d05e078842ab91b20cc0d07ba4d27dc9a1090391f502

Pass để load phim là gì hả bro???

spectre123

Các sếp ơi h MF ip vn down chậm như rùa.Các sếp làm ơn up link torrent được k à?Vì em thường không có time ngồi máy nhiều lắm :|

Status
Không mở trả lời sau này.