• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

vjpcoj

Member
Anh sự ơi.Em dùng gdr creator nhưng không add được tiếng việt.A có thể chỉ cho em cách add tiếng việt với logo vào font luôn được không anh.

cvncbn

Ai shared cho em bo font net manh nho nhu font mac dinh cua may dc ko?Va co them du cac ki tu nhu cua may cang tot. Em dung 2in1 van thay hoi to. Em chua cai font tiengviet nen chang biet dang nao de go tviet ca. Thong cam cho em nhe.

deptrai7490

ai chỉ em cách diệt triệt để con StartupGuard.frt này được ko , xóa nó đi rồi mà lần sau vào nó lại hiện lên , bực mình quá

vikingcrs

cho mình xin font đa ngôn ngữ cho 7610 với , mấy cái font up trên này cài cho 7610 không được

vikingcrs

cài font cho os7 , 8 vô restart xong không có j thay đổi :D , không hiển thị được tiếng hoa +_+

leminhhai111

cài font cho os7 , 8 vô restart xong không có j thay đổi :D , không hiển thị được tiếng hoa +_+
7610 thì chú em có thể sài 1 trong 3 bộ font này. tất cả đều là font của DQS làm cho 761
http://www.4shared.com/file/157071960/1dcea3c5/Fonts_da_ngon_ngu_logo_symbol_.html
http://www.4shared.com/file/160199635/e17f9874/Nice_fonts_logo_symbol_for_os7.html
http://www.4shared.com/file/190877790/cbf86470/Thu_phap_full_logo_os78.html

Chỉnh sửa cuối:

noikhodanong87

cho mình xin font cho hiện tiếng việt ở mấy cái menu cho 3230 được k? thanks trước
cho cả kon 3230 tiếng việt 90% lun đó các bạn

Last edited by a moderator:

noikhodanong87

ai giúp mih với, mình cài mấy font đã test trên 6680 thành cồn mà vô 3230 phải format máy rồi, giờ lần 2 mình cài font khac trên thẻ, ko vô menu được, format thẻ nhớ trên máy xong giờ nó ko nhận thẻ được, thế mình phải gắn thẻ format trên pc 1 lần nữa đúng k à?mà cái thẻ nhớ 3230 phải có adapter gắn vô đầu đọc thẻ mới được mà mình k có, chán gê

saodoingoi142

Moderator
cho mình xin font cho hiện tiếng việt ở mấy cái menu cho 3230 được k? thanks trước
cho cả kon 3230 tiếng việt 90% lun đó các bạn

Bạn muốn máy hiển thị Font Tiếng việt cho mấy cái Icon Menu thì bạn thử dùng File bên dưới mình Up xem sao nhé!!!Cụ thể:Cách cài như sau!(Bạn Down về bung tập tin <.rar> rồi lấy tập tin Applications.dat dùng System Explorer chép đè vào đường dẫn: C:\system\data sau đó tắt nguồn khởii động lại máy nhé!!!) ;;)\-/

ai giúp mih với, mình cài mấy font đã test trên 6680 thành cồn mà vô 3230 phải format máy rồi, giờ lần 2 mình cài font khac trên thẻ, ko vô menu được, format thẻ nhớ trên máy xong giờ nó ko nhận thẻ được, thế mình phải gắn thẻ format trên pc 1 lần nữa đúng k à?mà cái thẻ nhớ 3230 phải có adapter gắn vô đầu đọc thẻ mới được mà mình k có, chán gê

Còn cái này bạn nên kiểm tra kĩ lại toàn bộ những gì bạn làm nhé!!!Trước hết bạn nên gỡ bỏ hết toàn bộ những Font mà bạn cài bị lỗi trên máy hay trên thẻ nhớ nhé!!!(Nếu cần thiết thì bạn nên Format luôn cả máy và thẻ nhớ) sau đó mới lần lượt cài lại Font chữ Việt nhé!!!Nhưng khuyên bạn nên cài Font chữ trên Bộ nhớ máy thì ít khi bị lỗi và hiển thị tốt hơn!!!Tất cả đều có cho máy bạn,bạn nên tham khảo lại các bài viết của các thành viên khác để biết và hiểu rõ thêm nhé!!! ;;):-?

Chúc bạn sớm thành công!!! ;;)\-/

noikhodanong87

sau khi fmat thẻ trên đt xong thì k nhận đc, đem vô pc format rồi cũng k nhận đc thẻ, mình gắn thẻ vô 6680 thì nhận đc thẻ, format trên 6680 rồi gắn qua 3230 cũng k nhận đc..lúc format trên pc mình chon định dạng FAT

hihoha

Well-Known Member
Anh Sự có thời gian thì làm hộ em bộ font cho N70&72 sử dụng toàn bộ ttf TAHOMABD mà anh mod rồi với toàn bộ cỡ chữ 12 (em sửa mãi mà nó chỉ đc cỡ 13>bó tay:-?? ) nghen:D
Cám ơn anh nhiều:D

wszullberg

nokia 7610 phải cài cái nào để đọc được TV khi lướt web hả mọi người, giúp mình đi

Whinny

@Bạn tìm bộ nào anh Sự bảo dành cho 0s7, 8 thì N7610 dùng được. :D

hihoha

Well-Known Member
Của Hihoha đây,đã có hướng dẫn đi kèm trong gói rồi nhé.Mạng chán quá bây giờ mới up được.
http://www.4shared.com/file/229301835/46d22907/Hihoha.html

Hàng về...Cám ơn anh nhiều nghen

Có cả hướng dẫn nữa tuyệt quá,tý dậy vọc ngay

Đã test quá chẩn rồi a\-/

Chỉnh sửa cuối: