• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi chia sẻ video clip, film chuẩn 320x240 [như N73, N82, N95,...]

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

TRỌN ĐỜI BÊN EM 10 - LÝ HẢI

Bản này mình tải trên Zing rồi ghép lại. Chất lượng cũng hok đến nỗi nào. Các bạn thưởng thức thử trong khi đợi bạn nào có bản đẹp hen!

Download: Gồm 4 part, link MediaFire (mình thấy bạn tritran hay đặt chế độ Recovery Record khi nén để khi nào giải nén lỗi thì fix lại, nên mình bắt chước thử lun :p)

largo_kent

Có tình hình mới, cần ý kiến của mọi người :| .
em đang convert fim
Tân Lộc đỉnh Ký (lồng tiếng)

Nhưng khi convert em chỉ cố sao cho Chất lượng phim tối đa nhất , mà ko để ý đến dung lượng phim , nên mỗi tập files gốc là gần 500mb đến khi convert ra thì nó cũng không kém có tập còn hơn.
Vì vậy mỗi tập khoảng tầm ( 450mb đến 550mb ) khá nặng.

Vậy với tình hình files phim nặng như vậy anh em có muốn download và lưu không để em còn biết convert tiếp.:-??
Bạn convert bằng gì mà nặng dữ zậy? Mình nghĩ convert xem trên mobile thì vừa với màn hình, nét là ngon rồi. Mình toàn convert bằng Format Factory 2.20, nhẹ, nhanh, rất nhiều định dạng và xem ổn :D. Bạn thử xem.

http://www.formatoz.com/VI_index.html

azn13579

Tân lộc Đỉnh Ký mình đã đóng gói trọn bộ 50tập cho điện thoại.màn 320*240 chất lượng DVD-RIP.90-95 mb/tập. Trọn bộ tầm hơn 4.5Gb. Bác nào hưởng ứng mình up hay đợi phim cuả blachstart_ls.
P/s:đã test trên N95-8Gb:))!

largo_kent

Tân lộc Đỉnh Ký mình đã đóng gói trọn bộ 50tập cho điện thoại.màn 320*240 chất lượng DVD-RIP.90-95 mb/tập. Trọn bộ tầm hơn 4.5Gb. Bác nào hưởng ứng mình up hay đợi phim cuả blachstart_ls.
Ủng hộ bạn, up lên đi bạn ^^

caongan49

cho mình góp ý 1 chút thôi nha.nếu pạn nào up fim lên thì thêm fần giới thiệu fim lun đi,để ae tha hồ mà chọn lưạ.hj nhưng dù sao cũng thank các pạn nhiều lắm

spectre123

Xin giới thiệu với các bạn bộ phim "AVATAR" đang rất Hot, một quả bom tấn thực sự hiện nay, dvdrip+subViệt.
Phim có định dạng MP4 xem trên điện thoại, được convert bằng chương trình XviD4PSP.
............................................

link die rồi bạn ơi.Rất muốn xem phim này.Bạn làm ơn up lại hộ mình với :(

Chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator:

blackstars_ls

Anh cứ up đi, em cũng up thử 1 vài tập của em , rùi cho mọi người thử , thích của ai thì để mọi người tự quết định download =D>

-Hay thôi anh up bộ này đi, em up bộ khác vậy , Thank anh trước .

Chỉnh sửa cuối:

alau

UP LÊN CHO MỌI NGƯỜI CÙNG THƯỞNG THỨC ĐI,
CHIA SẺ LÀ 9 MÀ^^
THANKS MỌI NGƯỜI

Đừng viết IN HOA khi post bài nữa nha bạn!!

Caominh171

link die rồi bạn ơi.Rất muốn xem phim này.Bạn làm ơn up lại hộ mình với :(

Chân thành cảm ơn.

Mình có bạn TS tương đối đẹp, sub Việt khá khớp với phim. Đã convert xong sang mp4, 1.2G luôn. Đang up lên MF, tối về nhà sẽ post lên cho mọi người thưởng thức :D

spectre123

Mình có bạn TS tương đối đẹp, sub Việt khá khớp với phim. Đã convert xong sang mp4, 1.2G luôn. Đang up lên MF, tối về nhà sẽ post lên cho mọi người thưởng thức :D

cho em hôn bác vài cái ;))

alau

Cả nhà cho mình hỏi dùng phần mềm gì để convert sang chuẩn 320x240 vậy?
e có định down nguyên bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa nhưng mỗi tập tới 700mb lận, nên e định convert để giảm dung lượng xuống, nếu đk e có thể up lên cho mọi người cũng thưởg thức.
thanks mọi người

blackstars_ls

Cả nhà cho mình hỏi dùng phần mềm gì để convert sang chuẩn 320x240 vậy?
e có định down nguyên bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa nhưng mỗi tập tới 700mb lận, nên e định convert để giảm dung lượng xuống, nếu đk e có thể up lên cho mọi người cũng thưởg thức.
thanks mọi người

Bạn thử phần mềm này đi , tớ đáng sử dụng mà.
Aisee-softTotalVideoConverter 5.0.08

đây là bản mới nhất , đã kèm cả KKK rùi nhé .
-đặc điểm của phần mềm là:
converting rất nhanh , nhanh nhất trong các phần mềm tớ từng zùng
nhiều tùy chọn về chất lượng và định zạng files .

