• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

linhkent1987

Anh Sự ah.Em dang dung N70 và cài bộ font Verdana mod symbol logo for N70.72.sis.Đến giờ em thấy anh làm nhìu bộ Font quá.Vậy anh cho em xin bộ font nào hoàn thiện,đẹp mà anh ưng ý nhất dành cho N70 được không?Chân thành cảm ơn anh!!!:D

nokia_n70

anh sự ah fonts anh làm cho em, sao ma nó mờ và bóng qúa em lên wed nhìn chữ đau mằt quá hà . font tahoma mà anh post lần đầu tiên chữ nhìn rất đẹp và rõ nhưng thiếu symbol. Nếu như anh add symbol đầy đủ vô fonts tahoma này thì tuyệt vời hơn Đấy ạh!
anh giúp em lần này nữa nha. *1. chữ Việt - Trung thôi nha anh. 02. chữ anh làm cho nó tròn tròn ấy (khỏi thư pháp nha Anh)
03. symbol thông dụng thôi nha anh Sự
Em làm phiền anh quá :)

daoquangsu

anh sự ah fonts anh làm cho em, sao ma nó mờ và bóng qúa em lên wed nhìn chữ đau mằt quá hà . font tahoma mà anh post lần đầu tiên chữ nhìn rất đẹp và rõ nhưng thiếu symbol. Nếu như anh add symbol đầy đủ vô fonts tahoma này thì tuyệt vời hơn Đấy ạh!
anh giúp em lần này nữa nha. *1. chữ Việt - Trung thôi nha anh. 02. chữ anh làm cho nó tròn tròn ấy (khỏi thư pháp nha Anh)
03. symbol thông dụng thôi nha anh Sự
Em làm phiền anh quá :)
Posted via Mobile Device
Bạn down bản ở trang 1 font đầu tiên đó.Hoặc bộ đầy đủ logo ở trang gần cuối nè mình cũng không nhớ nữa

lecong1978

DaoQuangSu chừng nào cháu em bớt ! em có thể nhín chút thời gian edit lại dùm anh bộ font Verdana hôm bửa dc kg ? Em làm cho nó rõ rõ nét chử lên 1 tí dc kg vậy em. Nó mờ quá anh đã thử thêm : A mà kg có kết quả có gì em sửa giúp anh tí ne . thank ! em nhiều

daoquangsu

DaoQuangSu chừng nào cháu em bớt ! em có thể nhín chút thời gian edit lại dùm anh bộ font Verdana hôm bửa dc kg ? Em làm cho nó rõ rõ nét chử lên 1 tí dc kg vậy em. Nó mờ quá anh đã thử thêm : A mà kg có kết quả có gì em sửa giúp anh tí ne . thank ! em nhiều
Posted via Mobile Device
Vâng cảm ơn bác cháu nó khỏi rồi bác ah.Nếu mà cháu khỏi chắc em cũng không ở đây reply bài của bác được.
Cái font vaderna đó lúc đầu em cũng không thích lắm,nhưng nhìn sreenshort của Dũng lại thấy hay hay .Để em mod lại hoàn thiện nó.

phuonggm

của bạn đây.cháu nó ốm nên mình không đúng hẹn,bạn thông cảm cho.
http://www.4shared.com/file/144561393/9e27c966/Tahoma_fix_ariston.html
của bạn nè mình đã rút gọn chỉ còn việt và trung nữa thôi.khá đẹp và nhẹ 550kb có thể mình đã lược bỏ không có số symbol như ý của bạn
http://www.4shared.com/file/144561491/7566becf/Tahoma_fix_bold_rut_gon.html
Ah quên chưa làm cho bạn antim và quangdct.Tối mình làm mai sẽ trả kết quả cho 2 bạn
Anh daoquangsu àk. bây giờ em mới test đc font anh làm cho e. Sau khj test thì e thấy còn 1 số chỗ chưa hoàn hảo nên nhờ anh edit lại. Anh àk, bộ font anh làm cho em toàn là tahoma bold trong khi e thjk 1 bộ font có cả tahoma nét mảnh và tahoma bold, đọc đc cả chữ latin nữa. Nhờ a edit lại dùm e bộ font, a bổ sung thêm tahoma nét mảnh và add vào toàn bộ bảng chữ cái Latin anh nhé. E rất cám ơn. Chờ tin anh...
Posted via Mobile Device

Tduy

"http://www.4shared.com/file/144561491/7566becf/Tahoma_fix_bold_rut_gon.html"
A. ĐQS ơi! bộ font này bị lổi ko hiện chữ đậm ỡ bài mới và lổi "đẹp qu€" ở TMAdict. Có cách fix ko, chỉ mình đi! Cảm ơn nhiều nhé!
Posted via Mobile Device

lecong1978

Posted via Mobile Device
Vâng cảm ơn bác cháu nó khỏi rồi bác ah.Nếu mà cháu khỏi chắc em cũng không ở đây reply bài của bác được.
Cái font vaderna đó lúc đầu em cũng không thích lắm,nhưng nhìn sreenshort của Dũng lại thấy hay hay .Để em mod lại hoàn thiện nó.
DQS anh thấy anh em pdaviet nhiều người thích bộ font này lắm nè anh thấy xin NTD hoài . Có gì em add thêm ký hiệu symbol cho anh với để anh coppy nó vô tên ở danh bạ cho nó thấy hay hay lạ mắt : thanhk em

linhkent1987

Anh Sự ah.Em dang dung N70 và cài bộ font Verdana mod symbol logo for N70.72.sis.Đến giờ em thấy anh làm nhìu bộ Font quá.Vậy anh cho em xin bộ font nào hoàn thiện,đẹp mà anh ưng ý nhất dành cho N70 được không?Chân thành cảm ơn anh!!!

Azzura

Edit file FontRouter.ini cho nó đậm hơn, bạn hãy tham khảo các bài viết ở mấy trang trước nhé, anh Sự hướng dẫn cả rồi :)

Mình đã đọc rồi đã vào file FontRouter.ini nhưng ko biết làm sao để chỉnh file FontRouter.ini được, có phải dùng phần mềm nào ko vậy bạn

atom2008

Cám ơn bác Đào Quang Sự nhé. Không biết có hiển thi font tiếng Trung cho E63 không nhưng en cứ cài đặt và xài thử vậy

conmeonho

bác sự có thể làm giúp em bộ font thư pháp cho nokia 7610 được không ?
chỉ cần thư pháp ở ( menu / tùy chọn / logo mạng ) còn các chỗ khác thì bình thường ! bác sự chỉ cần cho nó hiển thị tiêng việt và tiếng trung thôi ! các tiếng nước khác không cần đâu / và lại không cần thêm symbol đâu ! Bác làm sao cho bộ font nhẹ kb thoi chứ máy em cài font dung lượng lớn chạy chậm lắm
! mong bác sớm hoàn thành giùm em ! cảm ơn bác sự trước nha !!!!!

daoquangsu

link bộ fonts rút gọn trang 59 đấy hỏng rồi ai có up lại dùm mình cái
Posted via Mobile Device
Anh đang edit lại nên đã gỡ trên host xuống rùi.Mai anh edit rồi up lên cho.
Mình đã đọc rồi đã vào file FontRouter.ini nhưng ko biết làm sao để chỉnh file FontRouter.ini được, có phải dùng phần mềm nào ko vậy bạn
Posted via Mobile Device
Em edit như sau
Em edit như sau
LatinBold12=Tahoma@12,方正大黑@13
thành
LatinBold12=Tahoma bold@12,方正大黑@13