Bộ Tam Quốc của bạn có phải bản mới ra ko , nếu phải up nhanh nhanh giúp em nhé , thèm ném rùi :p

Caominh171

Avatar (2009) TeleSync - Latest Version (Sub Việt)

Đạo diễn: James Cameron
Diễn viên: Zoe Saldana, Sam Worthington, Sigourney Weaver, Michelle Rodriguez
Nhà sản xuất: Twentieth Century Fox Film Corporation
Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Viễn tưởng
Độ dài: 166 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2009

Giới thiệu:

Avatar là câu chuyện về người anh hùng "bất đắc dĩ" Jake Sully - một cựu sĩ quan thủy quân lục chiến bị liệt nửa thân. Anh được chọn để tham gia vào chương trình cấy gien với người ngoài hành tinh Na'vi nhằm tạo ra một giống loài mới có thể hít thở không khí tại hành tinh Pandora. Giống người mới này được gọi là Avatar. Sau khi đã trở thành một Avatar, Jake có nhiệm vụ đi tìm hiều và nghiên cứu hành tinh Pandora. Những thông tin mà anh thu thập được rất có giá trị cho chiến dịch xâm chiếm hành tinh xanh thứ hai này của loài người...............

Screenshots:

Download: Gồm 7 part, link MediaFire. Dùng Hjsplit bên dưới để nối file nhé!

P/S: Bản này chỉ là bản TS tương đối nét nhất & phụ đề khớp nhất mà mình đã xem. Và do dung lượng bản 320x240 & 640x360 gần bằng nhau nên mình chọn bản 640x360 xem được trên cả 2 loại màn hình luôn (N82 & 5800). Trong khi chờ bạn nào có bản đẹp, các bạn xem tạm trước nhé!

thanhdt3

Posted via Mobile Device
các bác giúp em vói ah.file Sub viet thì dùng ntn ah?e xem fim mà ko hieu jì cã.em xem bang PM COREPLAYER.thank các bác

khoa123

anh Minh đẹp zai ơi :D . Phim này xem tivi đc hog anh,hay phải convert lại. Giống như phim 2012 mp4 lúc em põ vào tivi thì unknow 4mat. Em phải convert lại. Mà bỏ dô dt coi ok

Posted via Mobile Device

spectre123

Posted via Mobile Device
các bác giúp em vói ah.file Sub viet thì dùng ntn ah?e xem fim mà ko hieu jì cã.em xem bang PM COREPLAYER.thank các bác

nếu phim có riêng file sub và file film thì dùng smart movie nhé.Nếu trong film đính luôn sub rồi thì core xem ngon.

Hiz ADSL down media fire 30kb/s trong khi con phone 3g 130kb/s.Thế này bao h mới được thưởng thức phim đây :(( :((

alau

Bạn thử phần mềm này đi , tớ đáng sử dụng mà.
Aisee-softTotalVideoConverter 5.0.08

đây là bản mới nhất , đã kèm cả KKK rùi nhé .
-đặc điểm của phần mềm là:
converting rất nhanh , nhanh nhất trong các phần mềm tớ từng zùng
nhiều tùy chọn về chất lượng và định zạng files .

Bộ Tam Quốc của bạn có phải bản mới ra ko , nếu phải up nhanh nhanh giúp em nhé , thèm ném rùi :p

bạn chỉ mình cách set chi tiết để nó ra 320x240 đc ko, mình mò hoài ko ra:(
thánk

thanhdt3

Nhưng đây là phim mp4. Nếu vậy phỉa dùng bản SM 4.15 xem à bác? máy em trước dùng SM ngon lành giờ vào là bị thoát ra. phải 4mat cài lại mà nhác quá. Đã cài bao nhiêu là phần mềm rồi. Có bác nào biết cách khác nữa ko ạ? Ví dụ như file video để chỗ nào, file Viet Sub để chỗ nào chẳng hạn?

Caominh171

anh Minh đẹp zai ơi :D . Phim này xem tivi đc hog anh,hay phải convert lại. Giống như phim 2012 mp4 lúc em põ vào tivi thì unknow 4mat. Em phải convert lại. Mà bỏ dô dt coi ok

Posted via Mobile Device

Um, định dạng này hok xem bằng TV được đâu bạn àh.
Nhưng đây là phim mp4. Nếu vậy phỉa dùng bản SM 4.15 xem à bác? máy em trước dùng SM ngon lành giờ vào là bị thoát ra. phải 4mat cài lại mà nhác quá. Đã cài bao nhiêu là phần mềm rồi. Có bác nào biết cách khác nữa ko ạ? Ví dụ như file video để chỗ nào, file Viet Sub để chỗ nào chẳng hạn?

Thì bạn dùng bản SM 4.15 2 icon ấy, khi nào vào SM crak bị văng thì mở icon còn lại rồi thoát ra, vào lại bản crak là xem bình thường liền àh. Bản SM này bên box pm đã có, bạn chịu khó search tải về dùng nhé!

khoa123

Hiz ADSL down media fire 30kb/s trong khi con phone 3g 130kb/s.Thế này bao h mới được thưởng thức phim đây :(( :((

nói thằng chủ tiệm đổi mạng cáp quang đi anh :D. Down 3mb-4mb/s phê lắm. Còn 3G vitteo max mediafire chỉ 385kb/s thui. Phim anh Minh dung lượng khủng quá em cũng khiếp
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.